1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

[ Xin phép Mod ]. Có anh em nào nghiên cứu về FutureAdpro chưa? nguồn thu nhập thụ động tương đối ổn

Chủ đề trong 'Thị trường Hải Phòng' bởi vipid1102, 04/08/2018.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vipid1102

vipid1102 Thành viên rất tích cực

Xin chào toàn thể anh em.
    Gần đây trên mạng nó rầm rộ cái vụ FutureNet và FutuẻApro. Đầu tư tiền rảnh rỗi tạo nguồn thu nhập tương đối khủng. Theo tính toán sơ bộ của bọn nó thì đầu tư tầm 1000 USD trong vòng 365 ngày thu về tầm 4500-6000 USD. Cá nhân e tính lại rồi. Tương đối chuẩn.
    Em cũng đã nghiên cứu qua và cũng đáp mấy đồng rảnh rỗi vào rồi thấy cũng được. Tuy nhiên cái này cần có vốn nhàn rỗi mà cá nhân e ko có nhiều. Mặt khác ngoài việc xem quảng cáo nó cũng trả hoa hông cho người giới thiệu. Tất nhiên là nhằm phát triển mạng lưới thì gần như giờ trên mạng cái gì cũng hoạt động theo kiểu này.
    Để tham gia và tìm hiểu sâu về FutureNet cần có những người đồng hành chứ cá nhân thì ko làm nổi. Nên em lập top này xin phép Mod để tìm anh em có cùng chí hướng lập team nghiên cứu đầu tư cùng kiếm tiền . Cái này Việt |Nam nó cũng có team rồi nhưng em muốn lập một Team riêng của Hải Phòng. Em có lập team trên facebook : https://www.facebook.com/groups/231167687603761/.
    Đây là link Đăng ký Tài khoản FutuFeNet. Tất nhiên là em là người giới thiệu. Anh em đăng ký qua Link này ủng hộ em. Và sau đó cũng tạo link giới thiệu mọi người khác nữa để cùng có lợi. Cái này chắc Ae thừa hiểu:
    Link Đăng ký: https://account2603.fn.xyz/
    Zalo của e trong trường hợp anh em muốn hỏi : 0941.tám ko sáu.155

( Lợi ích tuyệt với từ việc đăng ký qua Link của em: Em là thành viên trong Team Việt Nam rồi nên anh em nào đăng ký qua Link của em cũng sẽ được em giới thiệu vào Team để được hỗ trợ tối ưu từ tất cả các thành viên khác trong Team. Và tất nhiên cũng nhận được sự hỗ trợ tối đa từ em. Mặt khác em có lập một nhóm FB như link trên để tất cả anh em HP mình thành lập một Team riêng để giao lưu hỗ trợ nhau ) Team từ chối hỗ trợ với tất cả những anh em ko đăng ký qua Team. Luật nó thế nhưng với em chẳng quan trọng cứ ai cùng đam mê thì anh em giao lưu thôi.

Nhân tiện anh e tham khảo qua bài viết trên mạng em có tìm để anh em đọc :
    Nền tảng FutureNet và FutureApro thì trên google có quá nhiều. Anh em tự lên tìm hiểu, nhưng đa phần chỉ là phần cơ bản. Tất cả những cái chuyên sâu thì chỉ được Team chia sẻ riêng với nhau.

Từng bước tạo thu nhập thụ động với futurenet:
    Bài viết này chúng tôi hướng dẫn bạn cách để có thu nhập thụ động hàng 1000$/ tháng với mạng xã hội futurenet.

Để có thu nhập thụ động hàng 1000$/ tháng bạn phải qua các bước sau đây:
    + Bước 1: Hiểu về Futurenet – Mạng xã hội trả tiền cho người dùng

+ Bước 2: Tạo tài khoản – Kích hoạt gói kinh doanh
    + Bước 3: Lấy link giới thiệu và mời bạn bè tham gia Futurunet
    I. Bước 1: Hiểu về Futurenet
    1. Furenet là gì?
    Futurenet là mạng xã hội đa kinh doanh đa ngành nghề như: Mạng xã hội truyền thông giống như Facebook, kinh doanh bán hàng, kinh doanh game online, Quảng cáo.
    Futurenet là công ty đặt tại Ba Lan, bắt đầu hoạt động năm 2014.
    Hiện tại Futurunet đang cho người dùng cơ hội kiếm tiền dựa trên việc giới thiệu người dùng cho futurenet. Có hai mức cách trả hoa hồng chính cho người giới thiệu là:

+ Friend Bonus: Trả cho bạn 5% số tiền người dưới cây của bạn. Ví dụ: Bạn giới thiệu được 10 người. 10 người này mỗi người lại giới thiệu được 10 người. Mỗi người tham gia gói 100$ thì bạn được: 10x10x100x5%= 500$. Số tiền sẽ tăng lên khi 100 người mỗi người giới thiệu được 10 người.

