1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xoá bài - xoá topic - treo nick - Thông báo từ MOO !!!

Chủ đề trong '1981 - Hội Gà Sài Gòn' bởi AUTUMN_OF_LEGEND, 08/05/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nhoc_cj

nhoc_cj Thành viên mới Đang bị khóa

Thấy cái chuyện MOO này cũng có những cái thiết thực nhưng mà trong các box lứa tuổi liệu có cần phải lên gân lên cốt với bạn bè vậy hông, khi nào mềm dẻo chả có lợi hơn hả MOO?
  2. passion_n_guilt

passion_n_guilt Thành viên mới

Hiahia. Dọc xong háy xoá
    Tui mới tò te cúng không hỉu lém máy cái box nó hoạt động theo đường lối nào XHCN TBCN hay chuyên chế, phát xít...........
    Nhưng nói chung cúng có mấy í này (Sau khi dọc mấy pài trển)
    1. Đây là cộng đồng nên quản lí theo cộng đồng như trước nay là tốt. Gì thì gì cái tình cúng fải lấy làm trọng. Ai thưa hơi post bài chạy theo thành tích chứ. Mọi người vào đây để vui vẻ, chia sẻ mà. Sự xuất hiện của MOO hay chưa thấy mà dở đá nhiều. Thấy không mọi người đều thấy quá khich
    2. Admin làm thế này là khinh thường anh em lắm lắm. Tại sao?
    Chẳng lé box này xưa nay toàn spam với post bài vô văn hoá seo. Nêu có muốn cải tiến, cải lùi thì cũng nên lấy í kiến ì cò mọt thời gian đã chứ. Tội nghiệp thằng MÙA THU HUYỀN THOẠI chưa tháy mặt mũi đâu mà đã bị nhổ nước bọt đầy ng`. Cẩn thận không chết đuối!!!!!!!!!!!
    3. Hiahia mấy bác seo lại thách tụi 81SG tìm coi ai la MOO làm gì. Tôi khinh! Chẳng cần bít!
    ..............
    Cuối cùng tui nghĩ các GÀ nhà ta cứ coi như MOO là "RÁC" của "TRUNG ƯƠNG" gởi xuống. Ai có khẩu trang thì đeo. Không có thì láy tay bịt mũi.Phù. Rác TW nen ko thể mang di vứt được kẻo cấp trên giận.
    Hiahia
  3. hoangtienhai

hoangtienhai Thành viên rất tích cực

Tôi mà là MOO thì mặt bác bây giờ bầm tím rồi đấy . Bác xem người ta là rác vậy còn bác là gì nhỉ ?
    To all : hãy để cho MOO làm 1 thời gian xem sao rồi từ từ nói về người ta .
  4. daicathai

daicathai Thành viên mới

tui mà là Mod thì người đầu tiên bị treo , bị block nick la you chứ không phải là tui okê .
    nóng đừng để tui biết you là ai .
    thấy từ phía sao , đập từ phía trước cho bỏ .......xừ nóng .
    ----------
    đừng ỳ mình có một chút wuyền lực thì làm càng , người ta mời tui làm admin cho một forrum www.vuthithao.tk tui con không thèm làm huống hồ gì dzô đây gặp cái mặt móc cùa you là tui bực mình, del bài thì co cái quái gì hay ho đâu àh , block nick thì có cái con khỉ kho gì đâu mà pò dzô khoe ...ngày hôm nay ....TAO làm được cái nay ....ngày hôm kia .....TAO làm được cái kia. có cái wái gì gọi là hay ho đâu, có giỏi thì mặt đối mặt mà cùng giải quyết vấn đề xi , cái loại người đáng phải lên án , và trục xuất khỏi sư môn , vì cai tội ở không , thời gian tui online một ngày 18/24 còn không rảnh rỗi để làm những chuyện này huống chi là một con ngoe miệng còn hôi sữa như you bày đạt khoe khoang tài cán của mình cho thiên hạ tọc mạch .
    Được daicathai sửa chữa / chuyển vào 20:59 ngày 09/05/2004
  5. javel

