1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xin một chút đất làm của riêng

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi mathuyen, 10/09/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mathuyen

mathuyen Thành viên rất tích cực

Xin một chút đất làm của riêng

Mình mệt quá, chắc bị trúng gió còn bây giờ thì bị cảm mất rồi. Vẫn còn ngồi đây mà viết linh tinh thế này chỉ để bố mẹ nhìn thấy mình vẫn rất khoẻ chứ ko nằm bẹp dí trên giường. Mình thật tệ những lúc khoẻ mạnh thì suốt ngày vắng mặt, những cái mình quan tâm và lo lắng lại ko phải dành hầu hết cho gia đình mình mà là cho những người khác, giờ đây khi mình ốm đau thì bố mẹ lại là người lo lắng nhất. Con gái của bố mẹ thật tệ quá.
    Từ mai có lẽ mình sẽ phải khác đi, quên hết mọi thứ ko đáng nghĩ đến, giờ thì chán nản nhưng phải cố gắng mà vượt qua vì những người thân xung quanh mình thôi. Bố mẹ minh sinh mình ra là mong những điều tốt đẹp nhất đến với mình chứ ko phải là nhìn thấy bộ mặt rầu rĩ và thất thểu như những lúc mình thất tình và ốm đau như thế này. Từ mai con sẽ về sớm, sẽ chăm chỉ học hành để phấn đấu cho tương lai và công việc, cũng nên bắt đầu có những mối quan hệ mới rồi. Nên bắt đầu từ đâu đây?
  2. smkt

smkt Thành viên mới

Bắt đầu từ cậu ý. Dọn dẹp đầu óc cho sáng láng thanh thản, động đậy mấy cái dây thần kinh cho khoé miệng kéo cao, nụ cười gắn trên môi, mắt sáng lấp lánh (mắt huyền mà). Ban đầu thế đã, cậu có biết cậu có nụ cười rất sáng không, nó giúp mọi thứ xung quanh cậu rõ hơn, lấp lánh hơn. Bắt đầu nhé...1...2...3...cười nào...Hãy nói...konica
    Chúc cậu ngủ ngon và mau khoẻ nhá, trời này dễ ốm đấy