1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xin hỏi về công ty tư vấn du hoc!!!!

Chủ đề trong 'Du học' bởi emerald79, 08/06/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. emerald79

emerald79 Thành viên mới

to kimdung89: nói như anh em thấy cũng đúng nhưng trước hết đây là đang ở VN, việc người khác đang nói chiện với mình mà với thái độ đó thiệt khiến người khác bực mình. Mà em ngĩ, ai mà đứng trước 1 việc chưa thông hiểu lắm thì đương nhiên fải là "gà" rùi. nhưng điều wtrọng là đừng để người ta vặt trụi lông . bị vặt như vậy mới khôn ra được chứ, đúng k ạh, nhưng vặt ít ít thui chứ bị vặt nhìu quá thì không còn gì để nói nữa rùi?
    àh, không biết cái ILA nó có tốt không hơ, vì em đang ở Nha Trang nên em thấy ở chỗ em là có cái này đình đám nhất nhưng mà em đọc thấy năm vừa rùi nó bị dính vào 1 vụ ồn ào nên không biết còn tin đwọc nữa hay không?
  2. lazymiu

lazymiu Thành viên quen thuộc

Du học Úc mình biết công ty tư vấn du học Trần Anh, chỗ này hok chỉ chuyên sâu về Úc mà còn về cả du học các nước nói tiếng Anh cơ Bạn mình đã đi qua công ty này để sang Úc, thấy rất được, nó còn trợ giúp mình cả khó khăn khi gặp phải ở Úc nữa, chẳng hạn như chuyển trường hay tạm ứng tiền học phí, nói chung thấy rất có trách nhiệm
    Được lazymiu sửa chữa / chuyển vào 23:06 ngày 23/06/2009
  3. hasniper483

hasniper483 Thành viên quen thuộc

Một địa chỉ nữa là công ty Eduviet các bạn nhé (đặc biệt là các bạn định đi du học Pháp ).
  4. coolwind

coolwind Thành viên mới

thì bác bảo chị gái bác apply cho, rồi lên gu gồ search kĩ năng phỏng vấn visa