1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

xin hãy giải đáp giủm tôi ( mong những bác có chuyên môn nhé, đừng doạ dẫm em)

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi oceangirl, 18/05/2003.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. oceangirl

oceangirl Thành viên mới

xin hãy giải đáp giủm tôi ( mong những bác có chuyên môn nhé, đừng doạ dẫm em)

tôi và bạn trai của tôi đi chơi, chúng tôi hoàn toàn ko làm gì quá giwói hạn, chỉ kiss nhau thôi, nhưng anh ấy ôm tôi chặt quá.... tất nhiên là chỉ có vậy... và tôi rất lo sợ khi về nhà lại thấy có chút... M.... ở undewear, tôi thục sự ko hiều đuwọc.. vì chúng tôi chỉ ôm nhau trong tình trạng.... cả 2 đều dầy quần đầy áo.... thế làm sao mà lại.. có thể.. bị chảy m... vì thế đuwọc nhì... hay đó là do 1 nguyên nhân khác.... các bác giài thích dùm tôi được ko ạ ?? tôi đang rất băn khoăn.. vì quả thực tôi còn quá trẻ... và chúng tôi.. rất trong sáng với nhau...

cám ơn nhiều ạ.

Được oceangirl sửa chữa / chuyển vào 10:06 ngày 18/05/2003
  2. anhhungxalo

anhhungxalo Thành viên mới

À cái này thì rất đơn giản! Tất nhiên là các bạn cơm chưa ăn gạo còn đó, "tiết hạnh" của cả hai còn nguyên chả mất đi đâu cái gì cả. Còn cái dấu vết bạn nhìn thấy chỉ là phản ứng rất tự nhiên của cơ thể! Nếu không phải là kỳ nguyệt san, thì dấu vết đó có thể xuất hiện trong trường hợp:
    1- Bạn có quan hệ lần đầu, ********** tiêu tùng nên...
    2- Bạn đạt đến đỉnh cao của cảm xúc ********. Các hormon tự nhiên từ nghìn đời nghe theo tiếng gọi của bản năng duy trì giống nòi giúp bạn... rụng trứng.
    Vậy, có thể những cảm giác gần gũi, ôm hôn âu yếm đã giúp bạn đạt đến đỉnh cao, việc này xảy ra rất tự nhiên, cả nam cả nữ đều vậy được! Chứ không phải cứ có lửa phải có khói, thì có khói chắc chắn đã có lửa!!!
    Thành tâm nể phục bạn đã vững tâm không "sa ngã tự nguyện" với người yêu trong hoàn cảnh nước sôi lửa bỏng đó! Nhưng bạn nhớ là, hiện tượng trên đã chứng minh cho định lý: Người phụ nữ chưa chồng có thể mang thai bất cứ lúc nào, ngay trong lần đầu tiên "hiểu biết đầy đủ" với người yêu nhé! Nó chả phụ thuộc vào tính ngày hay chu kỳ rụng trứng. Tránh thai theo kiểu tính ngày là tiêu đó!!!
  3. oceangirl

oceangirl Thành viên mới

Nhưng mà chúng tôi chưa hề quan hệ, í của tôi là chúng tôi ôm nhau ngoài đường... ko hể có gì xấu xa, cũng như mọi đôi làm cơ mà... chả nhẽ..... lại có thể.. bị như bạn nói... hic
    Ocean girl
  4. Milanista

Milanista Thành viên rất tích cực

chắc chắn là không bị làm sao đâu, chuyện nhỏ như con thỏ đấy mà, cứ an tâm đi, nếu như bạn cho có quan hệ gì quá đà thì không phải lo. chắc lúc đấy cảm xúc dạt dào quá cho nên nỏ rỉ ra một tí thôi mà
    Để mai đây trên con đường dài dẫu nhiều trắc trở
    Em chỉ gặp toàn niềm vui
    Và những chàng trai thật thà và tốt bụng
    Yêu em
    Chỉ cần bằng một nửa anh thôi
  5. anhhungxalo

anhhungxalo Thành viên mới

Khiếp, bác này nói ghê quá!
    Thì các bạn có làm gì đâu. Các bạn chỉ thoả mãn trong tâm tưởng mà thôi chứ tôi không nói các bạn làm thật!
  6. GiaCatPhuc

