1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xin lỗi!!!

Chủ đề trong 'Phú Thọ' bởi bibianh, 22/09/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. alohamark

alohamark Thành viên rất tích cực

Cố lên tôi ơi ...
  2. bibianh

bibianh Thành viên mới

Cố lên anh ơi!
  3. coledakhac

coledakhac Thành viên mới

Đã từ rất lâu , mình vẫn biết mình đã sai , sai với chính bản thân , gia đình và những người tin tuởng mình . Chỉ vì 1 chuyện ko đâu mà thay đổi , sống ngang tàng bất cần , bỏ lại sau lưng những kỉ niệm êm đềm, thơ mộng và 1 con người hiền lành ,vô tư lự , sống rất thật . Để trở thành 1 coledakhac đầy nghĩ suy , cuộc sống chỉ là công việc ... lao như 1 con thiêu thân để quên đi quá khứ ........ nhưng chẳng thể quên . Chỉ biết con người mình ngày càng hao gầy đi , lạnh lùng vô cảm trái ngược với nụ cuời trên môi .........Cuộc sống như thế trôi qua , trong đầu mình ko hề có 1 suy nghĩ ( dù chỉ là thoáng qua ) " mình đang lầm đuờng lạc lối . Chỉ đến 1 ngày đứng truớc bờ vai run run ,khuôn mặt tèm lem nguớc lên ...." Anh là 1 thằng ngốc , điên , khùng , anh ko biết có nhiều nguời cần anh . anh chỉ vì 1 cô gái mà anh sẵn sàng bỏ đi tất cả ..........anh chết đi, .. ! .....Mình hiểu mình đã sai , hình như lúc đó mình khóc , ko nức nở mà cũng chẳng thành tiếng ,có lẽ mình đang khóc cho con nguời ngày xưa của mình và cả t/y của mình nữa. 2 anh em đứng như thế lâu lắm ..........cho đến khi có nguời đi qua bảo " 2 đứa này bị điên ". Mình sực tỉnh , ...đưa cô em về . Mình thực sự nghĩ suy rất nhiều , hối hận .................Thuơng cho bản thân và những nguời mình đã làm họ tổn thuơng
    Mình lại 1 lần nữa thay đổi ,và sự thay đổi thể hiẹn rõ trên khuôn mặt của những nguời bạn , gia đình và .1 số nguời . mình rất vui và hp . Nhưng mèo lại hoàn mèo , đến hôm 20-10 có lẽ do đã quá quen với cuộc sống độc thân , ko tiếp xúc với con gái nhiều . Hôm đó chỉ gọi điện về chúc mừng mẹ và em gái , nt cho 1 cơ số nguời rồi lăn ra ngủ ,ko đến đc với cô bạn của mình dù đã hẹn ..... đến 10h đêm tỉnh dậy nhìn ĐT limit cuộc gọi lỡ ( sao mình ko tắt máy nhỉ ) mới nhớ đến mấy đứa em và cô bạn thân . Bật đậy như lò so lóc cóc ra khỏi nhà . đi mua hoa mà xót hết cả ruột ......... tặng đến bó thứ 5 thì nhớ ra vẫn chưa tặng hoa cho nguời cũ . thế là lại quay xe đi mua thêm 1 bó hoa hồng trắng ........gần 12 h về nhớ mặt co em buồn buồn cảm giác có lỗi trào dâng , mình vô tâm quá .............
    hôm sau viết tiếp .......buồn ngủ quá .
  4. bibianh

bibianh Thành viên mới

Bạn mến! Nếu bạn biết rằng tớ cũng giống như cô ấy, giống như con người đã từng làm bạn đau khổ, cũng từng làm cho 1 người khác đau khổ như bạn từng đau khổ, liệu rằng bạn có còn nghĩ tốt về tớ nữa không????!!!!! Liệu bạn có còn muốn làm bạn của tớ không???
  5. ngayxuaoi0210

ngayxuaoi0210 Thành viên mới

Cố lên bạn ơi!!!
  6. coledakhac

coledakhac Thành viên mới

Bạn mến! Nếu bạn biết rằng tớ cũng giống như cô ấy, giống như con người đã từng làm bạn đau khổ, cũng từng làm cho 1 người khác đau khổ như bạn từng đau khổ, liệu rằng bạn có còn nghĩ tốt về tớ nữa không????!!!!! Liệu bạn có còn muốn làm bạn của tớ không???

Hì ! bạn àh , cuộc sống của tớ ( có thể cũng như của bạn ) và của rất nhiều nguời , ai cũng có những thăng trầm , khổ đau , hp . ..ai cũng có quá khứ . Tớ tôn trọng và ko phán xét quá khứ của ngừời khác , nhất là những người bạn mà tớ yêu quý . Tớ chỉ muốn nhìn vào thực tại và cách bạn đang sống ( quan trọng nhất là bạn đối với tớ ntn nữa ) ........Tớ ko quan trọng bạn đá ai .........but đừng đá tớ . Tớ rất muốn làm bạn với ấy ...... ..............Vui nhé bạn
  7. bibianh

bibianh Thành viên mới

To live is to love!
  8. HacDienXuNhan

HacDienXuNhan Thành viên mới

Hic hic... những mảng đời
    Tôi ơi đừng tuyệt vọng!
  9. ngayxuaoi0210

ngayxuaoi0210 Thành viên mới

Có khác gì đâu anh, em đi ngay ngày mai, đã đi rồi, 1 năm nữa đi hay một tháng nữa thì cũng giống nhau cả thôi.
    Em nói dối mà tự trong lòng cứ thấy như là thật ấy nhỉ, giống như sắp rời xa nơi đây thật, hay ghê.
    Em cũng thấy hơi hối hận rồi.
    Nhưng thôi, bỏ qua đi, chẳng ảnh hưởng gì đến hoà bình thế giới hết, hối hận mà cũng chẳng hề hối hận.
  10. HacDienXuNhan

HacDienXuNhan Thành viên mới

Sáng nay mình lại trộm nhớ