1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xin chân thành chia buồn với Caheo_!!!

Chủ đề trong 'Đại học Kinh tế Tp.HCM' bởi lonesome, 30/05/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Jeno

Jeno Thành viên rất tích cực

Mỗi người một mất mát, biết mất mát nào lớn hơn. Mất đi người mình yêu thương và kính trọng có lẽ là nỗi đau lớn nhất...
    Caheo ơi, buồn nhưng đừng vì vậy mà suy sụp hen, bà vẫn nhìn theo từng bước Caheo đi đó!
    Jeno
    If a star would fall everytime I think of you, the sky would be empty by now.
  2. caheo_

caheo_ Thành viên rất tích cực

Xin chân thành cảm ơn sự quan tâm mọi người dành cho caheo_. Hôm qua, bà caheo_ đã được chôn cất. Cuối cùng thì đã vĩnh viễn mất bà rồi
    Đọc những dòng mọi người viết cho caheo_ thật sự làm em rất xúc động. Cám ơn mọi người nhiều lắm. Cảm ơn cả sự quan tâm của các bác bên BKSG.
    CÁm ơn sự động viên của Starry & bác On

Cái tình là cái chi chi
    Dẫu chi chi cũng chi chi với tình
  3. TDCT

TDCT Thành viên rất tích cực

Bạn vẫn còn hạnh phúc hơn nhiều người khi có một ký ức tốt đẹp và êm đềm về bà để nhớ, để tiếp thêm sức mạnh cho bạn mỗi khi gặp khó khăn hay vấp ngã trong cuộc đời, có những người vì nhiều hoàn cảnh khác nhau mà ký ức của họ về bà rất nhạt nhòa, chua chát, thậm chí là căm giận nữa, điều đó thật đáng sợ và tội nghiệp lắm...
    Hy vọng bạn sẽ cảm thấy vui và ấm áp khi nghĩ đến điều này... Hãy biến đau thương thành sức mạnh :-)
    .:: If you can understand the me than I can understand the you ::.
  4. DTC

DTC Thành viên quen thuộc

Vâng, ít ai như tôi, một người có đến 3 người bà. Nhưng cũng ít ai như tôi lại chẳng có một tí kỷ niệm gì về bà, về ông để mà nhớ, để mà hồi tưởng cả . Bà nội đã mất khi bố còn rất nhỏ. Ông đi bước nữa. Bố không ở với ông vào Nam sinh sống. Mẹ theo bố nên cũng phải xa ông, bà ngoài. Thế rồi đến nay, hơn 15 năm không trở về quê cha đất mẹ. Ông nội mất, thi tốt nghiệp 12, chẳng về được. Ông ngoại mất, chuẩn bị tốt nghiệp đại học, lại chẳng về được. Cả nhà buồn, trừ mình, không lẽ mình là người lãnh cảm. Ngưòi thân mất mà, sao mày cứ trơ trơ ra như đá thế. Thật đáng buồn cho những kẻ mất gốc như mày... con ạ. Ai có biết rằng, mình đang rất buồn, đang rất muốn được khóc, nhưng sao ta chẳng có một tí ký ức gì về ông bà thế nhỉ. Bây giờ chỉ còn mỗi bà ngoại nhưng ta lại quá ham làm việc, chạy đua theo đồng tiên. Ôi thôi, ta mất gốc thật rồi
    caheo_@ ơi, em hãy cố vượt qua đau buồn em nhé. Hãy cứ khóc cho lòng mình nhẹ hơn, đừng như thằng anh em muốn khóc cũng chẳng được đây nè...

Nếu có vote xin hãy vote 1*... thanks
  5. thatwhy

thatwhy Thành viên rất tích cực

Lâu lắm mới qua đây. Hic, không biết nói gì cả. Mới gặp caheo_ 2 lần. Xin chia buồn cùng bạn và gia đình. Cầu mong hương hồn Bà an lành nơi chín suối.

-------------------------------------

Someone to love, something to do, something to hope for

6. Peace_do

Peace_do Thành viên rất tích cực

Hic...hic.... tui đang trực chiến không biết tin gì cả. Nam mô a di đà phật, các thí chủ cho bần tăng nói một câu chia buồn.
    Caheo_ ơi, có nỗi buồn nào buồn hơn người thân của mình ra đi vĩnh viễn. Mong em vượt qua được nỗi đau này.
    Người ta gọi tôi là lái buôn, còn tôi thì thích buôn....
    Thương vợ nhớ con thèm thịt chó
    Vợ thì chưa có, chó chưa nuôi
  7. longqua

longqua Thành viên rất tích cực

Thành thật chia Buồn cùng bạn nhé, mấy hôm nay không vào mạng nên không biết chuyện này
    Trong tim anh luôn mãi có hình bóng em
  8. tram_nam_co_don

tram_nam_co_don Thành viên rất tích cực

Thay mặt cho những thành viên ở Nha Trang , BSBFC xin cùng chia buồn với các bạn !
    LUÔN LUÔN QUAN TÂM
    LUÔN LUÔN THẤU HIỂU
    To the world you maybe one person,but to one person you maybe the world
  9. Mitdac

Mitdac Thành viên rất tích cực

Xin chia buồn với cáheo cùng gia đình !

MITDAC@.....
  10. kankuli

kankuli Thành viên rất tích cực

Xin chia buồn cùng em.Mong em sớm vượt qua nỗi đau này
    Ngày mai đang bắt đầu từ ngày hôm nay.