1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

xin review vê?? mascara L'oreal volume express

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi midori235, 09/01/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. midori235

midori235 Thành viên mới

xin review vê? mascara L'oreal volume express

Em đang băn khoăn lắm lắm cái vụ mascara, cha? la? mi em cufng va?o dạng dưới trung bi?nh, vư?a ngắn vư?a thưa ạ :((, ma? mắt thi? không bé lắm, trông nó cứ mất cân đối sao í. Em lại co?n đeo kính, thích đánh mắt hơi đậm đậm 1 chút, nên cái lông mi da?i ngoă?ng cong vút luôn la? niê?m mơ ước ạ :") Thế nên xin các ss ít nhơ?i khuyên:
    Em cufng xa?i thư? CG Lash blast, công nhận cufng da?y va? cong hơn, nhưng chưa da?i như em mong muốn ạ.
    Em thấy đứa bạn nói L''oreal Volume Express nối da?i mi tốt, nhưng không rof "tốt" la? được đến bao nhiêu %, có đến gấp đôi không ạ? =P~. Mí ca? có hay lem không ạ? Mi da?i ma? lem ra kính thi? ôi thôi :(
    Mong nhận đc review cu?a các ss đaf du?ng sp na?y rô?i, hoặc nếu các ss có recommend sp na?o nối da?i mi hiệu qua? thi? tư vấn cho em với nha.
    Thanks các ss nhi?u nhi?u!!!
  2. midori235

midori235 Thành viên mới

hic up up chờ các ss trả lời
  3. BabyBetty

BabyBetty Thành viên mới

Mình chưa dùng loại này, mới có thử ở quầy mỹ phẩm thôi thì mình thấy thích loại 3D Extreme của Revlon hơn (cái này mình dùng đến cây thứ 3 rồi đấy). Hay là bạn thử loại ấy xem thế nào
  4. sgmakeup

sgmakeup Thành viên mới

Mascara Lozeal volume chỉ nối được một chút thui nhưng hơi nặng mắt vì muốn nối dài mi phải dùng loại 2 đầu trắng và đen, nhưng kết quả nối dài ko ok lắm.
    Em nên dùng mascara NARS của mỹ, loại này nối dài gấp đôi và ko bị lem cả ngày đến khi tẩy trang, giá cả cung hợp lý dưới 200k ( em mua dc hàng xách tay là tốt nhất, còn hàng madein china thì ko ổn em àh. chị cũng đang dùng kết quả ok lắm.
  5. midori235

midori235 Thành viên mới

Hihi, thanks các ss nhìu nhé
    Chắc ngoài mascara em sẽ phải dùng thêm caster oil cho noá dài đẹp tự nhiên, mà cũng đỡ rụng nữa ^^
    Chờ thêm review
    Vote * nào :D
  6. bannuochoa

bannuochoa Thành viên mới

híc xem thêm tại www.2dep.net nhé các chị
  7. linh_hoa79

linh_hoa79 Thành viên rất tích cực

Loại này chỉ làm dày mi thôi mà, có làm dài mi dc đâu bạn Muốn dài mi thì dùng mavala lash của Swiss, nó làm cho lông mi bạn dài thêm dc khoảng 1 mm đó. Nếu mà dùng xong chưa thấy hài lòng thì dùng castor oil cũng dài thêm dc 1 chút. Sau đó thì dùng mascâra nối mi - lengthen (chứ khg phải volume) thì ok rùi
  8. TloveT2006

TloveT2006 Thành viên mới

em thấy mấy chị khen castor oil nhiều quá mùh em dùng thì thấy có dài thật nhưng sao mi em toàn bị rụng
  9. tocxu85

tocxu85 Thành viên mới

Mình đang xài loại này đó, tình hình là, k thích lem, đánh gía của mình là 6/10, k làm dài mi nhiều lém đâu, chủ yếu là dày mi, nhưng mình xài thấy nó có vẻ khô khô, nhìn k mướt mát và dramatic lém, theo mình thì k nên đầu tư vào em này