1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xin phép được góp ý với mod Username chút xíu.

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi Death_eater, 10/01/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. Death_eater

Death_eater Thành viên rất tích cực

Xin phép được góp ý với mod Username chút xíu.

Trước hết xin thông báo với bạn mình là PULSE, do bạn khoá nick của mình mấy ngày nên phải dùng nick này chứ mình ko có ý định lập nhiều nick để "trêu ngươi" bạn.

Mình thấy bạn là người rất hăng hái trong công việc quản lý box, khoá topic rất nhiệt tình, treo nick thì càng tận tình. Tuy nhiên, mình nghĩ nếu bạn đã thích dùng các quy định để quản lý box (hôm nọ treo nick PULSE của mình xong, bạn ra luôn cái thông báo số 32) thì khi khoá topic (nick) bạn cũng phải nêu ra được là người ta vi phạm ở quy định, thông báo nào chứ, tại sao lại chỉ văng ra những câu hết sức mất lịch sự rồi khoá??

Thêm nữa, mình tự thấy là trong box có rất nhiều ý kiến phàn nàn về bạn. Tại sao cùng một công việc như bạn lại có những người ít khi bị phàn nàn. Chắc chắn phải có những lần bạn làm quá nặng tay, lạm dụng quyền hạn của mình một cách quá đáng thì mới có nhiều người phản đối như vậy. Nếu bây giờ biểu quyết lấy tín nhiệm cho bạn, ko biết là bạn có được nổi 30% ko?

Thiết nghĩ, làm mod để quản lý box thì ai cũng làm được, nhưng để cho mọi người nể phục thì ko phải ai cũng làm được.

Có một vài ý kiến xin được góp ý với bạn. Topic này đã vi phạm quy định của F_69 nhưng mong bạn sẽ lưu lại vài ba ngày để mọi người đóng góp ý kiến khác.
  2. blackjack296

blackjack296 Thành viên mới

Chả dám reply vì sợ bị treo luôn :D
  3. bongmai88

bongmai88 Thành viên mới

A di đà phật
    Lại thêm 1 ý kiến phàn nàn nữa roài
    Nhưng thôi các bác ạ .... Bỏ qua đi ... sắp tết roài
  4. Salemz

Salemz Thành viên mới

Mod nên lắng nghe các thành viên nhiều hơn! Nếu bạn Death_eater (hay P.U.L.S.E) đã nói với lời lẽ lịch sự như vậy thì mod UN cũng nên thẳng thắn trả lời và nhìn nhận sai sót của mình, chứ đừng buông 1 câu "ko phù hợp" hay "vi phạm quy định" gây ức chế cho những người tham gia diễn đàn.
    Chân thành góp ý!
  5. AvriLavigne

AvriLavigne Thành viên mới

Thực ra gần đây iem thấy anh u dơ nêm khóa cũng đâu vô lý đâu, toàn spam với lập mấy topic hơi vớ vỉn.
    Có cái, lúc khóa thì cũng nên để lại câu gì đó lịch sự chun chút, cũng chẳng cần lôi điều mấy mục mấy trong luật ra làm gì, nói qua loa lỗi của họ thôi :D
    Mọi ng` cũng thông cảm, khóa nick là 1 việc rất là sướng thế nên là biểu lộ khâu oai chút cũng đâu sao :D
  6. VietLinhKhanh

VietLinhKhanh Thành viên mới

đây cũng là một mod lâu năm ở F69 mà lại nói thế này sao
  7. LucThaiMy04

LucThaiMy04 Thành viên mới

nhiều nick bị khoá ... hông thèm có pm thư để thông báo là tại sao nick bị khoá hay khoá vì lí do gì ... làm ăn + xử lý thế là hông lịch sự ... mạng là ảo, nhưng danh dự thì vẫn là thật ... chả biết ở ngoài đời sống thế nào, bị đè nén thế nào mà sống ở mạng thik đi đè nén lại người khác thế ...
    // sửa lại òy ná ... thực ra thì miềng hông tức đâu ... miềng viết mà vẫn cười toét đấy chứ
    Được LucThaiMy04 sửa chữa / chuyển vào 11:30 ngày 10/01/2008
  8. Death_eater

Em Lucthaimy bình tĩnh nhé, quá khích là lại khổ thân topic của anh bị khóa, mất công làm cái khác.
  9. LucThaiMy04

LucThaiMy04 Thành viên mới

nhiều mem sai, khoá là đúng ... nhưng nhiều topic ko sai hay lỗi ko đến mức để mà lock 1 tháng hay hạn chế nửa năm cả ... mới lại vì mod làm càng quá tay, thì chỉ càng làm mem muốn lập nhiều topic vớ vẩn để fá box thôi
  10. Death_eater

Bạn Username đang đọc topic rồi, hy vọng bạn sẽ có ý kiến sớm.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa