1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

xin chào " những " người bạn tâm huyết của Đào

Chủ đề trong 'PTTH Đào Duy Từ - Thanh Hoá' bởi ke_tron_tu, 04/09/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ke_tron_tu

ke_tron_tu Thành viên rất tích cực

xin chào " những " người bạn tâm huyết của Đào

khì hôm nay TT thật sự rất vui, vì khi qua lại box Đào nhà mình mà vẫn còn thấy 2 người vẫn cần cù post bài trong này ... TT vui lắm, cảm ơn 2 người, quả thật trong thời gian vừa qua TT chú tâm cho bên Th quá nên thành ra không còn thời gian cho box Đào nhà mình nữa, mọi người cũng biết đấy, nếu chia đều cho 2 bên thì sẽ chẳng được bên nào cả, chi bằng cứ góp sức phục hồi cho TH đã rồi ta sẽ tiến hành khôi phục box Đào sau, mong mọi người hiểu được ý của KTT.
    thân
  2. MagicEyesinParadise

MagicEyesinParadise Thành viên mới

Nói cho đúng là SPAM bên đó bây giờ không được nên qua đây trốn_tú nhẩy.. Cậu chỉ được cái giống tớ là...nhiệt tình spam !
    Thấy mọi người ở đây cũng sinh hoạt vui vẻ như anh em mình bên box Thanh hoá nen cũng muốn vô đây giao lưu với anh em. Hôm 2-9 có mấy người bạn bên này đến offline cùng box Thanh Hoá tớ thấy rất vui.
    Xin chào mọi người, cho tớ làm quen...trước lạ sau quen với nhé !
  3. giot_mua_trang

giot_mua_trang Thành viên quen thuộc

Có gặp gian nan mới hiểu lòng người . Có trải qua sóng gió mới biết nó bền vững như thế nào . Đúng ko KTT ? . Đây là dd đầu tiên của GMT và mong cho dd sẽ ngày càng vững mạnh hơn . Nhưng dd Đào giống như kinh tế của Mĩ vậy . Hết giai đoạn khủng hoảng thừa là tới gđ khủng hoảng thiếu như 1 cái vòng tuần hoàn khó thay đổi
  4. caycothu

caycothu Thành viên mới

Cũng có thể vừa góp sức xây dựng box TH vừa bỏ 1 phần thời gian để khôi phục dần dần box Đào .Vì nếu chỉ chú trọng 1 bên như thế thì khi cái này thành công thì cái kia khó nếu ko muốn nói là hết đường cứu vãn mất
  5. GREEN_BAMBOO_new

GREEN_BAMBOO_new Thành viên rất tích cực

"... Có thể nói, dù rằng đã có một diễn đàn riêng, là bỏ đi diễn đàn trên TTVN này. Thật sự rằng, bạn đã có bao giờ nghĩ rằng, chỉ lo lo cóp góp cho cái diễn đàn của riêng trường mình là tốt chưa. Làm như thế, là bạn đã cô lập bạn về với cái thế giới riêng của bạn..."
    Một chút tư tưởng tiến bộ phải không, Nên tôi nghĩ rằng nếu phát triển một diễn đàn trên cộng đồng TTVN thật sự thiết thực và tốt đẹp hơn rất nhiều. Tuy bị hạn chế nhiều về quy định của TTVN, nhưng bạn được nhiều cái quá, thảo luận ơ nơi nào cũng như nhau, nhưng, quan trọng nhất là ở đây bạn có những người bạn, những người bạn ở khắp nơi, khắp các lĩnh vực, bạn cần gì, thiếu gì, thì trên diễn đàn, bao nhiêu con người, bao nhiêu địa phương, bao nhiêu ngôn ngữ, văn hoá đang chờ để giúp bạn. Vậy KTT này, à cả những ai đang tâm huyết với Box Đào, hãy cố lên. Box Thanh Hoá luôn ủng hộ các bạn., cùng các bạn xây dựng một sân chơi đầy tình thân ái, một sân chơi mà ...ai ai ..cũng cầm tay nắm tay bạn, nối vòng tay lớn ấy ... ... Cố lên, cố lên...
  6. phamdat

phamdat Thành viên rất tích cực

Thực tế thì quảng bá, hay phát triển những gì.... TH public, ĐDT, LS... hay nhiều hơn thế nữa cũng chỉ là Thanh Hoá NGƯỜI chúng ta mà thôi. Đâu đâu chẳng thế, chỉ mong có một nơi, nhiều càng thích chứ để anh em có thể giao lưu, tâm sự.... hy vọng chúng ta đều có cùng những nghĩ suy như vậy để có một TẬP THỂ Thanh Hoá trên TTVN ngày càng đông, càng vui hơn.
    Thân ái
  7. ke_tron_tu

ke_tron_tu Thành viên rất tích cực

hy vọng là thế ... thật sự là đôi lúc KTT cũng cảm thấy chán và không muốn vào nữa ... box ta và cả box thanh đều đã trải qua những thăng trầm giống nhau, lúc lên lúc xuống, lúc vui lúc buồn, nhưng quan trọng hơn hết ... là vẫn còn được những người bạn thật sự những người có tâm huyết với dd này ... điều đó mới là đáng quý ...
    thật ra thì ở đâu cũng như vậy thôi ... ở TTVN hay ở sân chơi riêng đều giống nhau cả ... mỗi nơi có một đặc tính riêng ... KTT đã nói chuyện với mọi người nhiều về vấn đề này từ hồi ĐDT lập ra một sân chơi riêng nhưng có vẻ như vẫn chưa được hoàn thiện cho lắm, vẫn còn những con người thích đến thì đến thích đi thì đi ... nhắc đến lại thấy đau lòng. Mong muốn của KTT là dù ở đâu cũng được miễn là mọi người thật sự có lòng, có nhiệt huyết và mong muốn phát triển dd chúng ta thành một sân chơi bổ ích cho thanh thiếu niên chúng ta ngày càng lớn mạnh.
  8. YeuNangCaSi

YeuNangCaSi Thành viên quen thuộc

Bác lại nhầm địa chỉ rồi .Hôm đó bên này chỉ có mỗi em CCT thôi nhá .Còn lại toàn là thành viên của daoduytu.net thôi bác .
    Đã lâu rồi mới vào đây để viết bài .Vì cũng lâu rồi ít người vào đây .Còn A_B thì mải chăm lo cho diễn đàn của học sinh trường đào nên cũng không có vào .Hôm nay lại có hứng vào đây chả hiểu như thế nào nữa .Dù sao thì A_B chỉ muốn phát triển cho box thanh hoá nhà mình và phát triển daoduytu.net thôi bởi nó là đứa con tinh thần do A_B và KTT làm ra .Hy vong là anh em hiểu và thông cảm cho A_B
  9. caycothu

caycothu Thành viên mới

Biết làm sao được Mỗi người đều có mối quan tâm riêng mà
  10. giot_mua_trang

giot_mua_trang Thành viên quen thuộc

Có thể là GMT hiểu và cũng sẽ cố hiểu cho bằng được , cái gọi là đứa con tinh thần . Nhưng mà thông cảm ư , chắc GMT không làm được điều đâu và cũng không bao giờ cố thông cảm cho bất kì ai .
    Nhưng GMT không vì cái cố được hay không có được đó mà đối sử khác đi , có cái nhìn khác đi , có suy nghĩ và hành động khác đi . GMT nghĩ là nếu đã không thông cảm được chi bằng mình bỏ qua mọi chuyện coi như chuyện ấy chưa từng có .