1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xin tư vấn cho một ca hơi khó hướng đến mối quan hệ nghiêm túc

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi chickenman, 08/07/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. yeulakho1102

yeulakho1102 Thành viên mới

Cũng biết là đến tuổi lấy vợ mà thấy bác chả chịu vận động tay chân ji cả, cứ bình chân như vại, thích thì cứ phải nhúc nhích chứ.
  2. chickenman

chickenman Thành viên quen thuộc

@Junchen em cũng mời café nhiều lần phết lấy cớ này cớ kia để mời café. Nhưng mà cũng mới chỉ một lần. đợt này em ấy đang nghỉ ở nhà, nên ăn trưa em ấy tự nấu ko mời được. Hix

@Malmal cái nhờ đi chọn đồ này thì em cũng luyện trong bí kíp cưa gái rồi nhưng phải thân chút mới dùng chiêu này được. sớm quá e ko ổn

@Auxiety Cũng không hản em nhợt nhạt mà em cứ tích cực lên tý là bị cho ra rìa ngay. Đợt em ấy nghỉ việc để ôn thi xong, em ấy có ý định đi làm lại. em ấy nói thích làm cho bọn bank nước ngoài, em liền lục các mối quan hệ cuối cùng cũng tìm được nơi đang tuyển đúng vị trí em ấy thích, nhưng đen một cái là em ấy lại có ngay bạn làm ở đó. Em định về quê em đều chủ động đề nghị chờ ra bến xe nhưng đều bị reject :-s
  3. Anxiety

Anxiety Thành viên rất tích cực

Ủa, ngoài 2 việc này thì k hề mời đi ăn uống, chơi bời gì sao bạn?
  4. procs16

procs16 Thành viên tích cực

sắp đến 30t , e kia kém 2t. nhẩy vào mà hôn hít sờ mó đi thôi, nó cho tạch thì cũng mần được tí chả hơn ah
  5. malmal

malmal Thành viên mới

@Malmal cái nhờ đi chọn đồ này thì em cũng luyện trong bí kíp cưa gái rồi nhưng phải thân chút mới dùng chiêu này được. sớm quá e ko ổn

Thời giờ thiếu súng thiếu đạn thiếu gì lý do. Không lý do này thì kiếm cớ khác. Chưa thân mà tự nhiên vô cớ rủ đi chơi là gái nó đề phòng đó. Ít nhất cũng đang là bạn rồi, cứ rủ đi, liều ăn nhiều :-w
  6. chickenman

chickenman Thành viên quen thuộc

Túm lại theo ý các bác thì thích là phải nhúc nhích. em cũng mún nhúc nhích lắm, hôm nay em thử gọi điện mời em ấy đi hồ tây, ngắm sen uống trà chanh. Liều vậy
  7. sevens

sevens Thành viên mới

@chickenman con gái nó lạ lắm. bác có vẻ cũng rất là chân thành đấy. Thôi cứ rủ đi. chả cần lý do gì đâu. Đại loại thế này, gọi cho em nó hoặc nhắn tin tùy bác : " trời nóng nhỉ, đi hóng mát hồ tây tí ko em"... xem thế nào, cần gì cứ phải lí do. các em cũng khôn lắm chứ chả đùa, bác cứ viện lí do chúng nó biết tỏng ấy
  8. nguyenquochoang_arc

nguyenquochoang_arc Thành viên rất tích cực

Gái cũng cỡ 26-27 tuổi rồi, kiểu gì gia đình chẳng thúc giục kiếm chồng.
    Nhưng gái đi du học về, gia đình có đk ( Có thể là ở HN?), lại hiền ngoan dịu dàng như lời chú gà nói, còn gà ở quê ra, đk kinh tế bình thường, công việc giờ cũng bình thường nốt, tán gái lại kém.
    Như vậy, xét tương quan lực lượng thì bên công thành hơi yếu, bên thủ thành lại quân khoẻ lương nhiều, cứ giằng dai tất nhiên bên công thành sẽ đại bại, thậm chí chưa tới cửa thành đã quay đít chạy vì tư tưởng chủ bại mang sẵn trong đầu.
    Cần phải tấn công áp sát, đánh kiểu sấm nổ không kịp bưng tai, và luôn tâm niệm trong đầu:
    " Nó cũng chỉ là đàn bà thôi, đàn bà sinh ra để đàn ông tán, sợ đ íu gì b ố m ày không tán"
    Câu này nó hơi thô bỉ nhưng thực sự với các chú dát gái, cứ nhắc đi nhắc lại trong đầu sẽ trở thành câu châm ngôn, là liệu pháp tốt để độ cho một chú Gà con trở thành Gà trống ( Gà trống nó chinh chiến thế nào thì ai cũng biết cả)
  9. so3ngo172

so3ngo172 Thành viên rất tích cực

[r32)] dũng cảm lên bác, 30 t rồi chứ ko ít nữa đâu, ko lấy sớm là ế đấy, với cả chị kia cũng lớn tuổi rồi, nếu chưa có ai yêu thì cơ hội quá rộng mở với bác:x
  10. songhan_mdc

songhan_mdc Thành viên mới

làm cho người ta tin tưởng rồi đi lại nhièu hơn nữa đi rồi tính tiếp