GiaCatPhuc Thành viên mới

Nói như thế này cho dễ hiểu, việc bạn và người yêu bạn có quan hệ thân mật ít nhiều đã gây cho bạn có cảm hứng " người ta gọi đó là kích thích ******** ". Chắc chắn trong lúc đó bạn và ngay cả người yêu bạn có nghĩ đến " dù chỉ một thoáng thôi " chuyện ******** " tôi nói nghiêm túc nhé ".
    Từ đó bạn sẽ bị kích thích và tất nhiên các điều kiện đó cùng với các hoocmon .... sẽ làm cho bạn phê và sẽ tiết ra cái chất gì đó mà sẽ dây ra cái mà bạn thấy
    Bạn cũng nên xem lại đó có phải là thời kỳ " hành quân " của bạn không nhé.
    Yên tâm đi, chưa sao đâu. Bạn vẫn còn " trong trắng " hi hi
    [side=4]Người tự ví mình với Ngoạ Long Tiên Sinh Khổng Minh.[/side=4]
    Được GiaCatPhuc sửa chữa / chuyển vào 15:43 ngày 18/05/2003
  7. SilverWings

SilverWings Thành viên mới

[đùa]...Tớ bảo này, ấy ra chợ đồng xuân, mua 1 con chim se sẻ về ( khoảng 5000 thì phải ), rồi sau đó, bỏ nó trong lòng bàn tay, bóp nó một cái thật mạnh, xem nó có hộc máu ra không [/đùa].
    Hic..... xin lỗi là ăn nói hơi thô một chút... nhưng thực tế là gần giống như bác ndungtuan trả lời.
    Nếu ấy không tin, sau cái ngày mà ấy đã nói đó 28 ngày, bạn lặp lại sự việc đúng y như thế, đảm bảo khi về, ấy cũng thấy kết quả y xì như vậy. Nếu tớ đoán đúng thì màu của nó sẫm hơn và nâu hơn blood bình thường.

Người cầm 4-6 đi trong Thảo Luận, diệt trừ những tên camping.

Được silverwings sửa chữa / chuyển vào 18:36 ngày 18/05/2003
  8. oceangirl

oceangirl Thành viên mới

cám ơn mọi ngưòi rất nhiều, nhưng tôi vẫn thắc mắc là hình như mọi khi ( trước đây í) tôi ko có hien tưọng này vao 15th đâu.... nhưng tôi vẫn tin là tôi vẫn còn nguyên vẹn.. vì chúng tôi chưa làm gì quá đà cả..
    tiện đây cho tôi hỏi nhỏ ( gửi ofline trả lời tớ cùng đuọc nhé) : bao nhiêu % cÁc boys ở đây đã.... ấy ấy với bạn gái của mình rồi ? các bạn gái nên làm sao để kiềm chế lại xúc cảm qua mạnh cua người yêu ??? tất nhiên là trong trường hợp ngưòi con gái rất kiềm chế được, và hoàn toàn ko muốn làm việc đó truớc đám cưói.... nên làm và cư xừ thế nao a ???
    Ocean girl
  9. thanh_ala

thanh_ala Thành viên rất tích cực

Tốt nhất khi yêu đừng lên làm chuyện đó . Giữ gìn cho nhau vẫn là tốt hơn cả . Nếu thực sự yêu nhau thì trước sau cũng là của mình . Còn nếu chẳng may không là của nhau thì chúng ta ăn ốc sẽ có người đi đỏ vỏ . Chuyện đó cay lắm các bác đặt hoàn cảnh bạn gái các bác xem .
    Better late than never
  10. dot223

dot223 Thành viên rất tích cực

Bạn thử tham khảo chủ đề [topic]185207[/topic] xem
    Khởi động giải Cyber Game TTVNOnline miền Nam lần 1 bắt đầu ngày 06/07/03
    Mời các cao thủ Counter Strike, Age of Kings, và StarCraft đến tranh tài!!