1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

XIN CHÀO LỮ KHÁCH! Mục lục box. Qui định về post bài của ttvnol. Những chủ đề cần đọc

Chủ đề trong 'Những người bạn VESPA' bởi ThangVespa, 10/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ThangVespa

ThangVespa Moderator Staff Member

Chà? chà?... bàc haitrung2003qn nòng quà!
    Thứ nhẮt, bàc nòi "càc mod" thì? em cùfng xin 'ình chình, ơ? box Vespa chì? cò 1 mod duy nhẮt là? ThangVespa.
    Thứ hai, chf́c tài bàc khĂng xem kỳf Qui 'ình cù?a TTVNOL rĂ?i. Nhưfng bà?i nà?o mod thẮy khĂng phù? hợp với qui 'ình thì? sau 48h mod sèf xòa mà? khĂng cĂ?n thĂng bào cho tàc già?. MĂfi ngà?y em lùi cùi lĂn 'Ăy dòn dèp, xòa cà? chùc bà?i cò và?i chưf, trao 'Ă?i riĂng tư hay nẶi dung khĂng phù? hợp. Đò là? chưa kĂ? ngà?y nà?o cùfng cò và?i bà?i nhà?o và?o viẮt linh tinh, quà?ng cào cho Website khàc hay thĂng bào mua bàn... 'iẶn thoài di 'Ặng. NẮu em lài lùi cùi gư?i message thĂng bào tới tư?ng ngươ?i thì? em khĂng cò?n thơ?i gian 'i là?m viẶc, vợ con em 'òi bàc à! Bàc cùfng biẮt 'Ắy, gơ?i mẶt cài message trong TTVNOL 'Ău cò nhanh. Cò?n 'Ắi với nhưfng bà?i chuyĂ?n 'i thì? TTVNOL tự 'Ặng gơ?i mẶt message tới tàc già?, thĂng bào ròf bà?i 'àf chuyĂ?n 'i topic nà?o, và?o lùc nà?o. NẮu khĂng cò message thĂng bào 'ò thì? bàc cò thĂ? liĂn hẶ admin cù?a TTVNOL 'Ă? than phiĂ?n, cài Ắy khĂng phà?i lĂfi cù?a em. Nhưng em vư?a check thì? thẮy cài chức nfng Ắy vĂfn hoàt 'Ặng tẮt 'Ắy bàc.
    Thứ ba, "vĂi người 'Ă phĂn nĂn" trước 'Ăy như bàc nòi thực ra chì? cò mĂfi mẶt ngươ?i (em khĂng tiẶn nĂu tĂn, nẮu bàc cĂ?n thì? ới em mẶt phàt em cho sẮ di 'Ặng cù?a hf́n 'Ă? bàc alĂ luĂn hì?hì?). Em cùfng 'àf trao 'Ă?i với thà?nh viĂn 'ò và? cùfng 'àf trà? lơ?i ròf rà?ng trĂn TTVNOL rĂ?i à. Thà?nh viĂn 'ò cùfng 'àf trà? lơ?i em, em trìch nguyĂn vfn (xin lĂfi tàc già? nhè, chf?ng 'f̣ng 'ư?ng mới trìch ra 'Ă? anh em thĂng cà?m nhau, 'ư?ng giẶn):
    "Gửi A. Thắng.
    Quả thật E k mu'n chĂm loạn xạ như vậy. Mu'n giải thĂch v>i A như thế nĂy:
    E vĂo f' rĂm thật tĂnh cờ, google vespa thĂ nĂ ra thĂi chứ trư>c 'ấy E cĂ biết â?otĂ tẹo vi?t namâ? nĂ lĂ cĂi mĂ tĂ gĂ 'Ău, khĂng biết spam, khĂng biết mĂt xi cĂ thĂm 1 nick nữa 'ấy). LĂc 'Ă E rất bực mĂnh, tự Ăi. Rất cĂm ơn A 'Ă giải thĂch. A bỏ quĂ vĂ 'Ănh chĂnh, giải thĂch giĂm 'ến những ai mĂ E vĂ tĂnh â?o'ụng chạmâ? 'ến nhĂ, E sẽ k spam vĂo mạch 'Ă nữa. Quả thật E k cĂ Ă xấu, hơi bức xĂc mTt chĂt, phọt lung tung.
    E 'i lĂt mất r"i. KhĂng nh> chĂnh xĂc nữa, ch? nh> nick g"m chữ cĂi vĂ s' ghĂp lại.
    Từ sau lần 'Ă lĂ E k cĂ tham gia spam vĂo ch- nĂo cả (hĂnh như cĂ mTt cĂi Y mạch của a HSon)
    A 'i lĂt cĂi bĂi của E 'i. CĂ thf nĂ 'ụng chạm t>i mTt s' người, E k mu'n vậy.
    ChĂc A khoẻ."

Thứ tư, em nhớ là? khĂng cò xòa bà?i nà?o cù?a bàc, chì? chuyĂ?n topic thĂi à. NẮu bàc khĂng nhẶn 'ược message thĂng bào chuyĂ?n topic thì? chf́c do TTVNOL bì lĂfi. Bàc message cho admin Đình thatwhy hò?i giùp em.
    Thứ cuẮi (hehe), anh em mì?nh thĂn quà trơ?i, bàc khĂng hà?i lò?ng gì? thì? gòi 'iẶn thoài cho em quàt mẶt trẶn cho nò hà hò?a, rĂ?i cò?n 'i chơi HuẮ nưfa chứ!
  2. haitrung2003qn

haitrung2003qn Thành viên mới

Bạn Thắng thân mến!
    Quả thật mình cũng hay lang thang vào một số Box và tình cờ đọc đươc khoảng 2 lần phàn nàn của ai đó. Lần gần đây nhất mình còn nhớ rõ là của bác nào đó hỏi thăm để mua ET4 or ET8 tặng bà xã đó mà. Do post chưa đúng chỗ nên được chuyển sang mục khác. Bác ấy tưởng bài bị xóa nên qua Box ô tô- xe máy hỏi và có nói " ... Như thế mà nói là những người bạn Vespa...." Với tinh thần xây dựng mình có nói với bác ấy là bài được chuyển vào mục khác và mọi nguời tham gia ý kiến cho bác ấy cũng nhiều mà.
    - Phần mình không có nóng giận phàn nàn gì đâu ( chọc giận mình đâu phải dễ !).
    Cám ơn Thắng đã giải thích cho mình (mà cũng là cho tất cả ).
    Để cho TTVN ngày càng tốt đẹp hơn !
    Thân mến !
  3. haitrung2003qn

haitrung2003qn Thành viên mới

Bạn Thắng thân mến!
    Quả thật mình cũng hay lang thang vào một số Box và tình cờ đọc đươc khoảng 2 lần phàn nàn của ai đó. Lần gần đây nhất mình còn nhớ rõ là của bác nào đó hỏi thăm để mua ET4 or ET8 tặng bà xã đó mà. Do post chưa đúng chỗ nên được chuyển sang mục khác. Bác ấy tưởng bài bị xóa nên qua Box ô tô- xe máy hỏi và có nói " ... Như thế mà nói là những người bạn Vespa...." Với tinh thần xây dựng mình có nói với bác ấy là bài được chuyển vào mục khác và mọi nguời tham gia ý kiến cho bác ấy cũng nhiều mà.
    - Phần mình không có nóng giận phàn nàn gì đâu ( chọc giận mình đâu phải dễ !).
    Cám ơn Thắng đã giải thích cho mình (mà cũng là cho tất cả ).
    Để cho TTVN ngày càng tốt đẹp hơn !
    Thân mến !
  4. ThangVespa

Vâng, ca?m ơn bác đaf tra? lơ?i.
    Nhân đây cufng xin nhắc anh em chịu khó tham kha?o các Qui định cu?a TTVNOL va? post ba?i va?o đúng chu? đê?. Nhiê?u anh em vi? không đọc kyf các qui định cufng như nội dung box Vespa nên tạp thêm chu? đê? mới tru?ng với chu? đê? cuf, hoặc post sai chu? đê?. Nếu cứ vậy hoa?i ma? mod không sư?a, dâ?n dâ?n tha?nh cái box "Ta? pín lu?, hâ?m ba? lă?ng", anh em vô đọc chán bo? đi hết thi? buô?n lắm!
  5. ThangVespa

Vâng, ca?m ơn bác đaf tra? lơ?i.
    Nhân đây cufng xin nhắc anh em chịu khó tham kha?o các Qui định cu?a TTVNOL va? post ba?i va?o đúng chu? đê?. Nhiê?u anh em vi? không đọc kyf các qui định cufng như nội dung box Vespa nên tạp thêm chu? đê? mới tru?ng với chu? đê? cuf, hoặc post sai chu? đê?. Nếu cứ vậy hoa?i ma? mod không sư?a, dâ?n dâ?n tha?nh cái box "Ta? pín lu?, hâ?m ba? lă?ng", anh em vô đọc chán bo? đi hết thi? buô?n lắm!
  6. INSTINCT

INSTINCT Thành viên mới

Hic hic Thương bác Thắng quá. Sao mà mấy hôm nay bác toàn bị "kêu ca" thế. Đúng là cái phận làm dâu trăm họ nó khổ thế đấy bác Thắng ơi. Mọi người cũng nên thông cảm và đặt mình vào tình thế của bác Thắng, nếu ai đã tiếp xúc với bác ấy rồi sẽ biết bác ấy không làm việc tuỳ tiện đâu. Mọi việc bác ấy làm đều vì forum cả thôi. Mỗi lần có ảnh cho mọi người xem là bác ấy phải bỏ cả giờ đồng hồ để chỉnh sửa và đưa lên đấy.
    Động viên anh Thắng tí nào: cố lên , cố lên.....
    * To anh Thắng: bài này em viết sai chỗ rồi nhưng tại thấy có bài trước của STJames nên viết luôn vào đây. anh chuyển sang chỗ nào phù hợp hơn hộ em
  7. INSTINCT

INSTINCT Thành viên mới

Hic hic Thương bác Thắng quá. Sao mà mấy hôm nay bác toàn bị "kêu ca" thế. Đúng là cái phận làm dâu trăm họ nó khổ thế đấy bác Thắng ơi. Mọi người cũng nên thông cảm và đặt mình vào tình thế của bác Thắng, nếu ai đã tiếp xúc với bác ấy rồi sẽ biết bác ấy không làm việc tuỳ tiện đâu. Mọi việc bác ấy làm đều vì forum cả thôi. Mỗi lần có ảnh cho mọi người xem là bác ấy phải bỏ cả giờ đồng hồ để chỉnh sửa và đưa lên đấy.
    Động viên anh Thắng tí nào: cố lên , cố lên.....
    * To anh Thắng: bài này em viết sai chỗ rồi nhưng tại thấy có bài trước của STJames nên viết luôn vào đây. anh chuyển sang chỗ nào phù hợp hơn hộ em
  8. ThangVespa

Thơ?i gian gâ?n đây anh em lên post ba?i nhiê?u, khí thế ngu?n ngụt. Ngu?n ngụt đến nôfi sơ ý đụng đâu post đó, tạo ra hă?ng ha? sa số chu? đê? tru?ng với chu? đê? đaf có, hoặc chat chit va?i ba câu không mang lại tí thông tin gi? cho ngươ?i đọc. Anh em la?m như vậy la? đaf gián tiếp la?m ngươ?i đọc chán không va?o nưfa. Kê? cufng cực cho một tha?nh viên rất tích cực la? nguyenthanhtung81 cứ pha?i nha?y va?o nhắc nhơ? anh em.
    Tôi nhắc lại lâ?n nưfa, danh sách các chu? đê? câ?n đọc đaf post ở đây, đê? nghị anh em đọc kyf va? post va?o đúng chôf phu? hợp. Nhưfng nick cố ti?nh post lung tung sef bị treo theo đúng qui định cu?a TTVNOL.
  9. ThangVespa

Một thông báo cần phải thông báo đây:
    Những topic đã lâu không có người trả lời đã được ttvnol ưu ái chuyển vào địa chỉ http://5nam.ttvnol.com.
    Quí vị nào thấy bài của mình mất thì vào đây tìm thử xem:
    http://5nam.ttvnol.com/vespa.ttvn?dropTime=0&dropSortBy=0&dropSortType=0
    Thành kính phân vân.
  10. ThangVespa

Một số bài viết dạo này post không đúng chỗ. Anh em xem lại mục lục để dễ post bài nhé. Xin cảm ơn.