1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xin ý kiến tham khảo của mọi người

Chủ đề trong 'Hàn Quốc' bởi neverbelate0000, 09/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Mondaica

Mondaica Thành viên quen thuộc

ôi
    thế bác Chức lại theo chân cụ thân sinh sang Hàn quốc à ?
    thế nhân lực của chúng ta lại mất đi 1 phần "to" đấy
    thế thì sớm sớm làm thêm 1 cái offline trước khi bác đi
    em rất mún gặp bác để học tập phong thái
    còn cái hội ( của chúng ta ?)đến đâu rồi ạ?
    em rất mong chờ 1 ngày (em có được không nhỉ ?)em được là thành viên trong hội ( oai phải biết !!)không những thế còn học tập được nhìu điều,rồi em sẽ hoạt động tích cực và rồi có ngày em buôn tiếng anh như tiếng việt ,nói tiếng hàn như tiếng anh chà bao giờ nhỉ ????????????
    thật đấy em rất mong chờ
  2. muaxuan_cuame

muaxuan_cuame Thành viên mới

Anh đô rê mon đúng là ngốc thật ý tưởng của anh Chứcc thì hay nhưng làm sao mà thực hiên được mà nằm đó mà mơ mộng Đợi khi nào Em lớn thì hãy tiến hành để còn ké 1 chân chứ lại
  3. Mondaica

Mondaica Thành viên quen thuộc

quái nhỉ
    sao lại có kẻ "*********" thế nhỉ
    đừng có mà trù nhé muaxuan_cuame nhé
    mọi người có gì thì nhanh lên nhá
    em đang mong chờ ngày huy hoàng

có khi mọi người phải họp nhau lần nữa để viết cái đề án đó ra giấy đi , phải nhìn thấy cụ thể mới an tâm được không thì cứ thấy phập phồng lo sợ thế nào ấy ,chả thấy cái gì trong tay minh cả ,nó cứ trôi tuồn tuột
    mỗi người nói 1 chút thoáng qua trên mạng thế này không được
    lần này coi như là làm việc không chơi nên ít người cũng chả sao
    nhanh lên không hết năm
    thêm 1 lần nữa là cái ý tưởng này nghiêm túc và tuyệt hay ,rất khả thi chả có gì là dở hơi cả
    nếu mà quyết định dứt khoát và quyết tâm làm thì 1 tuần cũng xong chả cần lâu
    mọi người cứ " bôi " ra cho nó lâu làm gì
    người nước ngoài họ cười mình
  4. maithuthuy

maithuthuy Thành viên mới

Bác Chức ah......... ý tưởng thành lập hội đến đâu rồi ah? em cũng nóng lòng muốn biết quá , măc dù cần có thời gian nhưng em cũng sắp về Vn rồi nên rất mong hội nhanh chóng được thành lập lắm cơ............... có gì bác nhắn cho chúng em biết bác ha....................
  5. muaxuan_cuame

muaxuan_cuame Thành viên mới

Thấy không ... Anh Mon thấy không .
    Mấy "đầu tầu " có hú còi nhả khói" gì đâu . Hihihi Em đã nói là chỉ có đúng thôi....nếu sai thì chúc mừng mọi người hihihi
  6. neverbelate0000

neverbelate0000 Thành viên mới

Cho tôi chút thời gian nữa thôi, sắp xong rồi, đừng sốt ruột quá như thế. muaxuan_cuame đang "khích tướng" đó mà. Cám ơn.
    Tôi có một điều rất giở là không tự control thời gian của tôi. Mong có hôm nào đó, gặp các bạn ở ngoài (off) để hỏi kỹ càng chút. Những ai có thời gia thì chiếu cố Neverbelate tôi nhé. Cám ơn lần nữa.
  7. wall

wall Thành viên rất tích cực

Bác sang Hàn đê, em tiếp bác, hé hé, em cũng như bác, tuyền đến chân mới nhẩy ->chả nhẩy kịp
  8. pinklotus152

pinklotus152 Thành viên mới

Bất kỳ chuyện gì khi bắt tay vào làm thực sự mới thấy được cái khó khăn của nó..........
    Em biết cái khó khăn của anh Neverbelate lúc này là sự thiếu thốn về thời gian, lại không biết phải làm sao để vừa lòng mọi người nữa........, Hãy cố lên anh ah..........rồi mọi việc sẽ ổn.......Người Hàn lúc nào họ cũng cho rằng không có gì là không làm được, chỉ là chưa cố gắng hết sức thôi.........Có lần leo lên đỉnh .~,~, em tưởng chừng như mệt bở hơi tai chỉ muốn bỏ dở chừng, không leo nữa, nhưng bác trai đã có tuổi, rất nhiều tuổi rồi, đi cùng em, đã dạy cho em một bài hoc: ko được nghĩ rằng mình không làm được, phải luôn tự nhủ rằng : ,~S" . ^~ z^<....-<z^ .력." ~s".......... Chính vì thế mà em đã leo lên đến đỉnh núi an toàn trong 1 ngày vừa mưa vừa gió.....
    Chặng đường ban đầu bao giờ cũng có khó khăn đôi lúc khiến ta chùn bước, nhưng em tin là sẽ thành công, Tiếc là sức em quá nhỏ, lại không được ở nhà, phần duy nhất có thể giúp được anh là sự ủng hộ về mặt tinh thần, hy vọng anh sẽ quyết tâm và chúng ta sẽ có "một mảnh đất tốt" để xây dựng Box Hàn phát triển...
    Chúc thành công và thắng lợi.^ _ ^.........T"이O.......
  9. baby__moon

baby__moon Thành viên mới

Không biết anh neverbelate có kết hợp được dự tha?o kế hoạch cu?a anh với chuyến đi cu?a thâ?y Han không ạ? Em nghif nếu thâ?y tô? chức lớp học va? mọi ngươ?i gặp mặt nhau thi? anh sef tham kha?o thêm được ý kiến cu?a các bạn va? ba?n luôn. Được thế thi? tốt quá.
  10. dongocanh

dongocanh Thành viên mới

Đồng chí Chức đâu rồi , thổi còi cho anh em khởi động đi chứ . Tôi thấy ý kiến này cũng hay đấy. Làm đi là được đấy!