1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xin review bảo hành iPhone ở iService Giảng Võ?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi hoasi87, 02/12/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoasi87

hoasi87 Thành viên rất tích cực

Bảo nó mang sang Mỹ mới được bảo hành chắc nó nhảy dựng lên mất. Mất hôm nay đang kêu như vạc, kiểu máy mới mua dùng còn chưa kịp hết sướng đã giở trò ý. E nghĩ vớ vỉn máy nó chẳng hỏng hóc gì đâu mà do ông ý không biết dùng nên máy làm sao thôi.
  2. Hoangha86

Hoangha86 Thành viên rất tích cực

Nhật Cường họ mới có cái chính sách bảo hành này à bác? Ngảy trước e bảo hành iPhone làm gì có đâu nhỉ? vẫn mất 3 ngày như bình thường mà :-/:-/:-/:-/
    hoasi87giangpham25 thích bài này.
  3. tanvo193

tanvo193 Thành viên rất tích cực

Review của e về TTBH ủy quyền iService Giảng Võ nhé: nhân viên lễ tân xinh, ăn nói nhẹ nhàng :D thích nhất ở đây là được cái ở đây có cả camera khách hàng có thể ngồi xem trực tiếp quá trình sửa chữa thay thế linh kiện trên điện thoại của mình. :-bd:-bd:-bd
    hoasi87 thích bài này.
  4. Heracare

Heracare Thành viên rất tích cực

Bác có dùng iPhone bao giờ đâu, nên chắc cũng thuộc thành phần không biết gì ;)) ;)) Thế thì hỏi kinh nghiệm thì cũng giải quyết được vấn đề gì cho bác đâu. Cứ mang bảo hành, trách nhiệm của họ là phải bảo hành cho bác thế thôi.
    hoasi87truynhap1 thích bài này.
  5. truynhap1

truynhap1 Thành viên rất tích cực

Vì bác thớt gà mờ không biết gì nên mới phải lên đây hỏi kinh nghiệm các bác? Chứ không thì tự nhiên lên hỏi làm cái gì. [-([-([-([-([-( Hỏi để cho chắc chắn chứ không biết đằng nào mà lần.
    hoasi87 thích bài này.
  6. giangpham25

giangpham25 Thành viên rất tích cực

Chính sách mới đó bác ạ! :D Được phết, vì nếu như máy bác mà bị lỗi phải đổi máy, Nhật Cường họ cũng đổi máy mới cho bác và cam kết là trong vòng 24h luôn, kể cả là máy bác chỉ còn 1 ngày là hết hạn bảo hành nhé! Ngày trước bác bảo hành là theo chính sách cũ rồi. Đây bác nè:
    https://www.dienthoaididong.com/chuong-trinh/chinh-sach-bao-hanh-iphone6
    BaoBao222, Hoangha86hoasi87 thích bài này.
  7. damphan

damphan Thành viên rất tích cực

Kiểu này chắc là mua máy chưa rửa máy bằng bia hay thịt chó gì rồi đúng không bác? Nên mới mua chắc được mấy tháng là cùng chứ mấy mà đã dở chứng rồi :D
    hoasi87 thích bài này.
  8. hoasi87

hoasi87 Thành viên rất tích cực

Mấy e nhân viên bán hàng e nào mà chẳng xinh, e nào mà chẳng tươi, nói có khác gì rót mật vào tai, bác review cái này có vẻ hơi thừa, có thể giúp e đi sâu hơn vào kĩ thuật được không ak?:drm:drm:drm:drm
  9. Haiau_com

Haiau_com Thành viên rất tích cực

Chắc chắn là iService họ có bảo hành iPhone cắp nách nhé bác ơi! em từng bảo hành iPhone ( xách bên Sing về ) ở iService này rồi, không tin bác cứ a nhô đến số 19006688 mà hỏi không lại bảo em nói xằng nói quậy
    hoasi87 thích bài này.
  10. yeuvietnam123

yeuvietnam123 Thành viên rất tích cực

E nhớ là tất cả những trung tâm bảo hành ủy quyền họ thường là bảo hành tất cả các sản phẩm của Apple nhưng mà trừ iPhone ra cơ mà nhỉ? :eek::eek::eek::eek: Hàng xách tay thường là chỉ có làm dịch vụ thì họ làm cho thôi.
    Haiau_comhoasi87 thích bài này.