1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

xin xoa bai giup e

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi suri3103, 24/08/2012.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Hecurles

Hecurles Thành viên mới Đang bị khóa

Cô e túm nội dung cái váy lại khoảng 1tr A4 xem cuối cùng là như nào,sao cứ lan man mãi thế nhỉ?
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Hay là tính kể chuyện đêm khuya "Cho vơi nhẹ lòng"?
  2. suri3103

suri3103 Thành viên mới

Xin lỗi bác. E lại phải lần mò quá khứ của nó cho bác nghe ạ. Cái dạo thủa ban đầu khi mới yêu í, e quen chàng qua đứa bạn thân của e học cấp 2.
  3. nguoi_ve_noi_dau

nguoi_ve_noi_dau Thành viên rất tích cực

chú này chắc từ voz sang đây
  4. suri3103

suri3103 Thành viên mới

Vâng thì e túm vậy. Nhưng vẫn k gọn lỏn đc, bác chịu khó ddocjtruyeenj đêm khuya vậy :)
  5. nguoi_ve_noi_dau

nguoi_ve_noi_dau Thành viên rất tích cực

gủi cho nó cái avata của anh. đảm bảo nó sẽ nhận lời thui >:)
  6. suri3103

suri3103 Thành viên mới

bác ném đã e hơi quá tay, nhưng bác ném đá, e xin tiếp.

D1. e ở nông thôn.

D2, e k biết bơi. haha,, e biết chơi, biết học và biết bản thân mik là ai.

D3 e ngoan, tin hay k thì tùy,

D4 bạn bè rộng, e chơi nhiều với con trai, cực ngoan, cực giỏi có, cực hư có. Nhưng điểm chung biết chơi và chịu chơi, biết điều,
    bác nghĩ e phét à, nếu e phét thì e cố gắng ngồi mà dở cái trí tưởng tượng của mik ra viết mấy cái ch teen teen cho bọn teen teen chứ k phải ngồi đây, đánh sưng đầu móng tay , vừa nghĩ, vừa đánh, vừa cố nuốt nước mắt. đau lắm bac ạ.
    D5 e k sắp xếp đc kịch bản,, vì nó k phải là phim trường cho e thử tài làm diễn viên. E đang phải sống giữa cuộc đời thực, bác nó ạ, nỗi đau thực.

E bé à, hãy đợi đấy, e bảo mà, e biết chơi, có nghĩa là biết dừng lại khi thấy mik sắp vượt qua ngưỡng cửa của quá đà... đừng nghĩ con gái giờ dại như bác nghĩ thế,
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Tạm thời e post thía đã, mai e cố gom cái váy nó lại :D cho nó cô đọng, cho nó đến hồi kết để các bác còn nhanh tư vấn giúp e.
  7. ke_chien_bai

ke_chien_bai Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Doi em co nhieu chuong, em thich viet chuong nao, muc nao ma cha duoc.
    Cha thay em tuyet vong, kiet que ... Nhu ten topic dau.Thoi cu ngoi sap xep cac muc cho hay, de cac anh vao tu van cho.
    Kcb thi out, du chua doc het topic.
  8. suri3103

suri3103 Thành viên mới

E gần hết cái giai đoạn kệt quệ, tuyệt vọng í rôi bác ạ. Nhưng giờ vẫn còn đau lòng con thòng lòng lắm. vẫn phải chiến đấu với hắn.định viết tiếp mà nản, nghĩ lại những ngày tháng qua mà mệt nhoài.
  9. DeutschlandvermisstVN

DeutschlandvermisstVN Thành viên rất tích cực

Túm lại ,em nên dừng vãi chữ ở đây để mọi người tập trung vào chuyên môn được đoàn Chuẩn.
    Muốn xả bức xúc thì bê hết những gì đã vãi ở đây qua cốc Tâm sự ,qua đó còn tâm trạng thì vãi tiếp cho các mợ cùng sụt sùi nhanh nhẹ.

Em gặp phải thằng súc vật láu cá bẩn rồi. Cả đời toàn sống với mẹ ,mất đi tính đàn ông,quen thói cào mặt ăn vạ bà già nên giờ sinh bựa như thế.
    Quên thằng đó khẩn trương.Không vật nhau với lợn nữa .Thằng bẩn đó không giám tự xử đâu. Tuy nhiên nó sẽ chết vì thiếu i-ốt ,vì quy luật loại thải của xã hội.Đừng có mù quáng mà thương nó hơn thương thân nữa.

Bạn bè thì dẹp,chúng nó ở xa thế cũng chẳng giúp gì được đâu. Tự cưú mình trước đã.
    Cha,mẹ không bỏ được thì lựa lời khai báo,trình bày cho các cụ hiểu .Khi đã hiểu rồi thì các cụ sẽ thông cảm chờ con về thăm khi mọi chuyện đã qua thôi mà.
  10. manchausa

manchausa Thành viên tích cực

A có vài lời khuyên với Sushi.

Đọc chuyện của e mà a chết cười, cô em cứ như Bồ tát, như thánh sống, còn Ku như yêu quái, chí phèo.
    Chứng tỏ cô e vẫn còn làm hàng lắm :)):)):)).
    Vừa muốn chia tay ku này tìm ku khác tốt hơn, lại vừa muốn nó tôn thờ mình suốt cuộc đời.

Cô em phải đã thông tư tưởng của mình trước đi, rồi các cao nhân mới chỉ cho đường đi nc bước đc.
    Linh tại ngã bất linh tại ngã.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa