1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xoăn duỗi

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi Bambino_tho, 11/08/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lucky1988

lucky1988 Thành viên mới

tớ làm xoăn dây nè . cũng duỗi duỗi tuẹ nhiên . 500k hay 600k ở anh Bắc yên phụ . nhưng tớ lại thích làm kiểu sóng bồng bềnh cơ . têt lại làm lại . hihi
  2. ff0000

ff0000 Thành viên mới

Các nàng à, cho tớ hỏi chút, làm xoăn duỗi hay xoăn setting cái nào hơn ??? Tớ chán đầu thảng rồi, mún làm xoăn, nhưng nhìn fai tự nhiên và ko bị sơ như đống rơm ý ......Có đầu xoăn nào nhìn tự nhiên mà mình ko fải bôi gel ko ??? Tóc tớ mỏng nên mún làm xoăn gợn sóng cho bồng bềnh tí .! Nhờ các nàng tư vấn dùm, có j` tớ xin hậu tạ ạ hehehe
  3. LilyAllen

LilyAllen Thành viên mới

bạn Lucky ui hàng đó ở chỗ nào Yên Phụ vậy ? Bạn có ảnh nào up cho chị e xem với. Nếu đúng kiểu tớ thích chắc tớ đi làm luôn
    Mà mọi người ơi cho mình hỏi. Có mấy loại làm xoăn thế? sao còn phân biệt cả xoăn duỗi và setting ạ? Mà loại nào đỡ hại tóc? Về setting thì mình thấy người thì bảo là setting xong tóc mềm, tự nhiên ko cần keo bọt gì, người thì bảo làm xong tóc xơ, hại tóc lắm. Tóc mình cũng ko khoẻ gì nên phải tham khảo kỹ mới dám đi làm xoăn.
  4. meo_con_xinh

meo_con_xinh Thành viên mới

Tớ làm xoăn setting thấy không hề hại tóc tẹo nào. Trộm vía, thấy lần này tóc rất mềm mại, không hề xơ xác hay cứng như kiểu làm xoăn truyền thống. Tớ nghĩ vấn đề là xoăn setting không fải vuốt keo nên đỡ hại tóc đi nhiều.
  5. LilyAllen

LilyAllen Thành viên mới

To meo con xinh: bạn làm setting ở đâu thế? giá cả thế nào? Mình thấy nhièu người khen setting quá.
  6. meo_con_xinh

Tớ làm ở Minh Phương bạn àh. Tổng thiệt hại là 1.1 triệu (làm xoăn 800 + cắt 300).
  7. lucky1988

lucky1988 Thành viên mới

chị tớ làm xoăn tay ko ăn thuốc . 1 tuần sau làm xoăn máy ở Minh phương luôn . mà tóc ko hề hỏng đi nhé . chắc vài tháng nữa cũng làm ở đây . mà làm xoăn càng hấp tóc càng đẹp .
  8. thuyquanad

thuyquanad Thành viên mới

bất kể xoăn j chị cứ ra Bào TRung -Hàng Gà ý,nổi tiếng vềlàm xoăn đấy
  9. meo_con_xinh

Tớ thì 1 tháng mới đi hấp 1 lần thôi, nên chưa thấy được hiểu quả đấy. Dưng mà bình thường ở nhà thì tớ ủ tóc bằng hỗn hợp ôliu mật ong thấy tóc cũng mềm mại lắm.
  10. chipyeu1985

chipyeu1985 Thành viên mới

Mình mới mở cho ông anh được đào tạo trong sài gòn ra,giá cắt tóc nam 30k,nữ 70k,đang giảm giá,các bạn đến bảo đảm sẽ hài lòng với mái tóc mới,nếu không vừa ý,mình sẽ không lấy tiền " hứa danh dự luôn".Giá cửa hàng mình rẻ vậy vì đang khai trương,và cũng để tìm khách,còn sau chắc chắn sẽ không có giá rẻ như thế đâu ah.Các bạn cứ thử 1 lần rồi xem,bạn sẽ kết ngay mà.
    Tiệm tóc 41 Hàng bài,tầng 2,là hàng xóm của quán càphê chuồn chuồn.
    Bạn thử đến chỗ mình xem,giá bây giờ chắc chỉ 500k thui,nếu bạn không hài lòng mình sẽ lấy 1 nửa tiền thôi,nhưng bảo đảm bạn sẽ hài lòng.welcomeeeeeeeeê