1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xông trầm và những vấn đề bạn cần quan tâm

Chủ đề trong 'Đà Nẵng' bởi kim_2016, 22/07/2018.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kim_2016

kim_2016 Thành viên quen thuộc

Khi chuyển về sống tại một không gian mới, bạn nên tẩy uế không khí cũ, ẩm mốc, do người chủ cũ sử dụng lâu ngày. Hơn nữa xông trầm còn đem lại hơi ấm và tài vượng cho ngôi nhà của bạn theo quan niệm phong thủy. Những người mới dọn về nhà mới, khai trương cửa hàng, văn phòng thường chọn ngày giờ đẹp để thực hiện nghi thức xông trầm.

Thông tin mua hàng vui lòng xem: tại đây

Ngoài ra tục xông trầm ở thời điểm hiện tại cũng được sử dụng khá nhiều dành cho những người dọn về nhà mới khai trương cửa hàng

Hướng dẫn cách xông trầm hiệu quả
    Có rất nhiều những cách khác nhau để bạn có thể xông trầm được hiệu quả. Bạn hoàn toàn có thể áp dụng để tìm ra những phương án tốt nhất giúp cho ngôi nhà của mình đạt được những hiệu quả cao.

- Để có thể xông trầm cách đầu tiên bạn có thể thực hiện làm việc hòa trầm hương với nước lau nhà. Điều này cực kỳ phù hợp được với những người mới chuyển nhà cũng như những người cần tải toàn bộ những khí cũ khi đến nơi ở mới hoặc đến nơi làm việc mới

- Một cách vô cùng đơn giản và dễ thực hiện hơn là sử dụng các loại nhang Trầm. Ở trong thời điểm hiện tại thì bạn nên sử dụng Nhang Trầm nụ để đốt và lựa chọn các loại dụng cụ đốt chuyên dụng. Lúc này khói tỏa ra sẽ là cả các không gian của ngôi nhà để mang lại một sự tươi mới cũng như giúp cho không gian ngôi nhà của bạn được tốt nhất

- Nếu như bạn là người có điều kiện cũng như bạn đã mong muốn sự thanh lọc tuyệt đối trong ngôi nhà của mình thì trầm miếng cũng là một trong những sự lựa chọn tốt dành cho bạn. Tinh dầu tràm tự nhiên sau khi được đốt sẽ lan tỏa đến bạn đỡ một mùi hương nồng ấm dịu dàng giúp cho không gian cho một người bạn được hoàn hảo nhất đặc biệt bởi trầm hương được coi là tinh hoa của trời đất giúp mang đến sự hưng thịnh cho ngôi nhà

Trên đây là những thông tin để chúng tôi giúp bạn hiểu được xông Trầm là gì cũng như giúp bạn có thể hiểu biết được những cách xông trầm hiệu quả nhất. Một lưu ý mà bạn đặc biệt phải quan tâm đó giá chỉ nên sử dụng các loại sản phẩm trầm hương chất lượng để đảm bảo cho các nghi thức trong việc của mình được diễn ra một cách tốt nhất. Và nếu như bạn cũng đang cần đến một giải pháp xông nhà hiệu quả cũng như tìm đến các sản phẩm Trầm Hương chất lượng đến với trầm hương hoàng giang chúng tôi cam kết sẽ giúp bạn lựa chọn được những sản phẩm tốt nhất.
    Lần cập nhật cuối: 22/07/2018