1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

XIn review về NYX

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi trance9867, 04/02/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. trance9867

trance9867 Thành viên mới

XIn review về NYX

Dạo này son NYX rầm rộ bên muare quá, case nhìn cũng kute, son nhiều màu đẹp mà lại rẻ rẻ rẻ, ai dùng rồi cho mình xin ít review nhá, ko biết màu nào là đẹp và trẻ trung nhất nhỉ
  2. winny14

winny14 Thành viên mới

Bên muare topic nào bán NYX đều hết veo mà sao chẳng thấy chị em nào vào review thế
  3. TloveT2006

TloveT2006 Thành viên mới

thấy các chị nói chất lượng cũng ok mà giá thành lại hợp túi tiền nữa mà
    mình chưa xài thử vì mỗi lần muốn mua thì lại hết veo
  4. Hanhbossy88

Hanhbossy88 Thành viên mới

đây đây. tớ xin rì vọt trước.
    Về son thỏi. mình thấy cái NYX dùng ko last long mấy. ko biết có phải mình hâm đi so nó với Mac ko nhưng mà son NYX bạn đi gió là nó bay nhanh. nói thiệt là tiền nào của nấy. so với giá của nó thì thế là tạm rùi. Về màu thì mình khoái nhất Thalia và vài màu nữa nhưng quên tên mất tiêu rồi. hehe
    về son nước. mình chưa thử ra ngoài đường bao rờ nên ko sure là nó bám lâu cỡ nào. mình có 2 màu là beige (nhưng lại là màu hồng rất đẹp và rân trơi hehe) và màu chandler đi đêm thì trời ơi các bạn zai phải hỏi mình có rắc kim cương chips lên môi hem . màu lên chuẩn ko cần chỉnh. chỉnh ko cần sửa. mùi thơm nức nở. mùi cherry í. thơm cực.
    còn về cái COnceler in a jar dạng cream của NYX. it works! đối với các vết thâm, mụn hoặc là quầng mắt đen. mình nghĩ đây là sp đáng mua nhất của NYX đấy. rất dễ sử dụng và blend. however chỉ trung bình về độ bám thoai.
    Chúc cả nhà shopping vui vẻ.
    btw mình đang tìm áo thun Guess có đính logo GUess bằng đá sáng. màu đen hoặc trắng thì nhất. ai có ới mình nhá. hehe

5. bemeoxinh

bemeoxinh Thành viên mới

đang muốn xem bộ contour và high light cream của nó ổn k0 bác nào dùng rồi review cái
  6. lovesusu

lovesusu Thành viên mới

cai eyeliner pencil của nó lên màu đen nhất trong tất cả các loại susu từng dùng wa---> ấn tượng
  7. redwitch

redwitch Thành viên mới

hôm trc'' em mua của chị Hoangnhan cái pigment của bọn nì.DÙng cũg đc,lên màu đẹp,bám nhưng nhanh trôi.chắc cũng tại em hay dụi mắt nữa
  8. susu_meo

susu_meo Thành viên mới

Tớ nhờ đồng nghiệp mua hộ nên đã thử dùng mấy thứ này của NYX
    - Concealer in jar : độ che phủ nhìn bề ngoài khá tốt nhưng thật ra không bền và không mỏng, để che quầng thâm mắt khó chịu lắm
    - Trio eyeshadow và single eyeshadow : màu đẹp lung linh, tươi, nhũ mịn.Set trio nhiều màu giống màu đơn nhưng mua set trio rẻ lắm . Mấy màu Cool blue, Lime , Wild Fire lên rất đẹp
    - Pearl Manila : rẻ, lung linh nhưng nhũ tớ có cảm giác không bám mấy, kể cả dùng base cho mắt, tớ cũng không thích nhũ loại này bằng mấy loại mineral vì ko ánh lung linh ngũ sắc. Nói chung với giá hơn 1$ thì rất ổn
    - Liner : có em Electric Blue chả khác j màu Blue Peep của MAC, mê lắm
    - Son : màu đẹp nhưng gây khô môi với tớ
    Được susu_meo sửa chữa / chuyển vào 15:35 ngày 17/02/2009
  9. pmhanh38

pmhanh38 Thành viên mới

Mình đang chờ son về để thử. Thích oánh tông nude thì màu Thalia với Circe là đẹp nhất. Nhưng môi mình thâm sợ ko lên màu nên order màu Rea, nhìn swatch nó đẹp mê hồn nhỉ
    @ Hanhbossy88: nàng nói thế làm mình cũng muốn thử gloss của nó đây. Chẹp chẹp
    Nói chung là so với giá cả thì chất lượng nó là okie rồi. Đáng đưa vào collection
  10. vit_nhoi_bong

vit_nhoi_bong Thành viên mới

Concealer dạng jar dùng siêu chán, đúng là quảng cáo chỉ là quảng cáo