1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xuất sớm, HELP!!

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi winall, 08/01/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. winall

winall Thành viên mới

Xuất sớm, HELP!!

Tôi năm nay gân 30 tuổi, rất khoẻ mạnh, cao 1m78 75kg và có 1 cô bạn gái cực xinh. Cao 1m65, da trắng bóc, V1 tới gần 95, Phải nói là cực hấp dẫn. Vì thế mà lần nào gặp nhau là tôi cũng đòi. Nhưng cũng chỉ 1 vài lần là được đồng ý. Vấn đề là sau bao nỗ lực thuyết phục, tôi lại không thể thoả mãn được cả 2 chúng tôi. Vì chắc các bạn cũng đoán ra, tôi bị xuất sớm, có khi chi vài giây đi vào. Lần 1 thì bao giờ cũng bị như vậy, nhất là chỉ cần bạn tôi vuốt vài cái là không thể kìm lại được. Lần 2 thì lâu hơn 1 chút nhưng ít cảm giác hơn. Cũng may là trước khi hành động tôi foreplay khá kỹ nên bạn tôi không đến mức quá chán.
    Xin hãy chia sẻ cách xử lý sự cố này. Tôi không cần rao giảng về sinh học này nọ mà là cách xử lý. Tôi có biết đó là nguyên nhân do hệ thần kinh giao cảm, nhưng chẳng thấy ai nói cách xử lý ra sao cả. Tôi có đọc vài tài liệu của Tây về cách xử lý bằng cách "luyện tập", lúc thì bằng dụng cụ lúc lại bằng ********. Bạn tôi thì chẳng thể giúp được rồi. Vậy còn cách nào khác ? Ko lẽ lại ra đường kiếm 1 em nào rồi vào nhà nghỉ luyện tập ? Mà luyện tập 1 mình thì thật tệ hại quá.
    Xin hãy đừng bull**** !
    Xin cảm ơn.
  2. donjuan84

donjuan84 Thành viên mới

Chao bac.
    Em tuy it hon bac vai tuoi nhung kinh nghiem noi chung la cung ko den noi nao ca.Ngay truoc moi quan he,em cung vay,vai giay la toi ben luon.Ca em va bo cung chan.Sau nay,rut kinh nghiem cu luc gan ra la dung lai,hit tho sau va co gang nghi den chuyen khac,vai giay sau on on la lai tiep tuc,cu nhu vay dam bao voi bac moi lan chang duoi nua tieng dau.Bac thay the nao.Co the thu duoc day.
  3. GiaCatPhuc

GiaCatPhuc Thành viên mới

Hụ hụ. Tiếc quá là tiếc " Em mà là bác thì .... ". Không nói nữa sợ bậy he he
    Thứ nhất, theo em thì bác bị bệnh sướng sớm quá, cho nên có một vài cách điều trị sau.
    1- Lúc mà đang make love với bồ của bác ý thì đừng có mà nhìn vào người ta, nghĩ đến cái khác ý. Như vậy có thể kìm chế đc một ít.
    2- Trước khi oh ye bác quay tay trước một lần cho " ra cái của nợ " ấy trước rùi bắt đầu với cô ấy sau. Như thế có thể kìm chế đc một ít nữa he he.
    3-Lúc cảm thấy sắp không chịu đc thì phải đổi thế. Mà bác đừng để cô ấy chủ động. Bác chủ động thì dễ kiềm chế hơn " Ai lại để địch thủ vuốt vài cái bao giờ " hụ hụ
    Thui em có 3 bài, bác luyện 3 bài ấy đến lúc nào mà không chịu đc nữa thì em có bài khác. Chúc bác làm tốt đc người iu iu nhiều he he
    Nguoi tu vi minh voi Ngoa Long tien sinh Khong Minh
  4. thanh_ala

thanh_ala Thành viên rất tích cực

Theo em muốn lâu thì trước khi gặp cô ấy bác có nhu cầu thì tự làm côn 1 ở nhà đi . Sau đó dùng côn 2 với cô ấy có lẽ cung lâu đó . Thời gian từ dụ dỗ đến cô ấy đồng ý cũng hồi phục sức mạnh nhiều
    -»(¯`»(¯`?´¯)«´¯)«-Có ai từng yêu mà chưa đau đớn một lần--»(¯`»(¯`?´¯)«´¯)«-(-¸,+°´°+,¸.·´¯`·.¸(^ o ^)¸.·´¯`·.,+°´°+,¸Có ai từng yêu mà chưa từng khóc  ¸,+°´°+,¸.·´¯`·.¸(^ o ^)¸.·´¯`·,+°´°+,¸-)

5. lathi

lathi Thành viên mới

Bác tập thiền đi, nó sẽ giúp bác rất nhiều đấy. Bao giờ bác kiểm soát được hơi thở của mình thi bác sẽ thành công. Nếu không rõ phương pháp tập thì vào chùa hỏi mấy ông thày tu, các ông ấy se hương dẫn cho bác cách vận khí và các thứ khác.
  6. Avocado

Avocado Thành viên mới

Chỉ có một vấn đề thôi, cô ta cực xinh, bác cực ham muốn, khi đụng vào thì cực sướng và tất nhiên là .... kết thúc cực nhanh .
    Cũng chỉ có một cách giải quyết : kiềm chế và đánh lạc hướng cảm xúc của mình ngay từ đầu, chú ý là ngay từ đầu đấy nhé, đợi đến lúc sắp ra mới kiềm chế cảm xúc thì không kịp đâu. Từ khi foreplay là đã phải coi cô ta như gạch đá rồi, coi như mình đang làm một việc gì đấy hoàn toàn là miễn cưỡng, chán ngán. Lúc đưa vào rồi thấy hơi có vấn đề một cái là phải lây ra ngay, trả vờ thay đổi tư thế để hoãn binh. Trong lúc ride cứ nghĩ một cái gì đấy thật là chuối, ví dụ như cộng nhẩm hai số 1568 với 236984 chảng hạn.
    Thế có người hỏi, cứ phải kìm nén bản thân thế thì còn happy quái gì nữa mà làm??? Ko có sao đâu, cứ để partner satisfied lần một, rồi sau đó các bác thả sức mà tung hoành phục vụ bản thân. Nếu partner mà có multy orgams thì value của các bác lên nhiều lắm đấy
  7. tdev

tdev Thành viên mới

cách 1 : miệng luôn nhẩm "Không ra , không ra , không ra, không ra....... ,"
    - hi vào cuộc , bác cứ từ từ , nhẹ nhàng , đừng có hao hứng quá , hung hục quá . Với lại mỗi lần bá gái đồng ý "lâm trận" thì cũng khong nên tỏ ra vui quá , cứ xem nó như bình thuong . Bên cạnh việc từ từ bác fối hợp làm như các bạn truoc đã nói :
    +nghĩ đến chuyện khác ( cộng nhẩm , nghĩ đến công việc , .... )
    +Khi săp có vẻ "phóng tàu" thì dừng lại đổi thế hoăc nói chuyện với bác gái , hoặc sử dụng dụng cụ tay miệng của bác để làm việc khác cho máy chính nó nghỉ
    Chúc vu i vẻ ,
    nghĩ đến bác gái mà chán ngấy con gf của chúng ta bà con nhẩy
    hehe j/k
  8. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

làm liền phát hai ca bác ạ ! cách nhau độ 15'' ! đã chót thì chét ! he he !!
                                sun + moon = ???
     welcome to Kinh Bac club : ttvnol.com/KBC.ttvn
  9. ong_gia_ham_choi

ong_gia_ham_choi Thành viên mới

Tôi cũng đã thử cách cộng trừ hay nghĩ ngợi linh tinh, nhưng nói chung là khó, rất hay mất tâp trung, vả lại xin lỗi bạn gái tôi cứ kêu ư ử nghe rất kích thích, cho nên tôi thấy các bác nói ở trên có kiểu thay đổi tư thế hay rút súng ra làm vài đường oral vậy. quan trọng là khi bác xuất khẩu hàng xong thì cứ để súng ngâm trong đó, lật bạn gái nằm lên trên uốn éo, hôn hít, nhưng đừng để súng rơi ra kể cả khi nó oặt lại,nếu cô ấy chấp nhận sàng qua lại nhè nhẹ thì còn tốt hơn nữa, đảm bảo chỉ khoảng 3 - 5 phút sau là nó lại ngỏng lên ngay, kiểu đó bác có thể dền dứ khá lâu, tuy nhiên rất tốn sức, hết trận là hai chân muốn bại luôn...
  10. loli

loli Thành viên quen thuộc

Tiếc quá nhỉ , xin mời sang mục ''''cầm cự lâu'''' nghiên cứu.