1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xin chào tất cả các anh chị em ở ấn độ

Chủ đề trong 'Ấn Độ' bởi Tong, 01/03/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Tong

Tong Thành viên mới

Xin chào tất cả anh chị em ở ấn độ nói chung và mumbai nói riêng
    Mình tên là Tống Hoàng Gia, mình vừa sang mumbai được một tuần, và được bạn bè giới thiệu trang web này
    Hiện nay mình đang làm trong một nhà hàng việt nam tai khách sạn intercontinental the lalit mumbai- rất gần sân bay quốc tế mumbai
    Hiện nay mình đang tìm các nhà cung cấp, hoặc các cửa hàng bán đồ như rau- củ- và đồ khô của châu á như là thái lan hoặc việt nam thì càng tốt. Vậy rất mong có anh- chi em nào biết được chỗ nào bán hoặc địa chỉ nhà cung cấp nào thì làm ơn cho mình biết với, sẽ hậu tạ thật lớn
    Hoặc có anh- chị em nào ở mumbai thì cho mình số điện thoại để có dịp gặp mặt, nếu có thể thì kính mời anh- chị em đến nhà hàng mình ăn thử ( 100% đồ ăn việt nam= Trendz restaurant, Intercontinental the lalit mumbai), đây là địa chỉ email của mình: Tonghoanggia@yahoo.com, mình chưa có số điện thoại
    mình đang cần rất gấp, rất mong anh chị em giúp đỡ
    Cảm ơn rất nhiều
    Tống Gia
  2. sunny1983

sunny1983 Thành viên rất tích cực

Hi, Mumbai mình chưa bao h đến.

Nhưng kinh nghiệm là ở đâu có Chinese Market thì các đồ nguyên vật liệu như miến, nước mắm... đều có. Thành phố lớn như Mumbai chắc cũng có chợ này. Bạn hỏi thử nhé. Chúc thành công. [r2)]

3. canginick

canginick Thành viên mới

ở đến bây giờ thì chắc em biết hết rồi còn gì. Ngày xưa anh hay đi chợ Andrehi.
  4. teekanne

teekanne Thành viên rất tích cực

Chủ đề đã bị khóa với lý do: Khóa
  5. xtrandn

xtrandn Thành viên tích cực

Hiện tại bạn còn sống ở MB ko vậy, mình qua đó 2 lần rồi mà vẫn không nghĩ là có nhà hàng Việt ở MB, lần đầu mình cũng ghé Andheri vài ngày, mình thích chỗ đó nhất vì có cái chợ bán cá ( món ăn mình thích )
  6. tuvanphongthuy3

tuvanphongthuy3 Thành viên quen thuộc

Cảms ơn bạn vìs đã share thôngl tin này,chúc^ bạn 1 ngàys tốts lành, mời3 bạn vào5 xem5 thêm nữa nhé: so dien thoai phong thuy, số điện thoại, tra sim phong thuy, Nếu bạn8 có bất kỳ thắc mắc hay góp5 ý nào, vui lòng email6 cho mình, mình sẽ trả lời ngay trong vòng 5-15 phút - 0965.86.36.86