1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

xin xoa bai giup e

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi suri3103, 24/08/2012.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Hecurles

Hecurles Thành viên mới Đang bị khóa

Cuối cùng là e gái muốn nhờ tư vấn cái gì???
  2. suri3103

suri3103 Thành viên mới

Bác ạ, đến bản thân e còn chưa hiểu hết về e, e làm sao hiểu hết được nó.
  3. giantuhieu

giantuhieu Thành viên quen thuộc

nói một cách khách quan thì anh ấy cũng rất yêu bạn, nhưng mà mình thấy chưa học hết cấp 3 cho nên là nhận thức hạn chế, ông này có vẻ cũng Chí phèo. Nếu không muốn khổ thì tốt nhất bạn nên dứt khoát chia tay
  4. KGBZero

KGBZero Thành viên mới

Em gái muốn sút thằng kia nhưng sợ nó làm liều nên lên đây nhờ tư vấn cách rút êm hả ?
    Nó có biết số nhà ba me, gia đình cô em ko. Nếu ko thì ở luôn bên trung của 2 3 năm rồi về, ngắt hết liên lạc , đổi sim đổi số .
    Giãy nó thì cũng đơn giản, nó ghét con gái kiểu gì thì cứ cố thể hiện ra thế đấy là nó chán thôi. Thiếu gì cách rút an toàn và êm thấm :))
  5. nguoi_ve_noi_dau

nguoi_ve_noi_dau Thành viên rất tích cực

lúc nó nợ nần, khó khăn cần có người an ủi động viên thì cô lại hất nó ra thì thằng nào chịu nổi. có thằng kiềm chế được, thằng không kiềm chế nổi thì dẫn đến những hành động dở hơi trong mắt các cô.
    nếu trong lúc nó như vậy, cô luôn gọi điện tâm sự ,cho nó thấy rằng cô vẫn là chỗ dựa tinh thần vững chắc nhất, dần dần khuyên can nó làm những điều có ích cho tương lai 2 đứa sau này. thì đâu đến nõi nó nghĩ quẫn như vậy.
    bây giờ cho dù cô " đẩy" được nó ra khỏi cuộc đời mình thì nó cũng ôm hận suốt đời và làm cản trở con đường công danh sự nghiệp cũng như hạnh phúc của cô sau này.

cô em cứ chọn đi.
  6. tienvatinhzzz

tienvatinhzzz Thành viên mới

_Ngày xưa ku nó tốt lắm, cái gì cũng tốt, cũng đẹp., cũng lãng mạn, nhẹ nhàng. Mà e thì ngơ ngơ như con bò đội nón, thấy ai tốt tốt vs mik, hay cho mik ăn uống, lãng mạn vs mik là mik xao xuyến rồi. :P

thế e ở huyện hay trên núi

e là dân chơi biết bơi đấy a đoán thế

Ngày xưa e biết nó cũng hay ghen lắm, ghen ghê gứm cơ. E ngày học đại học tham gia đủ các thể loại hoạt động của Đoàn, của trường, của quê nhà. Cái gì thanh niên cần, ới cái là e đi [:D] nhưng từ ngày yêu ku đó, e bị hạn chế hết mọi hoạt động, k tham gia cái gì cả.

biết thế sao con yêu

nói thật là chăng có t hâm nào tự nhiên lại đi ghen đâu

Trước e à, cũng ngoan vừa phải, học vừa phải, nhưng chơi hết mik :P mọi thứ đều lành mạnh nhá . E có thể sẵn sàng ngồi làm bạn nhậu vs thằng bạn thất tình, sẵn sàng vác xe đi ngay với thằng e buồn để chỉ ngồi tiếp nó rượu :-ss thời oanh liệt của e. Nhưng e vẫn phải nhấn mạnh . E ngoan :P.

a đoán k sai.

e ngoan quá. hihi

Nói thế để các bác hiểu, e có rất nhiều bạn bè là nam. Từ ngày yêu ku, e k đc liên lạc vs inhân nam nào cả. Nếu chả may bị ku bắt gặp e nt hay nam nào đó đt cho e là lại cãi nhau to. Đến thằng bạn học cùng lớp nt hỏi thời khóa biểu của lớp, e mà k trình bày cụ thể với ku là cũng có vấn đề.

e quen biết rộng nhỉ ^^. nhưng nghi nghi cái từ bạn bè quá. hxhx

dến a mà là t nyo e a cũng thấy ghen.

cái màu đỏ a thấy nó phét phét thế nào ý.

Chuyện em kể chưa xong bác ạ. Tối e cố gắng vắn tắt cho nhanh, vì dù gì thì cũng phải có đầu có cuối, K các bác lại kêu k có thông tin gì mà lên la làng đòi tư vấn . Mong bác chịu khó update cái pic này cuar e, đừng quên lãng nó, k e thật sự đang đau đầu, sắp chết đến nơi í :(

uk viết nhanh lên

e đoán chuyện bạn ý xắp kế kịch bản sẽ là

t ku kia tìm cách trả thù

kết quả bạn y' có e bé băn khoăn bh k biết ntn

k biết đúng hem. hihi

7. Virvu

Virvu Thành viên mới

Túm váy cái thằng này lại: đã rất ngu + chẳng biết jì
  8. tienvatinhzzz

tienvatinhzzz Thành viên mới

oh.

e là con trai a ak.

a đừng có nhầm

:))

e k khôn = a đâu. hihi
  9. zuchung

zuchung Thành viên mới

Bà chị gặp "Chí Phèo" gốc rồi.........ca này hay,lót gạch ngồi hóng,có gì còn vỗ tay động viên.
  10. suri3103

suri3103 Thành viên mới

bAN nois ddungs hắn rất yêu tớ, rất rất yêu, k muốn nói là mù quáng :(
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Chuyện đâu có đơn giản thía a zai. Nếu đơn giản thía, e đã k phải lên đây kêu gào than vãn rồi ạ . :((
    Nhà e cách nhà hắn 4km. Những dịp lễ tết đến nhà e rồi, cũng ăn cơm ở nhà e rồi, số lần ăn cơm có thể đếm trên đầu ngón tay rồi a.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa