1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

xin nick bên tàng thư viện??

Chủ đề trong 'Kiếm hiệp cốc' bởi RSX, 12/06/2008.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. SirACP

SirACP Thành viên mới

<BLOCKQUOTE id=quote><font size=1 face="Arial" id=quote>Trích từ:Thưa các bạn, như chúng ta đã biết vừa qua Tàng thư viện quyết định thông báo không chia sẻ cho chúng ta bộ truyện Cực Phẩm Gia Đình. Hành động này khiến cho BQT chúng tôi cực lực phản đối. Có vài ý kiến sẽ dịch tiếp bộ này nhằm phục vụ đọc giả, đưa truyện đến với đọc giả một cách nhanh nhất. Tuy nhiên, sau khi trao đổi với Thành viên BQT của TTV, chúng tôi sẽ không thực hiện đối phó với hành vi hiếu chiến này. Tuy nhiên truyện không thể dừng post tại 4vn, do đó có 2 phương án được đề ra:
    1. Dịch tiếp.
    2. Post tiếp mà bỏ qua tất cả lời ong tiếng ve kia.
    Cuối cùng chúng tôi quyết định: Post tiếp, nhưng ghi nguồn ở nơi copy về nhưng không phải TTV.
    Vậy thông báo tới toàn thể thành viên của diễn đàn để mọi người nắm rõ chủ trương.
    Chúc mọi người vui vẻ tại 4vn
    Thân
    [/QUOTE]
    bó tay với 4vn, truyện mình dịch thì ko cho người ta mang đi nới khác post, người ta cũng làm vậy thì lại đội mũ phớt.
    trước giờ mình vẫn hay quảng bá cho 4vn nhưng đến giờ thì lại cảm thấy hối tiếc vì đã làm vậy.
    ai ko tin mình QC cho 4vn thì cứ xem lại những bài mình post, luôn muốn 4vn ngày càng phát triển, ngày càng đông mem hơn.
    Nhưng đền giờ thật quá thất vọng về 4vn. 1 trang web ko tí tự tôn gì cả...
    Được SirACP sửa chữa / chuyển vào 23:43 ngày 17/10/2008
    link: http://4vn.eu/forum/showthread.php?t=31274
    Được SirACP sửa chữa / chuyển vào 23:44 ngày 17/10/2008
  2. luongha86

luongha86 Thành viên mới

Đã lớn mạnh rồi thì sao không tự mình kiếm lấy 1 bộ mà dịch từ đầu nhỉ ? Cứ nhăm nhăm tìm những bộ đã có rồi gõ VP dịch nối cũng không phải cách lâu dài
  3. Oliver_Reis

Oliver_Reis Thành viên mới

Không biết bên TTV có định tăng tốc dịch Truyền thuyết giếng Thanh Ti của Tiểu Đoạn ko vậy? Nghe bác Vi quảng cáo ghê quá mình cũng chạy vào xem. Công nhận hay. Văn phong mang đâm hơi hướng kiếm hiệp cổ xưa, ngôn ngữ hàm súc, giàu hình ảnh. Nhưng mà loại văn thế này khó dịch lắm đây.
  4. ever

ever Thành viên mới

co ai dang ki tai khoan tren tang thu vien duoc khong jay? dang ki dum em di, em muon down load truyen " Vọng môn nhàn phi " trên tàng thư viện mà em đăng ký hoài mà no không cho :((
    truyen nay o cac trang web khac chua dich xong, tên tàng thư viện có hết rùi , đang đọc nửa chừng......:((
    ten dang nhap : enchris
    mail : lethuyhuong9127@yahoo.com.vn
  5. ever

ever Thành viên mới

các anh, các chị giúp em với
    em đang muốn download truyện "VỌNG MÔN NHÀN PHI" của THỦY THIÊN TRIỆT bên TÀNG THƯ VIỆN nhưng em không đăng ký được.
    ai co nick beb tan thu vien thi cho em muon nha, khong thi dang ky dum em hoac tai truyện dùm em nha... em cam on nhiu lam ah
    user : enchris
    mail: lethuyhuong9127@yahoo.com.vn
  6. Luxy01

Luxy01 Thành viên mới

Mình không đăng ký đc thành viên ở ttv, có ai giúp giùm Ko ạ. Mình cảm ơn nhiều. Email: luuttuyen0101@gmail.com User: luxy01
  7. xuanthanh90

xuanthanh90 Thành viên mới

Lang thang trên mạng thấy có vụ mua xe thanh lý của cục hải quan, bạn nào có nhu cầu vào mua xe giá rẻ nè : https://goo.gl/reX00g