javel Thành viên rất tích cực

gì vậy ly, gì cũng phải bình tĩnh chứ, anh dạo này không tham gia mạng nên không biết tình hình thế nào, nhưng anh nghĩ anh pickou kô phải là người như em nghĩ đâu, bình tĩnh lại đi nha, hoặc có chuyện gì thì anh em nói chuyện với nhau... dầu gì thì MOO cũng là người trong box (nghe nói thế), tức là anh em với chúng ta, có thể là bất đồng với admin hoặc thái độ post bài của MOO, thôi thì chúng ta góp ý với bạn ấy thôi, đừng nên nóng nảy... một điều nhịn chín điều lành mà hen
  6. william

william Thành viên rất tích cực

MOO 81sg post bài thế mà kêu bình tĩnh được à,ít nhất cũng nên học hỏi MOO của 80 nhé,ku cậu này post bài nhòm muốn chửi không à
  7. Trigger

Trigger Thành viên mới

To non_ket: chà chà... MOO 84 có đầu óc ghê hén. Quả ko hổ danh box mình tham gia. Hé hé... Khổ thân. Thế non_ket ơi, đã làm việc rồi thông báo bên 84 chưa? Sao dạo này 84 tịt ngóm hết cả thế. Hay là MOO xoá hết vài chục bài mà ko ai biết? Thậm chí cả trăm, để rồi member chạy mất dép cả hết thía hở?
    To anh Kapapoo: chuyện nhà mình, dzề, anh dzắt dzề, anh em mình tính chiện sau. Nhờ!
    To MOO 81SG: bị chửi, đến khổ thân. Đúng là thiếu muối i-ốt nặng quá! Ai đời, MOO mà post ko nổi một bài cho đúng qui định ttvn, lại còn giọng điệu tệ hơn một kẻ phá hoại. Ui trời ơi. Anh Magic đâu? Bài bị move và del topic đi kìa. Giết đê.. Có phải gà hay ko gà thì cũng thịt đê... Hê hê...
  8. begin

begin Thành viên quen thuộc

Tôi mà là MOO thì mặt bác bây giờ bầm tím rồi đấy . Bác xem người ta là rác vậy còn bác là gì nhỉ ?
    To all : hãy để cho MOO làm 1 thời gian xem sao rồi từ từ nói về người ta .
    [/QUOTE]
  9. gato2k

gato2k Thành viên mới

To all : hãy để cho MOO làm 1 thời gian xem sao rồi từ từ nói về người ta .---> một đứa đầu đường xó chợ nào đó tự nhiên nhảy ra doạ dẫm bà con, liệu bà con có để cho nó yên ko? Thằng nhóc này mà gặp tui ngoài đường thì ko biết khi về nhà cha mẹ nó có nhận ra nó đc ko nữa. Trước hết cái cách ăn nói của nó đã ko đáng đc welcome ở đây rồi. Mọi người post bao nhiêu bài góp ý mà nó vẫn ko chịu sửa đổi, vẫn vênh cái mặt mốc của nó lên----> trình độ văn hoá lùn của nó ko thể tiếp thu đc tí nào nữa rồi, bà con xin đừng khuyên bảo gì nữa. MOO là một ý kiến ko tệ, nhưng với những thằng như LEGEND OF SH!T như bác thì xin kiếu, biến mother nó đi cho khuất mắt bà con.
    Tui biết trước hay sau gì tui cũng bi lock nick vì những lời này nhưng ko chửi thì ko chịu đc. Ko có cái forum này thi tui cũng có lăn ra chết ngay đâu. Chừng nào còn 1 đứa như cái thằng LEGEND OF SH!T kia thì tui còn chửi. Cheer!!
  10. AUTUMN_OF_LEGEND

AUTUMN_OF_LEGEND Thành viên mới

Tôi xin lỗi tất cả mọi người về những gì tôi sai. Sẽ xem xét lại vì dù sao tôi cũng là người mới tham gia vào đây theo thằng bạn của tôi. Xin lỗi.
    to - những người hiếu chiến: Tôi sẵn sàng đón tiếp nồng nhiệt bất cứ động thái vũ trang nào mà người ta đem đến cho tôi. Đến lúc đó rồi sẽ biết như thế nào. Đừng đe doạ thằng này. Có tài cán gì thì cứ việc trổ ra cho bà con xem.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa