1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

xin chào - ma mới xin ra mắt ma cũ !

Chủ đề trong 'Đại học Bách Khoa TpHCM' bởi kiman007, 20/08/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kiman007

kiman007 Thành viên rất tích cực

hả - con gái MT ko được à - Hoá TP thì được - con gái CNTT mà dễ xương hả - hic hic - đệ hồi trước có biết mấy đứa con gái chuyên Tin - eo ơi - hic
    Sao đệ coi Phim Sunny và Jeany thấy gái MT xinh lắm mà (Sunny cực xinh) !
    Dù sao cũng nghe lời đại ca vậy ! hà

Em có biết một mai khi thức dậy
    Hai dấu chân tôi để lại trước hiên nhà
    Lòng tôi đấy - yêu mà không dám ngỏ
    Xác hoa vàng nhớ nói hộ giùm ta !
  2. Saladin

Saladin Thành viên rất tích cực

Ai nói con gái môi trường dữ?! Tại tên Fool không mó được em nào nên nói xấu... Macabong dzí lại Comay dzô coi coi kìa!

Saladin

Cẩm tú sơn hà
    Thái bình thảo mộc​
  3. chrysopogon

chrysopogon Thành viên mới

>>Fool: Muốn sống hay muốn chết mà phát ngôn lung tung dzị hả? Liệu hồn đó, cho Fool cơ hội để đính chính. Trong vòng 24 giờ mà không thấy Fool hiệu chỉnh thì coi chừng không còn cái răng ăn cháo à nha.
    >> Macabong: Chị em chúng mình không thể để tên Fool này muốn nói seo thì nói được, mất hết hình tượng của con gái MT chúng ta. Cỏmay để nghị, họp khẩn cấp - tìm ra biện pháp xử lý tên ăn nói lung tung này (chẳng hạn như để suy nghĩ giữa chặt đầu và treo cổ thì cái nào đau nhiều hơn, mục đích là để đem ra áp dụng, níu không thì làm cả 2 cũng được, coi như đây là 1 tên chuột bạch thí nhiệm thui, không mất mát gì cả)
    If there's someone you miss, tell them that you do...
  4. trojan

trojan Thành viên quen thuộc

Hê hê,Quả là con gái Môi trường Dữ thiệt,Mới Đụng có chút xíu đòi chém đòi giết,Đòi Mần thịt nữa chứ
    Mà Ko là gì với Trojan trong thời điểm Này hehhê <----------Chán Mớ đời
  5. pajero

pajero Thành viên quen thuộc

he he ,sướng quá ,hồi nào tới giờ mình ca ngợi khoa Răng Hàm Mặt bên ĐH Y Dược quá cỡ mà có ai thừa nhận đâu bữa nay mới thấy có người tán đồng "sự thật khách quan" . Kiman007@ ơi,anh em mình kết nghĩa Hảo Huynh đệ hen
    Tò mò 1 phát , cô bạn cực xinh ấy tên gì RHM nhóm mấy để anh "bon chen" nhờ nhỏ bạn mai mối làm quen ,nâng cao "tầm hiểu biết"
    Được pajero sửa chữa / chuyển vào 21:56 ngày 24/08/2003
  6. fermat_

fermat_ Thành viên mới

Ư` đúng rồi, con gái CNTT nhìn khiếp lắm.
    Chả cần trông đâu xa, cứ nhìn Madam Tươi thì biết.
    Love is such an easy game to play !!!
  7. kiman007

kiman007 Thành viên rất tích cực

dạ dạ hic hic - ghê wé - ko ngờ mấy chị MT "thân thiện" đến vậy - ái cha - hề hề nói thế chứ biết mấy chị dữ rồi !
    à- anh pajero cho em được phép dấu nhé -hè hè - vì cô nàng còn hiên lành lắm - để em dẫn đi chơi vài tháng đã ! bắt tay cái nào ! hà hà
    Anh fool ơi - anh em mình kiếm chỗ nào trốn thôi kẻo.... he
    Nói thế chứ mấy chị MT muốn chứng tỏ điều ngược lại thì khi vào nhớ gả cho em vài cô nhé hi hi !

Em có biết một mai khi thức dậy
    Hai dấu chân tôi để lại trước hiên nhà
    Lòng tôi đấy - yêu mà không dám ngỏ
    Xác hoa vàng nhớ nói hộ giùm ta !
  8. FBK

FBK Thành viên mới

Chào Kimman007 gia nhập vào Bk nhé.Mà nè cưng đừng có để cho mấy anh fỉnh lừa nha cưng.Tội cho cưng ghê khi mới chân ướt chân ráo vào đã bị mấy anh làm cho một trận rồi.Cưng fải biết rằng thì là mà .......e......hèm ... các chị được mệnh danh là CSL nhưng mà lại thuộc hàng quý kg đó em nên là fải biết quý chứ .Chứ đâu như các anh ......thấy có em nhỏ mới vào là tìm cách nói Tốt cho người Xấu kg à........lộn....... nói Xấu cho người Tốt kg à
    Em Kimman007 à.......Em cứ an tâm em họ chị cũng mới vào BK đó.Gọi chị một tiếng Sư Tỷ đi chị giới thiệu cho cưng nha...
    Bé ngoan là fải biết suy nghĩ kỹ trước những lờ đường mật ....dụ dỗ of các anh đó cưng
    ==>Cỏ may ơi,FBK đứng về fía CM đả đảo mọi lời nói nghịch lỗ nhỉ dành cho con gái dù là trường nào
    ==>Fool này đã là CC mà vẫn còn bon chen quá nha.sao lại kg tiếp tục Kinh Kệ mà đi dụ dỗ trẻ em thế
  9. fool-again

fool-again Thành viên rất tích cực

bài học số 2: " Đừng bao giờ nói lên một sự thật về con gái Môi Trường vì họ sẽ ***g lộn lên khi nhận ra đìu âý! Nếu bức xúc quá, nói ra thì cũng đừng để cho họ nghe thấy, hậu quả sẽ khôn lường".
    Những gì mà đệ chứng kiến chỉ là phần nổi của tảng băng thui. Từ từ đệ sẽ nhận ra chân lý , hí hí
    Saaaaaiiiiiiiiiii lầm vẫn là anh
  10. macabong01

macabong01 Thành viên mới

Sal láo toét thật , sal là gì mà đòi cưới với gả chị em môi trường cho người khác nhỉ, có muốn bị "thương mến" hỏi thăm tí huyết không dzậy.
    Bé ma mới, chị là ma cũ nè đúng lý ra tính giớ thiệu với em vài ban mới dễ xương... cỡ chị nhưng mà em làm chị mất hứng wá nên thôi vậy, cứ mà theo lão fool mà học hỏi đi, rồi em cũng sẽ trở thành một fool luôn bi giờ, tốt nhất là hoc tập nhiều người.
    Mấy bạn bên môi trường rất "dễ xương" và "thân thiện " sự thật sẽ chứng minh điều đó không phải lo lắng nhiều đâu
    Cỏ mây tui đề nghị là chon biện pháp xử lý tên fool này một cách ít ô nhiễm nhất, vừa bảo vệ môi trường vừa dư được một chỗ trên trái đất này. Vậy hãy thiêu sống hăn đi. Ma sẽ ráng nhớ mặt tên fool này, lên trường hễ gặp hắn ở đâu là phải "thương mến hỏi tham" hắn mới được.