1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xin hỏi về mấy cái Lounge kiểu Nhật, mà toàn gái xinh đứng cửa hay thấy ở dọc Kim Mã

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi Chel, 11/08/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. AT89C51

AT89C51 Thành viên mới

Cái này thì tớ đồng quan điểm với bạn, nhưng mà ổ chứa hay là mát xa gì gì đó cũng là nơi giải trí, có nhu cầu đến thì đến, không có thì ở nhà. Các bạn có nghĩ một ngày nào đó, bạn bè hay em ú của bạn làm ở ổ chứa và bị người khác coi thường như chính các bạn coi thường họ k? cái này nên suy nghĩ thật chín chắn.[-X
    ----> tinh thần nhân đạo, nhân ái biết nghĩ cho người khác là tốt, nhưng còn phải xem có đáng không đã.
    Các em gái ở lounge cũng giống như mấy em mát xa có điều cao cấp hơn thôi. Chắc cũng có người này, người kia. Môi trường ca hát, tiếp khách, nhận tiền bo thì đều sẽ gặp đủ mọi người, tử tế có, sàm sỡ có. Để sống được tất nhiên các em đấy sẽ phải học dần cách chai mặt thôi.
    Sau đó, mấy em xinh tươi gặp mấy ông khách "tử tế" bo nhiều thì do môi trường + hoàn cảnh xô đẩy dần dần cũng thành gái sinh viên giá cao thôi. Số này chắc chắn là có, cỏ thể nhiều hay ít thì tuỳ.
    Nếu các trai có ý định vào đây tìm hàng thì ra mịa nó đồ S.ơn cho nhanh, rẻ. Nhưng có điều chắc chắn là nếu cưa gái ở đây thì cũng nhanh đến z hơn. Gái cũng thoáng hơn, thoải mái hơn. Gặp em nào "hư hỏng" sẵn thì lại càng nhanh hơn nữa [r2)]
  2. khongbietgi2007

khongbietgi2007 Thành viên mới

không thích dây dưa cãi nhau ( đặc biệt la giọng văn của một số ngươi ko có "thiện chí" lắm ) nên vẫn ngắn gọn 1 câu :
    +1 cho quangthuy832003
  3. dongvuivn

dongvuivn Thành viên mới

Thế tóm lại là chỗ này lành mạnh phải không các bác, thế tất cả các hàng quán của Nhật đều thế ạ?
  4. architetto

architetto Thành viên mới

nhớ hồi trước mình đi chơi buổi tối , hết chỗ chơi cũng mò vào bar Nhật , ngó nghiêng 1 hồi thấy ko có gì lại đi ra , chả tốn kém gì :-bd
  5. ULIULI

ULIULI Thành viên rất tích cực

Rất khó tóm lại được một câu là những chỗ như thế có lành mạnh hay không. Đối với người Nhật cũng khó có thể tóm lại được một câu như thế. Theo cảm quan của mình thì đa phần đàn ông Nhật rất biết chỗ nào thì hành xử như thế nào. Ví dụ khi họ gặp đối tác nữ thì họ cũng rất biết tỏ ra trong sáng, lịch duyệt, lành mạnh. Nhưng ngoài giờ tiếp xúc đó ra thì họ vẫn đi chơi gái đầy đủ. Với nhân viên cấp dưới họ cũng tùy nhân viên mà chia sẻ chuyện này. Cho nên mình nghĩ các nhà hàng của Nhật cũng sẽ hoạt động theo tính cách đó. Nếu bạn có nhu cầu một không gian lành mạnh thuần túy thì họ cũng sẽ tạo cho bạn không gian như thế ngay. Còn nếu bạn có nhu cầu abcxyz thì cũng sẵn. Cái tài của họ là không làm cái này ảnh hưởng đến cái kia.
  6. ULIULI

ULIULI Thành viên rất tích cực

Người Nhật có ưu điểm là rất chi tiết, cho nên cái tính ào ào của bạn chắc chắn là không hợp. Nhưng để làm việc thì chi tiết sẽ mang lại chất lượng 5 sao, còn ào ào thì 2-3 sao thôi. :-"
  7. springlight

springlight Thành viên quen thuộc

Đây là topic hỏi đáp nên mình nghĩ rằng mọi người nên đưa ra câu trả lời giúp chủ topic (dù có sai đi nữa) chứ rất nhiều người muốn thể hiện mình (trình độ, học thức, nghề nghiệp, tiền tài, danh vọng...) là nhiều.
  8. harumizu79

harumizu79 Thành viên mới

@

=>Túm lại: ai lam jì, nghề j` cũng được miễn là ko làm fiền cho người khác. Làm cái j được j mất j bản thân biết tự có trách nhiệm, tự chịu hậu quả la Ok. Đanh giá người khác --> ko cần thiết :(

Trường hợp các bạn gái tìm đến với người nước ngoài va cảm thấy được nâng niu, được đối xử lịch thiệp... dù biết có khi chỉ la người tình hoặc co thể, có thể lời nói ngon ngọt chỉ là phù du --> cac bạn nam nếu có thể xin nghĩ 1 chút và đừng khắt khe quá, nói những lời :(((( --> pùn (ui đừng chửi tôi nhé)

@springlight
    Thì trong khi đưa ý kiến trả lời thì có những vấn đề, dẫn chứng liên quan mà, bạn cảm thấy mọi người đang thể hiện...:||| cũng là việc của bạn. Chả sao cả, mỗi người mỗi khác nhau, cảm nhận cũng khác, cách nói cách nghĩ khác... Tớ thì cho là do mỗi người có 1 cách nói riêng, Cào bằng là ko cần thiết.

------------------

... sẽ trôi đi, ko còn j, ôi chinh chiến đã mang đi bạn bè, ngựa hồng đã mỏi vó chết trên đồi, quê hương...

9. haitotbung

haitotbung Thành viên rất tích cực

Hì, làm gì đánh giá họ 5 sao, còn tụt tớ xuống 3 sao thế?;)
    Tính "ào ào" ở trên là để chỉ tính cách cởi mở thôi (nghĩa là tính cách cá nhân thuần túy). Còn câu chuyện hiệu quả làm việc sẽ là 1 câu chuyện dài và tớ không muốn tranh luận:D
  10. shimohara

shimohara Thành viên quen thuộc

Lấy vợ đi Hải, cho nó đỡ tít mắt, đỡ ồn ào cãi nhau..[:D], còn tớ là tớ không thích ăn xôi và giò nhé, đầy hàn the thui.
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------

Ủa mấy quán Nhựt ở VN cũng có mấy vụ đậm đậm đóa ah. Eo ui..@-)