1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xin được tư vấn chuyện vợ chồng !

Chủ đề trong 'Sức khoẻ - Y tế' bởi sutech, 13/02/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sutech

sutech Thành viên mới

Xin được tư vấn chuyện vợ chồng !

Tôi mới lấy chồng được gần 2 tháng, chúng tôi có QHTD thường xuyên nhưng đang kế hoạch chưa muốn sinh con sớm. Vì sợ có thai mà chồng tôi với tôi ko muốn dùng BCS nên trong lúc quan hệ, khi sắp ********* chồng tôi hay xuất vào miệng tôi và tôi nuốt hết tinh dịch ấy. Nghe có vẻ rất ghê nhưng thực sự lúc yêu anh tôi ko cảm thấy gì... Bởi khi chúng tôi gần gũi nhau, khúc dạo đầu anh đã làm rất tuyệt khiến tôi thực sự thích thú.. Thế nhưng hôm vừa rồi tôi có nghe qua từ mấy người bạn nói rằng làm như thế rất mất vệ sinh và ảnh hưởng đến sức khoẻ. Tôi quên ko nói cho các bạn biết thêm là trước khi kết hôn chúng tôi đã đi khám sức khoẻ và cả 2 đều ko bệnh tật gì. Còn các biện pháp tránh thai thì dùng BCS vợ chồng tôi ko thích. Dùng thuốc hàng ngày thì tôi nghe có người bảo phải ngừng sử dụng thuốc 1 thời gian dài mới lại có con được. Còn đi đặt vòng thì nếu để lâu khi tháo vòng khả năng thụ thai là rất khó. Có người còn bị vô sinh luôn. Tôi chỉ dự tính kế hoạch trong khoảng 1 năm thôi nên vợ chồng tôi mới quan hệ như vậy. Giờ tôi đang rất lo lắng, mong mọi người cho tôi những lời khuyên bổ ích ! Tôi xin cảm ơn !
  2. usernameold

usernameold Thành viên mới

Câu trả lời là bình thường, ko có sao hết. Không có gì là mất vs hay bệnh tật gì ở đây hết. Chỉ cần bạn thấy thích làm việc đó thì cứ làm thôi.
    Mà topic này bạn mới hỏi mà, đã có câu trả nhời rồi, sao lại còn phải tạo thêm 1 topic mới nữa làm gì.
  3. LenhKhenh

LenhKhenh Thành viên mới

ko lo đâu, bình thường như ở huyện thôi, lúc nào muốn có con thì bảo chồng là được
  4. proxitane

proxitane Thành viên mới

bạn vào tienphongonline.com mục sức khỏe ý. Có 1 bài viết về tinh dịch để bạn tham khảo (tôi đọc bài viết này cách đây 3 tháng, bạn chịu khó tìm chắc sẽ thấy)
  5. tinyman

tinyman Thành viên mới

Thứ nhất, bạn không nên lập 2 topic có nội dung giống nhau như vậy.
    Thứ hai, nếu bạn không ngại gì chuyện đó và chồng bạn không có bện tật gì thì chẳng có gì là hại đến sức khoẻ cả! Bạn cứ vô tư đi!
    Thứ ba, cái cách mà các bạn dùng để tránh thai đó chẳng có hiệu quả gì đâu, vì ngay trước khi "dụng cụ sung sướng" của chồng bạn được đưa vào "nơi thầm kín" của bạn thì ở phần dịch bôi trơn được tiết ra từ tuyến tiền liệt đã có 1 ít tinh trùng rồi.....
  6. a380

a380 Thành viên mới

Nuốt tinh dịch của chồng :
    1- Về vấn đề vệ sinh : nếu cả 2 ko bệnh tật thì ko sao hết cô em ạ
    2- Về vấn đề sức khỏe : không có vấn đề gì nếu ko muốn nói là cô em sẽ cảm thấy khỏe hơn vì tinh dịch toàn chất bổ dưỡng và đậm đặc vitamine
    3- Về vấn đề hạnh phúc: lúc chồng sắp ********* mà cô em kê miệng vào và nuốt tinh dịch sẽ giúp chồng cô em ********* dịch trọn vẹn ( nhất là khi miệng và lưỡi cô em massage thật điệu nghệ ), chồng cô em sẽ thấy sung sướng tuyệt đỉnh và sẽ cảm thấy yêu vợ hơn (thực tế có nhiều bà vợ rất khôn và rất điêu luyện chuyện này khiến ông chồng hạnh phúc đến nỗi ko bao giờ nghĩ đến chuyện tơ tưởng người khác đấy )
    4- Về vấn đề nữ tính : thực ra có thể nuốt tinh dịch nhưng đừng quá lạm dụng vì trong tinh dịch có tinh trùng và các kích thích tố nam, nuốt nhiều sẽ khiến người nữ có thể bị kích thích tố nam làm mọc lông, giọng nói ồm ....
    Do đó để cho chồng vẫn chết mê mình, cô em vẫn dùng lưỡi và môi massage thật điêu luyện " cần tăng dân số" của chồng và nên học cách giữ tinh trùng trong khoang miệng mình cho đến khi chàng hoàn toàn thỏa mãn rã rời thì cô em chạy vào toilet nhổ ra.
    Lúc đầu tập hơi khó vì dễ bị nhợn nhưng từ từ sẽ quen.
    5. Vấn đề tránh thai: khi nào vào chu kỳ thì nên dùng bao cao su, hết chu kỳ thì cứ trần mà ....vật!
    Còn muốn thỏa mãn MÀ AN TÂM thì cả hai dùng oral *** trong mấy ngày đấy, cả hai vừa luyện mồm vừa dìu nhau lên đỉnh ....Everest!
    CHÚC CÔ EM THÀNH CÔNG!
  7. nguyenhung75

nguyenhung75 Thành viên mới

Ô, lại có pp tránh thai bằng E-learning à?
  8. catsamac0123

catsamac0123 Thành viên mới

ghê quá
  9. chutchutchut

chutchutchut Thành viên mới

Êu ôi, chỉ uống của chồng mình thôi thì làm sao mà sợ mấy cái kích thích tố nam. Hấp thụ qua đường tiêu hóa, mà để kích thích tố nam đủ làm biến đổi cơ thể nguời nữ, thì chắc mỗi ngày phải uống cỡ chừng 3 cốc đầy. Một ngày mà vắt được của chồng 3 cốc chắc chồng phải như con bò sữa.
  10. a380

a380 Thành viên mới

Có những cơ thể nam giới lượng kích thích tố nam được sản xuất từ tinh hoàn rất lớn, không phải đàn ông nào cũng giống nhau.
    Người đàn ông nào nhiều kích thích tố nam sẽ có râu lông khá rậm, giọng nói vang đầm ấm, quyến rũ phụ nữ, và tốt nhất là đừng nuốt tinh dịch của họ.
    Anh vẫn bắt vợ anh phải nhả ra mặc dù nàng rất nghiện ...nuốt!
    Chồng cô em thuộc loại yếu, kích thích tố nam quá nhỏ .... nên xin mời cô em cứ việc xơi 3 hay 4 cốc cũng không sao.