1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xin làm ơn hỏi chỗ mua về mua rượu ' nếp cái hoa vàng '.

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi xanhmo, 28/04/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. xanhmo

xanhmo Thành viên mới

Họ họ , Em nói thật chớ em chỉ sợ thằng uống rượu hơn em thôi , uống rượu có ngon không ò ? Họ họ , phải hỏi là có uống duoc rượu ngon không ò . Cảm on các bác nhèu , đặc biệt là thudohanoi_vn và preludno1 - prelude đã là số 1 ròi phẩy khơ ?? Chỗ Chiến béo bán nhiều lọai rượu thì có lọai nào ngon nổi tiếng hả bác , cho em hỏi bác thủđôhànội là 62 Trần Quốc Tỏan là gần chỗ bọn báo hả bác ? Không có cửa hiệu thường là rất ngon nhưng có dễ gặp + dễ tìm không ho ? Giá có đến 50 000Đ /1 lít không hả bác ?
    Cảm on các bác , em đã vote cho các bác 5* . Thành thật mà nới là :'' Rất cảm ơn các bác '' .
  2. crazysale

crazysale Thành viên mới

mình bán đó, bạnmua không? 80k 1 lít, rượu nếp cái hao vàng chuẩn bắc giang
  3. lananh_lavn

lananh_lavn Thành viên mới

Rượu Chiến Béo giá quá đắt và pha cồn!

Một ngày cuối tuần, đi công tác về qua phố Lò Đúc, tôi thấy tấm biển cửa hàng Rượu 54 Chiến Béo có ghi: "Chưng cất theo phong cách cổ truyền dân tộc", chúng tôi dừng xe lại, vào cửa hàng mua 1 lít... Nhưng không ngờ, Rượu có mùi lạ, và giá quá đắt

Cửa hàng Rượu chiến béo, Rượu không chất lượng như lời trên biển quảng cáo. Khẩu hiệu “theo phong cách cổ truyền dân tộc” đã bị lợi dụng quá mức, vì giá và chất lượng rất khác nhau.

Nhiều người khách cũng đang mua hàng cũng nói, Rượu này là “Rượu pha cồn với nước lã, thêm phẩm mầu” , Tức là rượu này là “nước lã pha với cồn” !

Rất nhiều người đã từng mua ở đây, đều biết loại Rượu này là Rượu cồn pha nước lã

Người bán hàng cúi mặt xuống, và liếc mắt nhìn khách… Nhiều người khách mua hàng nói: “Đây không phải theo phong cách cổ truyền dân tộc, có mà rượu pha cồn với nước lã.”