1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xin hỏi ở Hà Nội có dịch vụ "Vá trinh" không?

Chủ đề trong 'Sức khoẻ - Y tế' bởi Anythingbutlove, 31/07/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sobaby

sobaby Thành viên mới

Chả biết vá víu ở đâu, chứ mình là mình ủng hộ nhiệt tình sự chân thật. Cứ nói thật đi, nếu một người đàn ông bản lĩnh và tôn trọng sự thật thì họ sẽ chấp nhận bạn gái của mình. Còn không thì chẳng đáng phải tiếc của đâu. Vì cái kim lâu ngày trong bọc cũng lòi ra mà.
  2. sobaby

sobaby Thành viên mới

Chả biết vá víu ở đâu, chứ mình là mình ủng hộ nhiệt tình sự chân thật. Cứ nói thật đi, nếu một người đàn ông bản lĩnh và tôn trọng sự thật thì họ sẽ chấp nhận bạn gái của mình. Còn không thì chẳng đáng phải tiếc của đâu. Vì cái kim lâu ngày trong bọc cũng lòi ra mà.
  3. puppy_love16

puppy_love16 Thành viên mới

Nếu bạn bị mất cái ngàn vàng, có thể vá lại **********, không thì dùng ********** giả. Bạn nên cân nhắc, trước khi đi. Mà các bác nghe cái chương trình này đi. Dạo này truyền thông nước mình thẳng thắn ra trò:
    http://vietnamnet.vn/radiovnn/201008/Dan-ong-Viet-hep-hoi-nen-toi-phai-va-trinh-929289/
    Nếu đàn ông không thay đổi quan niệm về chữ trinh thì phụ nữ vẫn còn khổ! Không biết đến bao giờ, cánh mày râu mới ngưng đánh đồng trinh tiết với thước đo đức hạnh...?

4. new_world_for_me

new_world_for_me Thành viên mới Đang bị khóa

Thì hỏi thằng chồng em ấy xem anh còn tân không? Mình đoán nó có khi mất tân không dưới 1000 lần đâu,
    mà chắc gì sau khi phá trinh vợ nó sẽ yêu vợ, hi, vớ vẩn. Bạn gái ấy việc gì phải cố gắng chiều nó chữ trinh?
    Như thế là nó ich kỷ lắm, nói thẳng với nó, nói dối cũng được rằng em hồi bé đánh nhau với con bạn thế là nó đạp em ngã xuống trệ đườn bất tỉnh, rồi âm đạo chảy máu, em đi khám bác sỹ bảo em mất. Thế là xong, thằng đó chắc nó cũng buồn nhưng nếu nó yêu thật thì quay lại ngay
    còn không bạn yêu mình đi, mình ko quan trọng người đàn bà còn trinh hay không? hê hê, nếu còn trinh thì khác gì đức mẹ Maria nhỉ? lúc ấy ngây thơ quá, có khi lại không thích
  5. hdtanhtxz

hdtanhtxz Thành viên quen thuộc

đang căng thẳng đọc bài của ông này mà phì cười .
  6. linhpham

linhpham Thành viên mới

Ở Hà nội có vá đó, bạn đến bệnh viện nào chả có. Hôm nọ đưa bác mình đi khám bệnh, mình còn nhìn thấy trên biển quảng cáo của bệnh viêẹ ghi rõ hẳn hoi, thử gọi đến số của bệnh viện để họ tư vấn cho nhé (84-4) 39 275 568. Chúc bạn gái bạn sớm tìm được niềm vui
  7. conchaulachong

conchaulachong Thành viên mới

Chị Hiền - Số 9 Nguyễn Khắc Nhu - Hà Nội .Trên cả tuyệt vời
  8. tieuthunhangheo2012

tieuthunhangheo2012 Thành viên mới

Bạn vào đây tham khảo thông tin đi. Chuyên này tế nhị nên mình cũng ngại bàn tàn. Đứa bạn mình chỉ cho mình đấy:
    vamangtrinh.com.vn
  9. tieuthunhangheo2012

Bạn vào đây tham khảo nha ah. chuyện này tế nhị nên mình cũng ngại nếu ý kiến. mình cũng tham khảo trang này rồi đi làm đấy ah
    Vamangtrinh.com.vn
  10. tieuthunhangheo2012

Bạn thử gọi vào số này đi: 0989.139.448. Ngày trước mình với con bạn lên mạng tình cờ tìm thấy thông tin của trung tâm vá ********** ở Hà Nội nè, bạn vào tham khảo đi