1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xin giup do !!!!!!!!!!!

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi angolabear, 09/01/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. angolabear

angolabear Thành viên mới

Hiện tượng cương cứng ở phụ nữ diễn ra như thế nào ?
    Vợ tôi không có cảm giác gì trong quan hệ ******** (không có cảm giác, không thấy cương cứng, ...) như thế là thế nào ? cô ấy có bị bệnh gì không ? xin được giúp đỡ.
    Cảm ơn nhiều !!!
  2. loli

loli Thành viên quen thuộc

Vấn đề là cương cứng cái gì ?
  3. f00l_a_kiss

f00l_a_kiss Thành viên mới

"vợ" bị lãnh cảm rùi bác ơi...lấy vợ khác đê ( em đùa tý)
    bác thử xem ngực của vợ bác có cuơng trong khi quan hệ ko....hoặc cả hai vợ chồng fải tâm lý cho nhau truớc khi nhập cuộc...có thể vợ bác coi *** là nghĩa vụ để phục vụ chồng...hoặc tâm lý của vợ bác ko ổn , fân tán vì nhiều lý do..hoặc vợ bác ngán đến tận cổ cái phuơng pháp quan hệ cũ rích của bác....
    bác fải "trẻ hoá" cách ******** của bác lại và cho vợ bác biết QHTD mang lại cho 2 người khoái cảm và hạnh phúc chứ đấy ko fải là một nhiệm vụ...thay đổi môi trường sinh hoạt, mua nhiều đồ ngủ đẹp về tặng vợ, trong cuộc sống đời thuờng fải thuơng yêu vợ, bác có thể luyện tập bằng cách trong lúc chỉ có 2 người với nhau thì " sờ soan" vợ một tý để kích thích ,đánh thức ham muốn vợ dạy....sau khi quan hệ cấm lăn ra ngủ khò khò một mình, bỏ vợ chỏng chơ một chỗ..fải bít cách vỗ về vợ.
    hay cách tốt nhất, bác bảo vợ bác vào GDGT box này quen với các anh chị em ta thử xem.. biết đâu vợ bác hết lẫnh cảm..hiak hiak hiak
    Too Young tO restl3ss........
  4. boringlife

boringlife Thành viên mới

chú Gấu này thử kể xem mỗi khi chú yêu vợ, các bước chú làm gì nào ?? khung cảnh xung quanh ra sao, bao nhiêu lần một tuần
  5. thanh_ala

thanh_ala Thành viên rất tích cực

Chắc bố này lâm trận hùng hục như rít lấy rít để như voi rít philatop ý thì làm sao con nhà người ta có cảm giác gì nữa . Cái gì cũng cần có nghệ thuật cả . Cố gắng đọc mấy quyển nói về nghệ thuật phòng the có lẽ tốt hơn .
    -»(¯`»(¯`?´¯)«´¯)«-Có ai từng yêu mà chưa đau đớn một lần--»(¯`»(¯`?´¯)«´¯)«-(-¸,+°´°+,¸.·´¯`·.¸(^ o ^)¸.·´¯`·.,+°´°+,¸Có ai từng yêu mà chưa từng khóc  ¸,+°´°+,¸.·´¯`·.¸(^ o ^)¸.·´¯`·,+°´°+,¸-)

6. heavenknows

heavenknows Thành viên mới

Bác cứ nói chuyện, trao đổi tâm tình với Bác gái xem, để Bác gái " kể tội" bác hết đi cho giải toả tâm lý. Đừng vội tỏ ra thất vọng hay bực bội. Cứ để Bác gái thật thoải mái và muốn được yêu thương, Bác ấy sẽ bật tín hiệu cho bác biết. Còn Bác mà không biết được nữa thì... HIc Hic. Vấn đề ở phụ nữ là tâm lý thôi. Em thấy fool- a-kiss nói là đúng và " khoa học" đấy.
  7. angolabear

angolabear Thành viên mới

Cảm ơn các bác đã giúp đỡ em rất nhiều.
    Em đã cố gắng làm đủ cách rồi. Nhưng vẫn không tốt lên được mấy bác ơi vợ em xem chuyện ấy là nghĩa vụ, vợ em vẫn không có cảm giác thích thú gì khi quan hệ. Chúng em đã tâm sự với nhau rất nhiều nhưng vẫn không tốt hơn được chút nào. Mấy bác không nằm trong hoàn cảnh của em nên không thấy rõ được nỗi khổ này. Có cần phải ăn uống như thế nào là tốt không ? Có cần phải đi bác sĩ để kiểm tra xem thế nào không mấy bác .
  8. loli

loli Thành viên quen thuộc

Làm ít phim tâm lý chiến vè 2 vợ chồng cùng xem
  9. t0308i

t0308i Thành viên mới

có lẽ vợ bác bị lãnh cảm thạt rồi, theo tui thấy thì bác nên đưa vợ đi khám đi, vì nếu để lâu thì thể nào cũng ảnh hưởng không tốt đến quan hệ và tỉnh cảm vợ chồng sau này, tui nói không quá chứ bác.
    [​IMG][​IMG][​IMG]
  10. heavenknows

heavenknows Thành viên mới

Tình hình bi đát thế cơ àh Bác, Em nghĩ thường thì chuyện này do Nam giới chủ động và tạo cảm hứng.
    Chả nhẽ nói chuyện rõ ràng như thế mà còn không giải quyết được, em e rằng Bác gái nhà bác hơi bướng đây. Thường thì phụ nữ dễ thông cảm, dễ bỏ qua, chỉ cần yêu thương chân thành là đâu vào đó. E rằng Vợ Bác gặp chuyện gì rồi. Thứ nhất Nếu chuyện này từ trước tới giờ chưa bao giờ xảy ra, thì e là Bác gái phải đi khám vì có thể do cơ thể bác ấy là thế, Phải có tác động, điều chỉnh, chữa trị. Còn nếu chỉ về mặt tâm lý, thì Bác đưa bác gái đi du lịch đi, lãng mạn vào, Mua quần áo đẹp, Bác cũng phải phong độ vào. Tâm lý là cái quan trọng nhất trong QH vợ chồng, Bác cứ đưa bác ấy đi du lịch, hay là để Bác gái tự sáng tạo xem sao, để Bác ấy thích làm gì thì làm, khơi dậy bản năng thì sẽ ổn thôi. . Cái chính là tâm lý Bác ạ.