1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xin mọi người cho lời khuyên

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi congaihanoi2, 20/08/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. congaihanoi2

congaihanoi2 Thành viên mới

??? đóng chủ đề
    Được congaihanoi2 sửa chữa / chuyển vào 16:26 ngày 23/08/2010
  2. chua_lap_nick

chua_lap_nick Thành viên mới

Spammer chuyên nghiệp
  3. ke_chien_bai

ke_chien_bai Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Công nhận chuyên nghiệp.
  4. vankhoa2001

vankhoa2001 Thành viên quen thuộc

Ý của bạn Chualapnick là chủ top lại đi băn khoăn đến những vấn đề ko phải là cốt yếu. Have *** và ko have *** ko phải là nguyên nhân chính của những dấu hiệu ko tốt trong mối quan hệ của chủ top với bạn trai hiện tại.
    Bạn trai của chủ top chỉ đơn giản đang muốn dừng lại mối quan hệ này... Mình chỉ nói thế thôi; còn xử lý thế nào là tùy vào chủ top!
  5. congaihanoi2

t k phải spamer chuyên nghiệp
    Giờ thì bọn t chia tay rồi.
    lý do: có lẽ lý do lớn nhất là "trinh tiết" (t đã giải thích nhưng vẫn bị nghi ngờ, t nghĩ là thế, dù chúng t có nói về chuyện này và giải quyết xong xuôi) (trường hợp của t gần giống với cô bé ở bài viết dưới đây)
    lý do nữa là gđ phản đối (đúng là t k khéo, chậm ăn chậm nói...) chỉ với những ng t thấy sợ hoặc nể vì ng ta có trình độ hơn hẳn mình, lúc đó t thực sự thiếu tự tin, với lại t k lấy đc lòng mẹ a ấy ngay từ đầu, nên giờ có cố gắng cũng vô ích, mặc dù t đã thử vài lần, nhưng k có kết quả khả quan.
    với lại giờ cv của a ấy chưa ổn dịnh (hay phải đi xa, lương thấp, còn phải học lốt văn bằng 2 nữa)
    t đã cố níu kéo nhưng a ấy k có chút phản hồi lại
  6. congaihanoi2

