1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xoay quanh chuyện OS

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi sadface, 16/06/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sadface

sadface Thành viên mới

Xoay quanh chuyện OS

Vì ko có nick nên em mượn tạm nick này dùng thử. Nếu bạn nào là chủ nhân nick này vô tình đọc bài viết này xin bỏ wa cho em. Em sẽ trả lại password sau khi hỏi xong.

Chuyện của em nói ra sợ ko ai tin nhưng có thật. Em ko phải thích giữ gìn mà là em nghiện OS nên em thường OS cho bf đến khi ra luôn. Theo suy nghĩ của em thì OS là thể hiện tình cảm vì chỉ 1 bên sướng, còn bên kia thì ko. Do vậy em muốn oS để thể hiện tình cảm và giữ chân bf của em. Nhưng có 1 vấn đề nảy sinh, em chỉ dám suy đoán chứ k chắc chắn. Lý do là khi em OS cho bf của em thì he chỉ muốn em ngậm chứ ko muốn em cử động lưỡi. Em ko biết tại sao vì nếu ngậm ko thì có cảm giác gì đâu. Hay là bf của em sợ ra nhanh và sợ em nghĩ là he yếu? He cũng hay nằm mơ xxx với em rồi ra luôn. He cũng hay kể em nghe.

Vậy he sợ là lỳ do gì, mọi người có thể giúp em được ko? Đừng bàn wa chuyện xxx vì em chỉ muốn nói tới OS thôi.

Cảm ơn nhiều
  2. sutuden

sutuden Thành viên mới

Đơn giản. Khi sử dụng lưỡi bạn hay quét qua quét lại cái khe ở đầu rùa làm anh ta đau. Chỉ dùng lưỡi đi xung quanh xem he có muốn ko?
  3. vincent_tan

vincent_tan Thành viên rất tích cực

Topic về os có nhiều wa'' rồi, loãng thật roài
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa