1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xin đừng ngủ quên trên chiến thắng ... Hãy tỉnh giấc !!!

Chủ đề trong 'MUFC Hải Phòng' bởi usa11_9_2001, 30/09/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. MAD_KILLER

MAD_KILLER Thành viên mới

Thôi anh Vinh à , cuối cùng thì nói chung lại niềm đam mê của chúng ta là đá bóng.Cho nên hãy xoá bỏ hiêmg khích đi để đi đá với anh em......Anh về đá tiền vệ trụ cho thằng Nam Red dự bị đê !
  2. tiamo_lestr

tiamo_lestr Thành viên quen thuộc

Không nhất thiết phải bức xúc thế đâu Vinh àh, mặc dù chưa đọc được bài của ông nhưng theo như Tuấn kể thì sự việc cũng không đến mức như thế đâu. Anh em đá bóng vui vẻ với nhau là chính đừng vì những việc nhỏ mà làm ảnh hưởng đến nội bộ trong anh em. Thực ra tôi cung không muốn đội mình mất đi 1 người như ông nhưng thái độ của ông cung với những lời lẽ mà ông nói hôm đấy thì ông phải xem lại đi Vinh àh. Tôi rất muồn xin Trí cho ông quay trở lại nhưng chả biết tìm ra lí do nao cả.Nói chung anh em luôn hoan nghênh ông trở về với đội bóng cái chính là ông phải sửa lại thái độ của mình để hoà nhập với anh em. Chỉ có ông mới có thể quyết định được thôi.Chúc ông sớm trở lại.
  3. thisicodon

thisicodon Thành viên mới

thằng NAM hoa nó nói đúng đấy, đội đang thiếu 1 thằng đá trụ, anh nên về, nhưng trước tiên là phải có lời xin lỗi vì những gì mình đã làm sai chứ, mình sai cái gì thì ko nên cố chấp, mà phải biết sửa sai, em bây giờ ko còn được ở cùng anh em để đi đá bóng nữa ,nhưng lúc nào cũng vào đọc bài về đội , còn ông anh ở gần thì hãy cố dẹp bỏ hiềm khích đi, mà quay về vố đội, đá bóng chỉ là chuyện nhỏ, anh em chơi vui với nhau mới là chính,
    em nhỏ tuổi hơn, chỉ biết chân tình khuyên anh như thế thôi
  4. redondohp

redondohp Thành viên mới

Oà, từ thủa đội bóng mới hình thành thì anh em chỉ là những thằng học sinh ham đá bóng tụ tập lại với nhau.Dù biết đá hay không,dù đá hay hay dở thì trước sau cũng là bạn bè với nhau,chú Vinh khinh thường người khác như thế là không hay.CHú thử nghĩ xem chú đá hay hơn một người thì chú có quyền trên người ta thi trong đội cũng sẽ có nhiều người khác đá hay hơn chú,chú đừng tinh vi.Tôi không biết rõ sự viêc nhưng qua các bài mà đồng đội post lên thì tôi hoàn toàn nhất trí với thằng Trí đê tiện,đội bóng thà thua nhưng anh em chè chén vui vẻ còn hơn là thắng mà mất đoàn kết rồi nay cãi nhau mai chửi nhau.Đội mình tập hợp toàn anh em với nhau cả,chơi bóng không thắng hôm nay thì mai thắng,chủ yếu là anh em trong đội sống sao cho vui vẻ.Và còn điều nữa là ở MUHP xưa nay chưa bao giờ có gì xấu xa liên quan đến tiền cả.Ở MUHP chỉ có bạn bè và bóng đá mà thôi.
  5. ongsulaclu

ongsulaclu Thành viên mới

vì tình yêu và niềm đam mê bóng đá tôi có thể thay đổi để quay lại đội bóng và quay lại với đồng đội ,quay lại với đội bóng mà tôi đã đá gắn bó lâu nay ,ko biết đội bóng có cần tôi ko nhưng mà tôi cần đội bóng và tất cả mọi việc tôi làm vì tình yêu với bóng đá ,còn việc mọi người chỉ trích về con người tôi như vậy là hơi quá đáng ,thực sự tôi đã thay đổi rất nhiều từ những trận đấu trước khi thi đại học nhưng ko hiểu sao khi tôi đi thi đh và có xin fép nghỉ một thời gian để ôn bài ,nhưng khi quay lại thì ko được sự đồng ý của đội trưởng. khi tôi hỏi trịnh y kiện tình hình đội bóng thế nào anh ta noi là dội bóng đã tan rã và tôi rất buồn khi sự thật ko fải vậy nó như một sự nừa dối ,nếu cần có thể nói thằng với tôi cũng đươc .còn con người ai mà chẳng có sai lầm ,thử hỏi trong mấy ông có ai khi đá bóng ko kiềm nổi cảm xuc của mình chứ ngay cả em họ ông trí nhiều lúc bực mình cũng nói toi "mày thì bắng *** ai chứ "tôi cũng có nghĩ gì đâu ,thừ xát lại xem ai ko fạm sai lầm và ai đã dám đứng ra nhận sai lầm đó .có nhiều lúc tôi biết nhũng điều tôi nói hơi quá trong lúc nong giận ,nhưng mà trong tôi luôn tôn trọng và vui vẻ với mọi người ,quan trọng ko fải là nời nói mà lạ ỏ tấm lòng của con người .cũng như trinh y kiện nói với tôi những lời như vậy tôi rất buồn nhưng tôi biết con người của anh ta thế nào với tôi ,chúng tôi đã sông với nhau lâu như vậy lại ko hiểu về con người của nhău lên cũng chẳng bao giơ nghĩ về chuyện ấy nhiều mà chỉ cảm thấy buồn vị đồng đội đã ko còn cần đến mình nữa .còn bất ki ai trong lúc nóng giận cũng có lúc mác fải sai lầm ngay cả như trí cũng vậy lúc ông ấy mất ví tiền xem ông ây đã nói gì với tôi chư.tôi nói tât cả nhữg điều đó để mọi người có thể thông cảm và hiều vể tội ,còn trong tôi luôn ton trọng tưngcà nhân trong đội bóng luôn muốn đội bóng manh thêm ,
    còn tât cả những lời chỉ trính về tôi mong mọi người hãy nghĩ về minh xem rồi hãy nói người khác .
    còn tất nhiên những điều toi lam la sai nhưng mà tôi nhớ ko nhầm thì tôi đã thay đổi rất nhiều qua những trận đấu trước khi tôi xin fép nghỉ để thi dh vậy cuối cùng tôi van ko thể quay lại đội bóng va dịp gần đay nhất tôi quay lại nhung cũng ko được sụ đồng ý của đội trưởng ,ko muốn tôi vào thay cầu thủ .
    vì niềm đam mê bóng đá tôi xin nhận mọi sự sai lầm của bản thân và mong đội truởng chấp nhận cho tôi quay lại đội bóng và khi quay lại tôi cũng sẽ xin lội anh của trí vì những lời nói thiếu suy nghĩ đó .và tôi cũng mong mọi người cho tôi cơ hội để đóng gop cho đội bóng .đây là tất cả những lời tôi muốn nói từ tận đáy lòng của tôi .
  6. Beckhamania1983