Tôi chỉ trách bản thân mình không kiểm soát nổi hành vi do chính mình gây ra. Tôi thực sự hối hận nhưng tất cả đã muộn.
    Người con gái không còn trinh tiết thường do quan hệ ******** trước hôn nhân hoặc chẳng may vì một lý do nào đó không thể lường trước như bị ngã chẳng hạn.
    Còn tôi, giờ rất sợ lấy phải người đàn ông nào đề cao chuyện trinh tiết, vì tôi không còn cái màng đáng giá ấy không phải vì các lý do ở trên. Mà do tôi thủ dâm nên mới làm rách nó. Tôi đã suy nghĩ và ân hận khá nhiều, nhưng chưa bao giờ tôi thoát khỏi sự ám ảnh đó.
    Ngày đó, nhóm tôi có bốn đứa con gái chơi với nhau rất thân. Có chuyện gì chúng tôi cũng kể cho nhau nghe, làm cái gì cũng làm chung. Không gì có thể tách chúng tôi ra được.
    Lớp 12, còn quá ngây thơ, không hiểu nhiều lắm về ***, về quan hệ ********. Nhà một nhỏ bạn của tôi trong nhóm, bố mẹ hay đi công tác nên nó thường ở nhà một mình. Mỗi lần như thế, chúng tôi lại tụ họp tổ chức ăn uống, buôn chuyện.
    Một lần, nó kiếm được trong tập đĩa bố nó để trên tủ một bộ phim có hai đĩa, phim tâm lý có đầu đề rất kêu. Nhóm chúng tôi hào hứng bật xem. Trong phim, khi đó có những cảnh đàn ông, đàn bà ?ogần gũi trên giường? khiến chúng tôi đỏ mặt. Nhỏ bạn tỉnh bơ, còn ba chúng tôi ngạc nhiên thậm chí buồn nôn khi nhìn những cảnh đó. Nhưng thú thực, nó như có một chút gì đó gây nghiện khi chúng tôi cố xem đến cùng vì muốn biết hồi kết.
    Từ đó, hễ có dịp, chúng tôi lại đến nhà nhỏ bạn và được nó chiêu đãi phim ?otình cảm?. Không biết hai đứa còn lại thế nào chứ tôi và nhỏ bạn kia đều thấy hứng thú. Xem mãi vẫn vậy, một hôm nhỏ bạn kể riêng cho tôi, nó từng thủ dâm bằng ngón tay như trong phim và cảm giác thì không diễn tả nổi.
    Tôi phản đối nhưng vì tò mò nên sau nhiều lần đấu tranh tư tưởng với bản thân không thành. Tôi cũng học đòi và làm như nhỏ bạn từng mô tả. Mỗi khi vào nhà tắm, tôi lại liên tưởng đến các bộ phim và hướng dẫn của đứa bạn. Những lần đầu, chỉ sơ sơ ở bên ngoài, cũng đủ làm cho tôi thích thú.
    Dần dần, bên ngoài chưa đủ, tôi dò dẫm vào trong. Cũng có khó khăn nhất định, chịu khó mất thời gian một lúc rồi cũng vào được. Càng vào sâu, cảm giác càng khó tả. Và tôi cứ yên tâm khám phá ngày này qua ngày khác.
    Một hôm, trong lúc cảm giác rạo rực lên đến đỉnh điểm, tôi đã không ngần ngại vào mãi, vào mãi. Và với chiều dài ngón tay của mình. Tôi không thể lường được hậu quả mình gây ra. Tôi bị mất ?ocái quý giá? ấy và chịu thêm cảm giác đau đớn, tiếc nuối, lo lắng.
    Tôi chẳng dám kể cho ai, cũng không dám trách nhỏ bạn cho dù chính nó đã lôi kéo dụ dỗ tôi. Tôi chỉ trách bản thân mình không kiểm soát nổi hành vi do chính mình gây ra. Tôi thực sự hối hận nhưng tất cả đã muộn.
    Không biết sau này tôi sẽ đối phó với người yêu hay chồng mình ra sao nếu anh ấy hỏi về cái màng. Có lẽ vì thế mà giờ đây tôi vẫn sợ yêu, tôi chưa yêu ai.
    Nỗi lo này với tôi thật lớn. Mong rằng tác giả bài viết: ?oLà con gái nhưng em rất mê? phim ***? đừng có lặp lại điều tôi đã gặp phải.
    Theo aFamily
  7. congaihanoi2

Mới hôm qua còn đây bao ân tình đắm say, bổng nhiên anh đổi thay nên em nào có hay.Lời đùa vui anh nói yêu em bây giờ quá đắng cay.Có tương lai gì không với em và với anh,lỗi do em vừa quen đã yêu người quá nhanh,ngày đầu tiên em đã trao thân cho người, quá vội vàng.
    Người tình ơi trong phút giây có em, đã cho anh niềm vui như thế, thì giờ đây anh cứ vui nữa đi, miễn sao anh đừng xa em nhé.Nhiều ngày qua em vẫn chưa muốn tin không còn anh nữa rồi, khi cố quên đi 1 người , buồn lắm anh ơi.
    Nếu như trong lòng anh vẫn chưa từng có em, đến với em chỉ như khách qua đường ghé thăm,thì dù sao em vẫn vơi đi khổ đau, giữa bóng đêm.
    Những yêu thương ngày xưa dẫu cho là dối gian, vẫn cho em niềm tin giữa bao điều trái ngang, và từng đêm em vẫn yêu anh trong hồn rất mơ màng.
  8. Anxiety

Anxiety Thành viên rất tích cực

Bạn chủ topic hết cần tư vấn về chuyện tình cảm thì tôi đóng topic. Bạn có thể sang box Tâm sự thể bày tỏ cảm xúc của mình, hoặc nếu bạn muốn chuyển topic này sang Tâm sự thì PM hoặc yêu cầu mod ở topic dính TVTY.