1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xin hỏi vượt đèn đỏ công an phi ra chặn đường nhưng chạy luôn công an có được phép dùng dùi cui vụt

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi anhtrai22, 04/06/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. catxk

catxk Thành viên mới

Dùi cui cao su đen thì vụt mái thoải , gậy hướng dẫn sơn trắng đen thì ko được phép , còn cầm dùi cui điện thì bố bảo ko dám vụt hỏng 1 phát thì toi cái nào nó cũng có tác dụng của nó
  2. anhtrai22

anhtrai22 Thành viên rất tích cực

MÌnh chửi chúng nó là chửi kiểu có văn hóa chứ ko phải như kiểu chúng nó đánh chửi dân ... hơn nữa chúng nó đang ở trong khu mình mà ... sợ gì... vớ vẩn mình kêu tổ trưởng tổ dân phố ra lập biên bản ngay ấy chứ :D
  3. Nick1102

Nick1102 Thành viên mới

Đội này thì đố các bác ấy dám vụt...... Dám tuýt còi.
    Mà các bác cho hỏi luôn.
    Cơ động có quyền khám xét xe, cốp xe, balo túi xách .... khi không có giấy khám không ?
    Đang đi nó dừng xe và yêu cầu khám xét ấy.... Không phải đêm khuya nhé
  4. anhtrai22

anhtrai22 Thành viên rất tích cực

Mình toàn thấy bọn nó dùng gậy sơn trắng đỏ ấy ... thế mới kinh
  5. dohaian

dohaian Thành viên rất tích cực

em bị một lần CS giơ gậy vụt thẳng vai, may mà né được.
    CS đứng giữa đường luôn, thích chặn ai thì chặn. Chả có lý do gì cả
    Kiểm tra ko đủ giấy tờ thì cho đi, ko đủ giấy là chết.
    CS Hải phòng đó,
  6. handvn

handvn Thành viên mới

Thế bác tưởng nó cầm cái dùi cui cho vui chắc, không vụt thì làm sao được gọi là cand
  7. ashiteru

ashiteru Thành viên mới

Tớ tưởng là chỗ Ngã tư LVL-LH họ mới mở cua thì cho phép mình rẽ phải chứ? Tớ tòan đi đường trong rồi qua cầu ra đường Láng thôi, chờ đèn đỏ ở đấy lâu lắm
    Mấy hôm lượn ở ngã tư chô LVL- rẽ phải vào Hoàng Đạo Thúy, có mấy thằng đứng ở đấy. Cứ tưởng được rẽ phải, đi thế là thấy em 36 vượt lên bị tóm Phải cảnh giác cao độ những chỗ rẽ phải, chả có biển gì cả
    Chỗ ngã tư Trường Chinh- Tôn thất Tùng cái đường rẽ trái ra Lê Trọng Tấn có cái biển cấm rẽ trái to đùng mà dân ta cứ đi rẽ trái như ko Kb dựng cái biển cấm ở đấy làm gì, mà mấy thằng công an cứ đứng trơ trơ
  8. thamtutupro

thamtutupro Thành viên mới

Cái loại này gọi là "*** ngựa". Dính 1 đòn thì ốm cả tuần luôn!
  9. votinh3xxx

votinh3xxx Thành viên mới

..*** hiểu các bác ở đây đạo đức thật hay đạo đức giả thế *** nào, cái j` mà vụt là đáng, chạy là chống người thi hành công..nghe hãm lolz..
    ..chắc cả đời các bác ko bao giờ vượt đèn đỏ, kể cả đèn vàng, đèn hồng, ko bao giờ rẽ phải những chỗ không được phép (ko có cả biển báo), không bao giờ đi vào 50m ngược chiều để về nhà cho nhanh, ko bao giờ đi vào mấy đoạn đường vừa đc phân luồng khác hẳn hôm trước...
    ..thôi thì cứ cho các bác là công dân gương mẫu toàn cbn diện, là thiên thần, là toàn mỹ..chắc chưa bao giờ bị bọn chó vàng, nhặng xanh nó chặn đầu chỉ để kiểm tra giấy tờ...dừng lại chấp hành và nộp NGU PHÍ à :))..
    // hôm trước có thằng công dân gương mẫu đi đêm bị các chiến sĩ cơ động hỏi thăm, các anh ý xem qa cái cốp xe rồi lấy đi mấy triệu Vnd đếy :-s..
  10. vitchetduoi2987

vitchetduoi2987 Thành viên rất tích cực

Hê,có lần ở ngã tư Láng Trần duy Hưng em có vượt đèn đỏ thị bị chú cs ra chặn đường.Chú ấy chỉ giơ dùi cui ra chặn thôi,em lạng qua nhưng ko bị vụt.May quá,nhưng dù sao vụt thì cũng ko nên mạnh quá,nhỡ chết cái ra đấy thì sao?