1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xin review bảo hành iPhone ở iService Giảng Võ?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi hoasi87, 02/12/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. giangpham25

giangpham25 Thành viên rất tích cực

Bác cứ mang qua iService Giảng Võ để bảo hành đi nhé! Bên này làm cũng nhanh lắm, cũng chỉ bảo hành trong 48h thôi. Nếu như máy mà không đủ điều kiện bảo hành theo chính sách của Apple mà bác muốn làm nhanh thì có thể qua Nhật Cường Service ở C4 Giảng Võ nhé!
    hoasi87 thích bài này.
  2. yeuvietnam123

yeuvietnam123 Thành viên rất tích cực

Ơ kìa đâu mà ơ kìa, bạn e mang đến tt bảo hành ủy quyền ở chỗ Yết Kiêu ý, người ta bảo chỉ bảo hành iPhone nếu có tem của FPT thôi, còn không thì họ không nhận bảo hành mà.
    hoasi87 thích bài này.
  3. Benco_Vietnam

Benco_Vietnam Thành viên rất tích cực

nhớ dạo trước em cũng có con ip5s bà chị cắp nách bên Sing về cho, vào một ngày đẹp zời nó tắt ngúm chả hiểu nguyên do, ngậm ngùi đem ra quán vì chả chỗ nào nhân bảo hành, thế là quán nó phệt cho mấy loét, đắng mề
    Bây giờ được bảo hành luôn như thế này thì còn gì bằng :>
    hoasi87 thích bài này.
  4. Haiau_com

Haiau_com Thành viên rất tích cực

Thông tin này chính xác bác nhé! :) Nhật Cường họ cam kết luôn về chính sách bảo hành trong 24h này cơ mà, nếu không bảo hành cho bác bác làm ầm lên là xoắn quẩy ngay. Nhưng bác yên tâm đi, thông tin này chuẩn chỉ nhé! :)) :)) Mà bác lên bảo người ta backup dữ liệu cho không máy toàn dữ liệu quan trọng nhé!
    hoasi87 thích bài này.
  5. giangpham25

giangpham25 Thành viên rất tích cực

Được chứ e ơi! Ở đây họ là địa chỉ bảo hành của Nhật Cường, nhưng có làm dịch vụ nhé! ;) ;) Ông bạn anh chẳng biết mua được cái máy cũ ở đâu, xong bị hỏng camera, mang qua Nhật Cường này họ thay cho mà, linh kiện chuẩn chính hãng. Mà nó còn ngồi chơi xơi nước chờ lấy máy luôn cơ.
    hoasi87 thích bài này.
  6. bachhop123

bachhop123 Thành viên rất tích cực

Có đấy bác, iService- D2 Giảng Võ nhận bảo hành cho tất cả các máy iPhone, iPad phiên bản quốc tế đó bác, ngon hơn cái bọn FPT nó chỉ bảo hành hàng có tem của nó thôi, thớt có máy gì thì cứ đem qa bên này mà bảo hành đi, được nhận hàng trong vòng 48h, nhanh không à :drm:drm:drm:drm:drm:drm
    hoasi87 thích bài này.
  7. hoasi87

hoasi87 Thành viên rất tích cực

Vâng ạ! Cảm ơn các bác đã tư vấn, sau khi tham khảo ý kiến của các bác cũng được khai sáng lên ít nhiều, mở mang đầu óc, thế này sau mà có xài iphone là đủ tự tin kinh nghiệm đầy mình rồi.