Beckhamania1983 Thành viên rất tích cực

Ay dà,hình như lần anh nói với Vinh như vậy là vì anh rất "ngại" ko thể nói được với Vinh rằng đội trưởng ko muốn em quay lại,chỉ có vậy thôi,chứ anh chẳng có ý đồ xấu gì với Vinh cả.Vinh nghĩ vậy hình như là có phần sai về anh rồi (anh nói là có phần thôi,vì trong đó anh cũng có cái sai).Chuyện cũng nêm dừng lại sớm,tốt nhất ko nên nghĩ về những vấn đề của quá khứ nữa.Hay coi như đó là chuyện hồi trẻ con,và khi lớn rồi thì chuyện trẻ con chỉ là những kỷ niệm thôi.Tiếp tục thể hiện lại mình bằng phong cách của người lớn đi em.
  7. usa11_9_2001

usa11_9_2001 Thành viên rất tích cực

Oài vấn đề bây giờ ko phải là nhắc chuyện quá khứ ....... cái tôi cần ở abnh em trong đội bóng là tính đoàn kết khii 1 cầu thủ trong đội phạm sai lầm chúng ta đều có họp bàn trường hợp của Vinh chỉ là 1 những trường hợp tôi gặp trong đội bóng .... những người đã phải ra đi chỉ đâu mình Vinh
    Tôi chỉ muốn nói thế này ......... nếu Vinh thực sự muốn quay lại với đội bóng tôi rất hoan nghênhvà sẵn sàng cho Vinh 1 cơ hội nhưng vẫn câu cũ hãy thay đổi bản thân để hoà nhập vào tập thể ..... Khi Vinh quay tất cả lại bắt đầu lại từ vạch xuất phát sẽ là 1 trang mới của Vinh và hoàn toàn loại bỏ quá khứ ....... Vinh hiểu chứ ....... Vinh cứ ra sân sẽ được đá ...... điều wan trọng tuỳ thuộc vào Vinh thôi
    Wel come back
  8. MAD_KILLER

MAD_KILLER Thành viên mới

Hay quá ! Anh Vinh đã quay lại đội ! Làm bộ đôi sát thủ đê............Cảm ơn thằng Nam Red nhá..đã hi sinh vì đội bóng......Tiếc thật,năm sau thì mày được dự bị cả mùa Nam red à........Năm sau tao học sáng
  9. redondohp

redondohp Thành viên mới

Ế ô ế ô,mọi hiểu lầm đã giải quyết,vấn đề dần được tháo gỡ,sau mỗi lần như thế này,đội bóng sẽ hiểu nhau hơn,gắn bó với nhau hơn và tất nhiên là sức mạnh cũng tăng lên.Chúng ta là những nhà vô địch mà.
  10. Beckhamania1983

Beckhamania1983 Thành viên rất tích cực

Giờ để anh nói về đội trưởng cho Vinh biết,ko em lại hiểu nhầm về nó.Trước tiên,nó loại em khỏi danh sách đội bóng ko phải nó ghét em,đó là nó thực hiện 1 kỷ luật sắt trong đội bóng,mà cũng có thể nói em là 1 tấm gương,thằng nào thích thì cứ giở trờ ông tướng đi,miẹ,có là David Beckham hay là George Bush cũng bị tống cổ.Thứ hai,rõ ràng là Vinh có sai,và ý kiến nó đưa ra kỷ luật Vinh đội trưởng đều tham khảo ý kiến anh em (trong đó có anh đấy,xin lỗi nhé!) và mọi người đều đồng ý.Vinh nói đội trưởng thiên vị người nhà,càng ko phải,anh Việt được cả đội yêu mến dù anh ấy đá như khìn,nhà tài trờ chính đấy.Ko có anh ấy ,mỗi trận lại phải đóng từ 5-10k,miẹ,toàn thằng thất nghiệp *** ai mà chịu nổi.Như vậy là đội trưởng ko những nghĩ về chất lượng của đội bóng mà còn nghĩ về...túi tiền của anh em nữa.Vinh thử xem trên TTVN có đội bóng nào kỷ luật cao như thế ko?Và đội trưởng nói cũng đúng,em nên sửa tính cách sao cho hoà đồng,đừng trẻ con như trước.Dù lắm lúc đội trưởng sử lý như ****,nhưng câu cuối cùng tớ muốn nói là Chúng ta có 1 người đội trưởng tuyệt vời