1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xin chao moi nguoi trong phong Thai Lan

Chủ đề trong 'Thái Lan' bởi memorandum, 15/11/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tuongtiensinh

tuongtiensinh Thành viên mới

2. duongchan

duongchan Thành viên mới

CHÚC mừng ban memorandum nha ,nhiều người làm quen wá trùi roài ,memonrandum co thích xem phim ko vậy ,nếu có thì giới thiệu cho duongchan vài bộ phim hay hay với ,duongchan bây giờ đang ở tpchm bạn của lightstar ,pathitaa ,darawadii ,tiếc ghê you ko o tpchm nếu ko tụi mình có cơ hội off và nói về thái hơn roài ,lúc đó có cơ hội thỉnh giáo bạn rồi
  3. memorandum

memorandum Thành viên mới

Tra loi ban.....duongchan...minh co thich xem phim nhieu nhung bo phim ban da hoi minh la bo phim Thai Lan hay gi? Bay gio minh thich xem bo phim tu Han Quoc ah....Give my regard to lightstar ,pathitaa ,darawadii too. Cac ban co the nhan lai cho minh o www.memorandum.co.nr nhe...Hen gap lai ban....
  4. memorandum

memorandum Thành viên mới

Hom qua minh da noi chuyen voi em Linh hay em Banthita vui lam. *****mat do*****
  5. banthitaa

banthitaa Thành viên mới

Em Linh cũng là banthitaa đó anh memorandun ơi.Anh memorandun hát tiếng Việt hay lắm, như ca sĩ người Việt luôn! Nói chuyện với anh ấy vui lém!
  6. PhilipPham

PhilipPham Thành viên mới

Hello memorandum, Hi Giap Kim Linh,
    Anh co doc bai cua em Linh post ve Songkran, ko biết khi nào tụi em vào thành phố há, gặp mặt chắc vui lam nhỉ. Kim Linh em, em gặp anh memorandum chưa, anh ấy hiện đang sống ổ Tp.HCM hả, nếu vây bữa nào offline mời anh ta tham gia luon nha.
    Nice to meet you, memorandum, ủa mà memorandum nghĩa là gi vậy, hehe
  7. PhilipPham

Gởi Trương Tiên Sinh, memorandum là con trai anh ơi, Kae mới là con gái, hehhe, anh nhầm rồi nhé. hahah
    Gởi Giáp Kim Linh, em muốn tài liệu về quan hệ kinh tế V N - TL từ những năm 1976 bằng tiếng Thái hay tiếng Việt, nếu vietnamese, thì anh có 1 it thông tin, ko biết có giúp duoc em ko.
    Mến chào em
  8. banthitaa

banthitaa Thành viên mới

Tụi mình ko biết chừng nào mới được về TP học nữa, mà học ở đó thì có gì liên quan đến việc đi off đâu nhỉ! Vì tụi mình hiện giờ đều ở trên Sài Gòn hết rùi!Hì hì. Anh memoradun đang ở Bangkok, mình mới nói chuyện qua voice chat với anh ấy có 1 lần thui
    Về tài liệu Kinh tế ấy, nếu được thì bạn gửi qua mail cho mình cũng được vì học kỳ này tụi mình làm tiểu luận về kinh tế ĐNA, đang cần tư liệu. Cảm ơn bạn nhiều nhiều hen
    À, bạn làm luận văn tốt nghiệp xong chưa, ổn chứ?
  9. usaa

usaa Thành viên mới

Chào bạn!
    Bạn rất dễ thương. Mình là sinh viên năm 2 lớp Thái lan. Bạn nói tiếng Việt giỏi quá. Bạn học ngoại ngữ như thế nào vậy? Chỉ mình với....Mình rất muốn học ngôn ngữ nước bạn thật giỏi
  10. PhilipPham

Kim Linh,
    Tài liệu anh chỉ co sách, ko có file word, anh photo cuốn sách này từ thư viện khoa học tổng hợp.Nó có tựa là :
    Quan hệ Việt Nam - Thái Lan trong những năm 1990
    Em có thể vào đó search, và nghiên cứu nhé.
    Tháng 2 năm 2007, anh mới bảo vệ luận văn. Giờ đang điên đầu nè.