1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

XIn review về NYX

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi trance9867, 04/02/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. _SummerGirl_

_SummerGirl_ Thành viên mới

Có bạn nào đã dùng Thlia, tea rose với circe chưa cho tớ xin rì viu với
  2. pmhanh38

pmhanh38 Thành viên mới

úi thế á,tớ đang định thử, nghe nói nó đc so sánh ngang với MAC luôn mà (so chất lượng với giá cả). Chán thế nào nàng review rõ đc ko?
  3. spercrazy

spercrazy Thành viên mới

Ko phải tớ bán hàng mà khen concealer in a jar nha nhưng dùng tốt hay ko còn do tay nghề người dùng nữa. Con bạn tớ ngồi dùng MAC concealer mà mặt vẫn lem nhem vì nó đánh ko khéo. Tớ thik em này khi nào tớ make up cẩn thận, nó che tốt nhưng ko mỏng (dạng cream đặc mà), hôm nào cần tự nhiên tớ dùng mabelline rồi. Nói chỉ là quảng cáo cũng ko đúng vì review trên các blog và các forum khen nó rất nhiều, ng ta đâu có được tiền gì đâu, ko tốt thì chả ai khen cả. Hơn nữa cái gì cũng có người hợp ng ko à. Giống mọi người cứ khen cái mascara Revlon 3D mà tớ thấy nó bết dễ vón cục bỏ xừ, đang cố dùng cho hết vì tiếc.
    Tớ thì thấy màu mắt trio của nó thik, son bóng ok, nhiều màu mà ko thik mùi lắm, dĩ nhiên là giữ màu bt ko được lâu lắm. Son thỏi loại black label thik hơn loại round (mà cũng đắt hơn luôn), nó dưỡng cũng nhiều hơn nữa.
    màu mắt dạng bột maù lên hơi nhạt, khoái dùng mineral hơn.
    Được spercrazy sửa chữa / chuyển vào 19:15 ngày 24/02/2009
  4. bebibibom

bebibibom Thành viên mới

thấy nhiều ng mua son NYX và nhiều ng cũng thanh lí lắm! không bít dùg ntn mà thanh lsi nhiều vậy hehe
    tớ đang thik màu hồng nhạt, kiểu màu power or hamonica, ko bít mấy màu này lên ntn hehe
  5. heocoidangthuong

heocoidangthuong Thành viên mới

Son NYX mình có mua 1 cây, lên y hệt màu, nghia là nó là son đục, chứ ko phải son trong, ai muốn lên màu môi y hệt màu son thì mua, riêng bản thân mình cảm thấy như vậy nhìn hơi già, còn trẻ dùng son trong, nó vẫn hiện màu môi thật lên 1 chút thì tự nhiên hơn. Mọi ng mua son NYX nên mua những tông màu trung tính như màu nude hoặc tone down xuống 1 tí, đừng mua màu tươi quá khi oánh lên môi da mặt đi 1 đường, môi đi 1 nẻo, ko match gì với nhau.
  6. Kj3u_Ljnh

Kj3u_Ljnh Thành viên rất tích cực

màu B52 có ổn ko cả nhà
  7. thanh3011

thanh3011 Thành viên mới

Màu B52 lên môi hơi đậm nhé bạn. Nhưng cho cho chút son bóng lên nhìn dịu, ok. Chỉ tiếc là khi lên môi tớ nó hơi đậm, tớ mún hơi nude cơ ^^
  8. Air777

Air777 Thành viên mới

lôi topic lên !! có chị nào dùng nhiều, chụp hình ri` viu cho em vớiiii!!!
  9. Air777

Air777 Thành viên mới

à quên ! em định mua cho mẹ tông nude nên có j các chị rì viu cho em mùa nude nào tây tây nhen !
  10. Kj3u_Ljnh

Kj3u_Ljnh Thành viên rất tích cực

ừ..tó thử ko thjx B52 lắm
    thích tông nude hơn...ko bít chọn màu nào....nude hồng hồng giống cấi ava của mình ngày trc