1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xin kinh nghiệm cho con học tiếng anh ở Kidtopi?

Chủ đề trong 'Tìm bạn/thày/lớp học ngoại ngữ' bởi giangpham25, 08/10/2019.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. giangpham25

giangpham25 Thành viên rất tích cực

Vâng đúng rồi bác ạ. Em đang định đăng ký cho con học thử trước xem thế nào.
  2. thinhvuongPrime

thinhvuongPrime Thành viên quen thuộc

Đợt này m thấy trên fb cũng nhiều mom bàn tán về việc học tiếng anh trực tuyến cho con
    Tự nhiên đang cho con học ở Trung tâm rồi mà m cũng thấy sốt ruột.
  3. traitimdantoc

traitimdantoc Thành viên rất tích cực

Học trực truyến bên Kidtopi này như tôi đã đề cập, nó có học liệu chuẩn Mỹ, lại trang bị kỹ năng công dân thế kỷ 21 nên sẽ phù hợp cho bé nhà chị sau này du học Mỹ.
    Còn theo quan điểm cá nhân của tôi khi cho con học trên nên tảng này thì tôi thấy ưu điểm lớn nhất chính là công nghệ AI của nó cho phép nhận diện đc con mình có tập trung học hay không, đo được cả cảm xúc của con trong buổi học nữa. Mỗi lần con phát âm sai làAI nhận ra ngay, sau đó đếm được cả số lần con phát âm sai thì sẽ khách quan, giáo viên sẽ dễ chỉnh sửa cho con hơn, mình cũng dễ theo dõi con có tiến bộ hay không.
    Cái nữa là chị có thể chủ động chọn giáo viên và lịch học, đồng thời theo dõi đc kết quả học của con sau mỗi buổi học.
    Sau cùng, ko gì bằng việc để con trải nghiệm thực tế nên tôi thấy việc chị định đăng ký cho con học thử trước thì sẽ có đánh giá khách quan nhất.
  4. giangpham25

giangpham25 Thành viên rất tích cực

Vâng. Em cảm ơn bác! Trong quá trình đăng ký cho con học tiếng Anh trực tuyến trên ứng dụng này, em rất mong có thể inbox để xin thêm kinh nghiệm của bác ạ.
  5. Ocean_

Ocean_ Thành viên tích cực

Nếu học anh văn chất lượng giảng dạy tốt thì có ICES đó bạn mình học thấy mưc học phí vừa phải, gv dạy nhiệt tình lắm, thân thiện giúp đỡ hv hết mình. Giáo trình thì luôn cập nhật mới, có mã code học online nữa. Trước mình cũng lên mạng tìm hiểu về trường học A.V, nhờ mấy bạn trên mạng cho phản hồi tốt nên mình tìm đến và học thử, ko ngờ kết quả vượt ngoài mong đợi luôn. Bạn tham khảo khoá học bên này xem sao.
  6. Yunita

Yunita Thành viên tích cực

Bé nhà mình học T.A từ năm 4t bên ICES lúc đầu nhóc khá là lười học T.A, có lẽ học ở trung tâm có bạn bè với lại vừa học mà còn được tham gia các hoạt động bổ ích nên giờ bé khá là hứng thú với lớp. Môi trường khá tốt để luyện giao tiếp vì có sự dẫn dắt của giáo viên nước ngoài, cho bé luyện phát âm, nghe nói... Học phí thì hợp túi tiền, nên mình cũng đầu tư lâu dài cho bé.