1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xin lỗi!!!

Chủ đề trong 'Phú Thọ' bởi bibianh, 22/09/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. minhviettri

minhviettri Thành viên mới

Ối giời ơi!!!!!!!!!!!!
    Hết tiền rồi, làm gì bây giờ.
    Mùa đông thì đến rồi
    Áo rét thì không
    Bạn gái cũng không nốt
  2. bibianh

bibianh Thành viên mới

Hô hô, thế trong những cái không của bác ở trển, bác sám hối về cái nào thế???
  3. xauxi05

xauxi05 Thành viên mới

Con xin sám hối....sáng nay được nghỉ học con đã online tận 3 tiếng liền.......mà sáng mai con còn bài thi nữa.....hờ hờ người cứ gọi là quay mòng mòng......thiện tai thiện tai....!!!!!!!
  4. bibianh

bibianh Thành viên mới

hu hu... lại vừa báng bổ thánh thần roài! Kon hứa từ nay con sẽ hông nhắc đến từ "Cá kụ" một lần nèo nữa ạ!
  5. hoangha_deptrai

hoangha_deptrai Thành viên mới

mô phật chúa tha tội cho các con ANEM
  6. november_rain07

november_rain07 Thành viên mới

--------------------------------------------------
    Lại thêm một kẻ nữa mắc tội báng bổ thánh thần. L...m....giả danh các cụ! Tội nè là to lắm đó!
    Bao gi­ờ mới lên đuợc NIẾT BÀN đây!!!
    ---------------------------
  7. hoangha_deptrai

hoangha_deptrai Thành viên mới

nào. anh đây là cha đạo của một sứ đạo gồm có anh là con chiên
  8. bibianh

bibianh Thành viên mới

Hu hu hik! Đi xem rốc rếch về lạnh gần chít! Chán ốm chán o! Tiếc thương em ví đã phải dũng cảm rạch miệng mình ra mờ nhả 50K mua vé. Thí mừ thất hết cả vọng! Quả là một liveshow được coi là "bình dị và sâu lắng". Hứt! Lắng đến lạnh ơi là lạnh. Thì có nhảy nhót giật rũ được tí nèo đâu mờ chả lạnh. Không khí lạnh như cí chân mình bi rờ á!
    The Last Saturday được mỗi cái nhìu jai đẹp! Hum nay đếm được cả thảy 17 tên để trao jải jai đẹp trong cí đống hổ lốn jai thập cẩm ấy. Cư mừ chắc bỏ sót cũng nhìu vì mình mất nhìu thời gian tìm mấy kon bạn wa'', hem tập trung chuyên môn được! ka ka...
  9. bibianh

bibianh Thành viên mới

Đã rắp tâm online đến 15h, rùi ngủ đến 19h. Thí mờ vừa chưa kịp ấm mặt ghế thì kon bạn nhắc nhở chìu nay phải đi có việc. Lại lết thân xác tàn tạ ra đường trong sự bùn ngủ vô cùng tận.
    Để có cí kết quả tồi tệ đó không thể không kể tớisự đóng góp to nhớn của cốc cafe hum wa làm mình phải thức trắng cả đêm đọc truyện (trong đó có cí truyện "người tình" được quảng cáo là *** mà chẳng *** mấy mới quẳng lên đồi sắn í).
    Công lớn thứ hai thuộc về cí cục tình sâu nặng với bạn bè trong kon ngừi vĩ đại của mình (hum nay thui): Đọc truyện đến 6h sáng thấy tứ chi ngũ quan có vẻ uể oải, chắc đã thoát khỏi sự khống chế của cafê => vừa quyết định đi ngủ thì kon bạn (mình bếch lên nhà mình chơi hum wa) nằng nặc đòi... đi học. Thế là lại phải phi thân vào gió lạnh sáng sớm để đưa nó ra bến xe buýt tận C.Giấy.
    Về nhà ngủ được tí thì bị gõ dậy trông thèng ku cho cô và bạn đi mua đồ về wê. Rùi thì nấu nướng + ăn uống (lạy Chúa tôi! Không ngờ có lúc kon lại phải làm những cái này!!!). Xong lại tiếp tục được sử dụng như 1 xe ôm chuyên dụng trong việc đưa cô và bạn ra xe. Và rùi kết thúc là một buổi chiều ngớ ngẩn ngoài đường... cho đến tận bi rờ. Hu hu hu....
    => KL1: không uống cafe lúc không có hứng làm je vì có thức thì cũng không làm được je.
    => KL2: Không nên để cí tình bạn cao cả và vĩ đại khống chế chữ NHẪN (tâm) của bản thân.
    Mai phải nộp bài tập cho ông thầy + chỉ còn 3 hum để làm tiểu luận. => hổng bít mình sẽ gắn động cơ nèo để chạy cho kịp nữa. Chết vì tội nước ngập đến cổ mới... nhận ra mình hok bít bơi + không có cả áo phao
  10. bibianh

bibianh Thành viên mới

Hu hu.... buổi học cuối cùng.... và... mình lại nghỉ học. Hứt!
    6h kém trời vẫn còn mờ mờ, sợ rét và sợ ma kinh lên được, thế nhưng vẫn quyết đinh lên đường tiến về thủ đô, quyết tâm có mặt trước cửa lớp trước tiết 2 để kịp chào anh thầy xấu xí.
    Chạy xe như đuổi theo mặt trời. Sao bủi sáng xe tải, xe khách từ HN ngược lên nhìu thí nhở. Cóng hết cả tay, tông vô ổ... lợn mấy chục lần. Đi đến chỗ Phúc Yên thì thấy mặt trời đỏ cả cục lù lù trước mặt. Điện thoại hết sạch pin hông bít mấy rờ mờ lần. hị hị.... Lúc này, cái quyết tâm đến lớp cho bủi học cuối chỉ còn vương vấn lại một chút.
    Đến lúc chạm bóng thủ đô thì... thôi rồi, gượm gượm xem nào: Bủi học cuối = hạn cuối nộp niên luận. Mờ cí của nợ đó vẫn vỏn vẹn có hơn 7 trang. . Mà người mình bây giờ thì... chắc xuống xe là ngã vì không đứng nổi, cóng chít mất.
    Thôi thì thẳng tiến mờ về nhà. Lo cho xong rùi muốn sao thì sao....
    Hức... hức... hức.... xin lỗi các bạn thân mến, tớ lại hông đi học để chào các pạn được ròi. Mặc dù tớ đã hứa là đi học tới cùng, cư mừ... lại nghỉ học đến tận bủi cuối cùng.
    Và sau khi đã yên tâm với quyết định tốt nhất có thể ở trên, thì mình vừa đi vừa tưởng tượng ra cái cảnh nếu mình phi đến lớp vào tiết thứ 3, thì miệng các bạn sẽ há ra như thế nào.
    Đầu tiên sẽ là bạn Khỉ con, vì mình lun chui vô chỗ bạn í ngồi đầu tiên nếu đến lớp. Bạn í sẽ lắc lắc cí đầu và cười cười: "buồn Hương lém"!
    Bạn Phương chẹp chẹp: "Đúng là bạn!" hoặc "Đã bảo đến nhà tớ mà ngủ thì không nghe cơ".
    Kon Lở: "Bạn thật là thiếu trách nhiệm với bản thân". Tiếp theo là một cái vênh mặt cho đủ 360 độ thể thao thì mới chịu cúi xuống chưi thêm 1 câu gì đó cho xứng tầm.
    Bạn Mai Họ thì sẽ la lối om sòm lên: "Ôi tao chết đây!", rùi bạn í sẽ hỏi tiếp 1 câu j đấy hơi hơi tử tế, đại loại như: Thế xuống lúc mấy h, tử tế hơn tí nữa thì là một câu cảm thán: "Khiếp, xuống sớm thế thì lạnh lắm!". Trong trường hợp hôm nay cí miệng bạn í hơi khó ở thì bạn í chỉ cười vừa phải (Đủ để mắt vẫn còn nhìn thấy mẹt mình) và mai mỉa: "ôi jời, Hương thì chả kể được! Làm gì phải lạ lẫm".
    Xong cái đống bình dân, bây giờ đến gia đình nhà quí phái. Bạn Quỳnh quí phái sẽ mở miệng đầu tiên: "ha ha ha... lúc nào nhìn thấy cái mẹt bạn là tớ lại thấy hiện lên 2 chữ lười biếng". "Bạn phải noi gương tớ đây này..."
    Kon bố nghe bạn Quỳnh nói thế thì sẽ giả vờ sặc sụa, xong trong lúc mình sặc hưởng ứng theo thì nó đột ngột quay vô mẹt mình gườm gườm : "Tiên sư nhà kon, kon học cí thói mất dạy ở đâu ra thế hả". Mình sẽ giả vờ ngoan ngoan cúi đầu xuống, sau đó hất mặt lên: "Cái đấy mờ bố cũng phải hỏi àh, còn ai vào đây được nữa?". Đồng thời với hành động hạ đầu xuống của mình thì nó cũng trợn mắt lên: "Tao đập chít mầy bi rờ..."
    Nghe tiếng hét, bạn Huyền mũm mĩm bên cạnh sẽ ngừng cí công việc j đấy đang say sưa và ngẩng đầu lên nghe ngóng, mày hơi nhíu nhíu lại một cách rất chi là quí phái: "Ơ thế sao mà đi học muộn? Ở nhà làm niên luận àh, thế đã xong chưa?" => Vả chăng thì có kon nài quan tâm đến sự nghỉ học của mình một cách tử tế nhất. Hi vọng thế, chứ có hôm nó cũng dở thói côn đồ + a dua ra xúi dại con bố mình: "Uh, mày cứ đập chít...cha nó đi"! kha kha kha... Mình được thể sẽ túm lấy tóc kon bố và cười gian trá: "Bố ơi, bà bẩu con đánh chít cha bố này!". Kon bố lại khùng lên: "Mày ngu lắm, thế thì mày phải đánh chít thằng ông mày chứ"
    Thèng ông già ở bàn dưới sẽ bon chen lên: "Ối cháu ơi là cháu, nhà mình nền nếp thế này mờ sao lại sinh ra một đứa cháu như mày cơ chứ...!". Nói xong caí câu tự hào danh gia vọng tộc ấy, nó sẽ cất lên một điệu cười hô hố khả ố. Và trong lúc cười thì nó sẽ lại nghĩ ra được câu chửi thứ 2 và tiếp tục dí cái ngón tay trỏ đầy âu yếm vào...cái mụn ở trán mình.
    Còn trong trường hợp nó không nghĩ được 1 câu chửi chua ngoa 1 tí thì nó sẵn sàng dùng 1 câu giáo điều: "Lần sau (làm dek j có lần sau) mày phải đến nhà các bạn mà ngủ từ tối hôm trước í cháu ạ". Hoặc là trong lúc nó không hứng thú với cái mẹt mình lắm thì nó chỉ chửi 1 câu, xong xoa đầu mình giả vờ an ủi: "Thôi không sao đâu cháu ạ, bà Ếch mày ấy cũng nghỉ học suốt ấy mà, hôm nay cũng có thèm đi học đâu" => Không hỉu seo hum nay mình cũng linh cảm là bà Ếch sẽ nghỉ học. ka ka.. Tẹo phải kiểm tra lại thông tin này mới được.
    Còn thiếu bạn nào mờ mình chưa hình dung ra nữa không nhể, àh, còn bạn lớp trưởng iêu wuý: "Con kia, mày có muốn đi thi không?". Sau khi nhìn bộ dạng rất khó coi của bạn í thì chồng bạn í sẽ làm cí nhiệm vụ rất nhẹ nhàng là xoa dịu cơn tức chuẩn bị xông phi lên mặt.. bạn í của mình: "Thôi em ạ, học cũng chẳng có gì đâu mà..."
    Kha kha kha... cứ vừa đi đường vừa tưởng tượng đến các bạn mà mình mấy lần tai nạn hụt. khẹc khẹc... Àh, còn kon thứ kí nữa, hum wa nó nghỉ học làm mình quên mất nó. Vì cái tội nghỉ học liền 2 hôm nên nó sẽ không dám bắt chẹt mình nữa, mà sẽ khoác tay lên vai mình (và mình phải ghé vai xuống cho kon lùn tịt ấy nó khoác!) và cất giọng êm ái: "Giám đốc thật là một tấm gương sáng cho thư kí noi theo". Nêú buổi sáng nó được ăn sáng và uống sữa đầy đủ, thì nó sẽ hưng phấn hơn nữa và cũng êm ái hơn nữa: "Ôi, người đâu mờ iu thế chứ, ôm cái nào!" Ke ke...
    Hô hô, sao mình lun hứng thú trong việc gõ những cái linh tinh này hơn là gõ bài nhỉ. kẹ kẹ... đi ngủ lại sức đã, chìu tính típ. kha kha... Đằng naò chẳng nộp muộn roài, bủi học cuối thì cũng đã nghỉ mất rùi thui. Ha ha... thật là tự do và thoải mái.