1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

xin được tư vấn về tuần trăng mật ở Sapa!

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi npcatphuc, 03/10/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. donghailongvuong

donghailongvuong Thành viên mới Đang bị khóa

Em P post 1 bài rùi té luôn, làm mọi người vào xem câu trả lời của em mãi, chán thế. To Moon: Em à, thế thì anh em mình đi Sapa với nhau đi, đi cùng đợt với em CPhúc cũng hay, trong F_19 ai ai cũng đi Sapa rùi, trừ 2 anh em mình. Còn chuyện chồng con, nếu về mà nhỡ có làm sao thì tính tiếp, còn ko làm sao (hoặc cố tình làm sao mà ko ra được sao) thì anh sẽ rủ em khác đi Sapa vào lần khác. Topic này sắp hot = của anh ĐHLV rùi.
    [/quote]  Sau khi cùng mọi người đi Văn Chấn về, mình đi Sapa luôn, thấy cái topic "xin được tư vấn tuần trăng mật ở Sapa" mình có ý kiến thế này :- Nếu là bạn gái thì kết hợp với tớ làm tuần trăng mật (tất nhiên còn tìm hiểu nhau chán chê)- Nếu là bạn trai cũng tốt, mình đã làm quen và xin địa chỉ của một số bạn người dân tộc Dao, H''Mông. Các bạn rủ mình về nhà chơi, nhưng vì còn phải đi làm sáng thứ 2 nên đành chia tay từ biệt. Hẹn 1 một dịp khác.Mình chỉ thích đi thêm cùng 1 người nữa ( http://www3.ttvnol.com/f_233/563514/trang-1.ttvn )
  2. maytrangtc

maytrangtc Moderator

3. donghailongvuong

Hay !Thứ nhất : thông tin 7h HN -> 8h Văn Chấn là của ai vậy ? Thứ hai   : Tớ cũng chẳng biết bạn là ai ! Thứ ba    : Tự hiểu

4. troublemakerhn

troublemakerhn Thành viên mới

Các bác spam khiếp thía. Các bác đi nhiều biết nhiều chứ em đi ít lắm, chẳng biết gì cả. Dưng mà em cũng tính làm vụ trăng mật tương lai ở Sapa. Các bác tư vấn cụ thể hơn về cái vụ trăng mật ở Sapa dùm em chút đi. Thanks các bác nhiều.
  5. npcatphuc

npcatphuc Thành viên mới

Cám ơn anh lời chúc mừng!
    Không phải anh ah, em chưa bao giờ nghe anh ấy nói về cái hội đó cả
  6. npcatphuc

npcatphuc Thành viên mới

@DongHaiLongVuong: Bạn có năng lực hành vi không hả?
    Được npcatphuc sửa chữa / chuyển vào 12:51 ngày 27/10/2005
  7. donghailongvuong

Tớ vừa có bài ở đây http://www.ttvnol.com/f_233/594193.ttvn  bạn tham khảo Còn đây là chuyến đi Sapa ko thành http://www.ttvnol.com/f_233/574833/trang-1.ttvn (bài đầu thôi, các bài sau toàn spam)@npcatphuc : mình có năng lực hành vi mà, chẳng qua đùa bạn dau_dau 1 tí  (mình rất khoái cái ông béo này)