1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xin hỏi vượt đèn đỏ công an phi ra chặn đường nhưng chạy luôn công an có được phép dùng dùi cui vụt

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi anhtrai22, 04/06/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vitchetduoi2987

vitchetduoi2987 Thành viên rất tích cực

Mà nhân tiện cho em hỏi luôn,các bác đừng bảo em chuối nhé.
    Tại sao buổi tối hay ban đêm em đi đường thấy các chú cscđ chả bao giờ phạt mấy anh đi SH chở 3 hay ko mbh,toàn phạt sv ngoại tỉnh bọn em.Em đi xe biển 16,đi lần nào là bị hỏi lần ấy.Tiên sư,thằng có xiền thì đêk chịu phạt,toàn phạt dân làm ăn lương thiện ko có tiền.Why?
  2. yamaha6141

yamaha6141 Thành viên rất tích cực

Vụt mạnh nữa là đằng khác,chưa kể vụt xong nó còn nói"đập chết mẹ con chó này đi"nữa ấy chứ.
  3. anhminhk42

anhminhk42 Thành viên rất tích cực

Đụng vào mấy thằng SH ấy à, một là nó đánh cho vỡ đầu hoặc bố nó chú nó, ông nội nó đánh cho không ngóc đầu lên được trong ngành.
  4. Ukyo_mitsuruadachi

Ukyo_mitsuruadachi Thành viên mới

Biển ngoại tỉnh fạt là fải, lăn tăn gì nữa
  5. zumina83

zumina83 Thành viên mới

hôm trước mụ thấy Ku này ko đội mũ bảo hiểm, vượt đèn đỏ ...bị các đồng chí í đuổi theo vụt cho vài phát, ê mặt với gái nên giờ cay cú thế này. Không có các đồng chí công an thì cái bọn như Ku khỏe nhỉ. Mụ thì mụ chuyên gia bị phạt nhưng mụ cũng cám ơn các anh công an lắm.
    Như box này nếu ko có mod chắc rồi đời mà toàn thấy các bác chổng khu lên chửi mod. Quái thế
  6. bagia_yeu_traidep

bagia_yeu_traidep Thành viên mới

hôm trước mụ thấy Ku này ko đội mũ bảo hiểm, vượt đèn đỏ ...bị các đồng chí í đuổi theo vụt cho vài phát, ê mặt với gái nên giờ cay cú thế này. Không có các đồng chí công an thì cái bọn như Ku khỏe nhỉ. Mụ thì mụ chuyên gia bị phạt nhưng mụ cũng cám ơn các anh công an lắm.
    Nhưng bõ này nếu ko có mod chắc rồi ơời mà toàn thấy các bác chổng khu lên chửi mod. Quái thế
  7. langtu37

langtu37 Thành viên mới

Em thì đi xe ít khi bị tóm lắm, cơ mà có vụ cách đây 2 năm, ở gần trường em có bạn sv vượt đèn vàng bị nó vụt mấy cái liền, e nhảy xuống túm nó ra ngay, ts nó 1 cái dc rồi thấy nó bé bé lại bắt nạt
  8. vitchetduoi2987

vitchetduoi2987 Thành viên rất tích cực

Hớ,thế hóa ra là các chú CA cũng cục bộ địa phương nhỉ?
    Có ngày MOD bảo: Thằng nào ngoại tỉnh vào đây tao lock nick thì sao nhỉ?
  9. style_8x

style_8x Thành viên mới

Dạ ...em cũng chỉ bồ hóng thui , nhưng em trai chị ý chết là sự thật , còn mấy tên CA thì ko sao , căn bản em chị này chạy còn trêu tức chúng nó nữa ....
    Em giờ thấy CA là quay đầu xe chạy ah , 1 lần trên đường Phạm Văn Đồng , 2 chú CA phường đi xe máy , tuýp còi ,e phi vào ngõ luôn , 1 lần đi từ Nguyễn Thị Định ra Trần Duy Hưng , vượt đèn đỏ , lúc đó có tầm 7,8 CA ( đông vậy hình như là cả mấy thèng tập sự thì phải )đứng đó , 1 chú CA nhìn thấy em chậm giãi tiến ra đường, kon bạn em bảo đi nhanh -dịch sang bên kia đuờng , nhưng em tính nếu đến thì cũng vừa tầm nó xông ra , khác gì chui đâu vào rọ - nên thôi lưỡng lự 1 lúc quay đầu xe , bỏ lại 7 , 8 chú đứng đó nhìn và nhìn ... Nhưng mà mấy lần đó là đường ko đông chứ đông thì luồn lách cũng khó ...
  10. Guest06

Guest06 Thành viên mới Đang bị khóa

Các đồng chí ko phạm luật thì sao nó dám đuổi, mà chạy thì nó dùng dùi cui là đúng, bọn mẽo là có quyền rút súng ra bắn rồi đấy
    Các đồng chí phạm luật, bị tóm rồi lên đây cay cú đấy phỏng