+ Matching Bonus: Hoa hồng đòn bẩy: Trả cho bạn 50% F1 mà bạn giới thiệu: Ví dụ bạn giới thiệu được 100 người, mỗi người này có thu nhập 10$ thì bạn được: 50%x100x10=500$

2. Sau khi đăng ký thành viên xong thì được cái gì?
    Giống như Facebook bạn là thành viên, bạn có thể kích hoạt gói kinh doanh để bắt đầu kinh doanh hoặc bạn có thể chat, like, comment, đăng ảnh, đăng video. Khác biệt là bạn được trả tiền cho các việc này.

Sau này mạng Futurenet phát triển bạn có thể tham gia vào bán hàng, tiếp thị liên kết. Hiện tại ở Việt Nam Lazada cũng đã tham gia, bạn có thể tham gia bán hàng.

Sau khi bạn kích hoạt gói kinh doanh rồi, coi như bạn đã mua cổ phần ở Futurenet, bạn tạo được mạng lưới càng lớn thì bạn có cơ hội kinh doanh hoặc cơ hội chuyển nhượng, cơ hội hưởng lợi tức càng lớn.

Chúng tôi mời bạn hãy đầu tư cho Futurenet ngay từ hôm nay 185$ không phải là lớn. Bạn không làm gì sau này bạn vẫn có cơ hội được hưởng lợi tức.

II. Bước 2: Tạo tài khoản – Kích hoạt gói kinh doanh
    1. Cách tạo tài khoản Futurenet (FN) – Cách đăng ký tài khoản FN –Đăng ký MXH Futurenet
    a. Đăng ký, tạo tài khoản: Phải hỏi người giới thiệu link đăng ký để còn được hỗ trợ
    Trước hết để đăng ký các bạn hãy click vào đường link:https://account2603.fn.xyz/

Xuất hiện trang đăng ký như sau:

Bạn điền đầy đủ các thông tin sau đó tích vào các ô trống và bấm nút Registration

Sau đó bạn vào địa chỉ Email mà bạn đăng ký, mở thư mà Futurenet gửi cho bạn, bạn kích hoạt đường link trong Email là xong bước đăng ký tài khoản.

b. Chú ý khi ký tài khoàn Futurenet
    Bước đăng ký tài khoản này cũng giống như ở facebook (FB) nhưng bạn nên lưu ý những việc sau:

+ Nên đăng ký dưới link của người hướng dẫn hoặc người giới thiệu, nếu không có thì bạn có thể lấy link đăng ký tại đây: Đăng ký futurenet; (Đăng ký tại đây các bạn sẽ được chúng tôi hỗ trợ khi bạn gặp khó khăn)

+ Tài khoản email dùng để đăng ký rất quan trọng nên bạn phải ghi nhớ và nên bảo mật tài khoản này;

+ Usename rất quan trọng để bạn giới thiệu thành viên khác nên bạn chọn tên dễ nhớ, dễ viết;

--- Gộp bài viết: 04/08/2018, Bài cũ từ: 04/08/2018 ---
    up
    --- Gộp bài viết: 04/08/2018 ---
    up
    Lần cập nhật cuối: 05/08/2018
  2. ledhaiphong

ledhaiphong Thành viên gắn bó với ttvnol.com

3. T.S

T.S Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Đa cấp thôi bạn. Cái này có lâu rồi. Ai vào trc thì kiếm. Mua gói chạy quảng cáo nhẹ thì vài trăm k. Nhiều thì hàng chục tr ko kể
  4. vipid1102

123
    Thấy nó cũng ổn. coi như tiền rảnh rỗi thì mình đầu tư. Mình nghiên cứu qua thấy anh em nó làm cũng ổn nên theo thôi.,Những ai cũng chí hướng nghiên cứu tý thì vào. mới có đc 2 năm thôi đâu mà lâu bạn ơi
  5. 509vnxk

509vnxk Thành viên rất tích cực

Dài quá ko đọc dc :)))))
    vipid1102 thích bài này.
  6. juniotran90

juniotran90 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Cũng đã nghiên cứu qua nhưng ko có tiền dầu tư
  7. vipid1102

mình cũng đầu tư đôi củ thấy nó trả về tiền cũngôntr. hih
  8. juniotran90

juniotran90 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Bác mua tiền ảo ở đâu chỉ e với, e cũng muốn nhưng chưa biết chuyển tiền vào như nào
  9. caychuoihpvn

caychuoihpvn Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Đa cấp kiểu mới, biết cách làm thì vẫn giàu bình thường. Cứ kiếm đc tiền là tốt rồi
  10. vipid1102

Bác chuyển tiền ảo vào đâu đấy
    Nếu ko đa cấp thì mua gói quảng cáo xong đợi nó phát sinh lãi thôi. Cũng cao gấp mấy lần ngân hàng. Cái e lo ko phải là nó hoạt động kiểu gì. Sợ nhất tống tiền vào xong nó sập trang bốc hơi mất thôi bác ạ. Chứ cứ trả tiền về là ok
    Em thấy nó kiểu như cho vay họ góp của anh em tín dụng đen thời buổi bây giờ ấy mà mình là thằng cho vay. Bỏ 50 đô sau 120 nó trả 60 đô. Nhừn quan trọng tái đầu tư lãi mẹ đẻ lãi con cũng hơi ác đấy
    Bác mua ở làm gì inbox zalo em bên trên em chỉ cho nhanh
    6789
    H