1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xin moi nguoi chi? giu`m

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi HMS72vn, 18/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. HMS72vn

HMS72vn Thành viên mới

Toi dang muon tim 1 co giao day Anh Van, tuoi tu 24-32, ai biet co co nao day tot xin chi? gium nhe (nho cho biet dia chi va tel.) . Toi nghe noi co co Chi Mai va co Thom. Xin cho biet cu the hon ve dia chi? va tuoi cua 2 co giao tren nhe! Tran thanh cam on.

4
  2. con_qui_nho

con_qui_nho Thành viên mới

Cô Chi Mai mà bạn nói là dạy ở đâu thế? Mình từng học một cô cũng tên thế ! Chỉ nói mỗi tên cô là Chi Mai thì làm sao mà trả lời được ?
    sweet memories
  3. maituyetpham

maituyetpham Thành viên mới

Bạn đến trung trung tâm Anh ngữ Tome xem sao, thấy chương trình học bên trung tâm được lắm á, thấy học nhanh tiến bộ lắm luôn á, học bên trung tâm được giáo viên hướng dẫn tận tình, ngoài thờigian học trên lớp còn hướng dẫn cho các bạn làm bài tập về nhà nữa á, ngoài chương trình học tại trung tâm các bạn còn được tham gia các hoạt động ngoại khóa rất bổ ích cho việc rèn luyện các kĩ năng tiếng Anh của các bạn học viên.
  4. trucphuongtu

trucphuongtu Thành viên tích cực

Bây giờ trung tâm thì nhiều lắm , mình chọn học ở trung tâm ILI . Thứ nhất: Môi trường ở ILI thân thiện va chat lượng. Thứ 2 :ILI hoàn toàn là giáo viên nước ngoài dạy trong suốt khóa học ah, mình đảm bảo luôn cho bạn nào con fđang phân vân đó. THứ 3:Khi học ở ILI có kiểm tra thử đầu vào và sắp lớp phù hợp với khả năng mình hiện có, chứ bữa nay nhiều chỗ học ngang thì mình không thích ah. Bạn giỏi hay dở gì cũng học chung lớp hết thì làm sao học được. ILI có lớp phù hợp với thời gian mình đi làm ra nữa chứ. Chỉ có điều cơ sở của ILI chưa bang nhwungx trung tâm lớn khác thôi, nhưng không sao mình không quan trọng chủ yếu là làm sao để mình cải thiện kỹ năng và nói chuyện tốt là hoàn toàn OK.