1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xin lắng nghe tui 1 chút!

Chủ đề trong 'PTTH Năng Khiếu Trần Phú - HP' bởi lanphuongtphp, 20/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lanphuongtphp

lanphuongtphp Thành viên mới

Xin lắng nghe tui 1 chút!

Tui có y' kiến chút xíu được ko bà con? Hiện nay chưa có ai tình nguyện làm mod và chủ tịch box ta, xét vế mọi phương diện thì tui cũng chưa đủ tiêu chuẩn để làm những thứ đó nhưng tui xin tình nguyện làm phó chủ tịch kiêm thủ quỹ của box, mong mọi người chấp nhận sớm giùm tui kẻo thumi16 nó tranh mất chức vụ này mất.
    Xin cám ơn mọi người trước.
  2. thumi16

thumi16 Thành viên mới

Này cái bác lanphương kia, tui thấy bác thật là kinh klhủng cơ. Sao bác lại có cái ý nghĩ không được tốt đẹp vậy hả? Thứ bảy tới này sẽ biết thui mà. Làm sao mà cứ phải cuống cà kê lên thế hả? Mà tui nghĩ bác mà là thủ quĩ chắc tình trạng lạm phát sẽ tăng theo cấp số nhân đó. Hihihihihihi..... yên tâm mà chờ nhé!
  3. huyencham85

huyencham85 Thành viên rất tích cực

Hoá ra cái trang này là để 2 bạn tranh cãi nhau xem ai làm box trưởng , box fó, thủ wĩ à?? Mình xin lỗi nhé, mình thấy cái box này lập ra thật sự là ko có ý nghĩa và mình cũng ko thấy nó đóng góp gì cho Box NKTP cả!! Nếu muốn tranh cãi các bạn có thể gửi tin nhắn cho nhau được mà!

To the world u'r only a person, but with a person, u'r all the world

To live is to fight
  4. thumi16

thumi16 Thành viên mới

Thực sự là bác huyencham đã đánh giá về tui sai rùi. Tui thấy box có bài mới thì vào đẻ coi thôi. Và đóng góp ý kiến của mình. Bây giờ tui cũng không muốn tranh cãi với bác trong cái bài này. Mong bác nhìn lại vấn đe^` nhé!
  5. Nicelooking

Nicelooking Thành viên mới

Hè hè trâu bò tranh nhau ruồi muỗi "sướng".Hai bác cứ tranh nhau đi rồi...bầu em làm hội trưởng
    Doi nguoi co han ma su hieu biet la vo han(Trang Tu-Trung Quoc)

NgocTu

6. huyencham85

huyencham85 Thành viên rất tích cực

Ok Ok coi như tui hiểu lầm bạn và xin lỗi bạn, nhưng bạn cũng có công nhận với những điều mà tui nói ko? Trừ cái tui hiểu lầm bạn!
    To nicelooking: khôn thế! Dân Chuyên Sinh có khác!Đừng có mà nằm mơ nhá! Tụi tui vẫn đủ tỉnh táo để fân biệt mọ chuyện nhá!

To the world u'r only a person, but with a person, u'r all the world

To live is to fight
  7. thumi16

thumi16 Thành viên mới

Mọi thắc mắc mời bạn huyencham gui qua ttvn nhe. Đây không phải là chỗ bàn luận chuyện tôi và bạn. Qua đây xin lõi moj người nha.
  8. sailorblack

sailorblack Thành viên quen thuộc

Inter to đùng đấy,chú ấy chắc là có công sức không nhỏ cho việc lập ra box này.Mọi nguời suy nghĩ thử xem.Dân NKTP có thâm niên trong TTVN nhiều lắm.

PoPeYe
  9. Vodanh_176

Vodanh_176 Thành viên quen thuộc

Anh nghĩ là việc chủ định bầu Mod cho box NKTP sẽ do các thành viên trong box chọn ra, theo ý kiến của anh nên bầu người có uy tín và nhiệt tình, có lẽ là để Inter chăng?
    To Lanphuongtphp, thumi16, huyencham85: Mọi người đừng cãi nhau nữa. Thời buổi này mà có ai xung phong làm các công tác cho hội là hiếm lắm.
    Anh xin ủng hộ bất cứ ai xung phong đảm đương trọng trách này, nhất là một người như Lanphuongtphp.
    Box NKTP muốn phát triển hơn là nhờ ở những con người nhiệt tình như thế.
  10. NgoisaophuongBac

NgoisaophuongBac Thành viên quen thuộc

To thumi16: em sử dụng từ lạm phát sai rồi
    THẾ LÀ EM ĐÃ ĐI TÂY !!!