1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xuất sớm, HELP!!

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi winall, 08/01/2004.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. Breakman

Breakman Thành viên mới

Bác có để ý là khi bác sắp eject thì bác thở như một cái nồi cơm điện đang sôi không hehe... Vấn đề chính là ở chỗ đó.. Khi cảm thấy sắp đầu hàng đến nơi thì bác chỉ cần giảm nhịp thở xuống, thở chậm, hơi thở ngắn thôi. Mục đích là giảm lượng ôxy vào cơ thể, ngăn không cho con chim chào mào nó phun nước bọt. Đến khi cảm thấy ổn ổn thì lấy lại nhịp thở, nhưng cũng đừng có thở hồng hộc đấy nhé không thì phòng bên nó nghe thấy thì.. phack!
    Nguyên lý: Chú chim chào mào cần nhiều ôxy để gồng mình phun nước bọt (do lượng máu dồn về khá nhiều). Chỉ cần giảm lượng ôxy xuống dưới mức cần thiết thì công việc phun nước sẽ khó khăn hơn.
    Ngoài ra có một cách nữa: Uống cafê với muối. 1 tách cafê nhỏ với một lượng muối vừa đủ mặn sẽ tiếp sức cho bạn. Nhưng mỗi tội sau khi làm việc xong thì nằm nhìn người yêu ngủ...Sít
  2. honghainew2002

honghainew2002 Moderator

Haha vui phết nhỉ tôi thì tôi nhất trí quan điểm với bạn giacatphuc gì đó, cái quan trọng nhất là bạn và bạn gái của bạn " chưa quen hơi " mỗi ngày 1 lần cũng là 1 biện pháp hay tôi đảm bảo chỉ cần 1 tuần liền bên nhau như vậy đảm bảo bác sẽ success là cái chắc !!!
    www.honghainew.com/forum
    honghainew2002@yahoo.com
  3. hanoivatoi

hanoivatoi Thành viên mới

Jack Johnston, tác giả cuốn "Từng bước để có khoái cảm liên tục của đàn ông" cho rằng: cơ thể của chúng ta luôn khao khát oxy, và càng đòi hỏi nhiều hơn khi những kích thích ham muốn tăng lên. Hơi thở, bằng cách này hay cách khác, sẽ làm thay đổi hệ thống kích thích ham muốn của chúng ta.
    Kích thích ham muốn là những biểu hiện của tâm lý và cơ thể bắt đầu cho một chu kỳ nhu cầu ********. Khi kích thích hay được kích thích, cơ thể sẽ có những phản ứng nhất định ví như: ********* trở nên cứng, âm đạo được bôi trơn và cơ thể sẽ có những chuẩn bị tiếp theo cho giao hợp. Nhưng mọi việc sẽ dừng lại chỉ sau một vài phút, điều gì sẽ xảy ra nếu những ham muốn vẫn còn mà cơ thể lại không chịu hoạt động theo sự điều khiển?
    Một vài người cảm thấy bực bội, khó chịu, bất lực khi chuyện kết thúc sớm vậy và rồi những hành động âu yếm, vuốt ve? sẽ không còn ham muốn nữa. Có thể cơ thể không còn đáp ứng được nhu cầu, có thể sẽ bị mất đi trạng thái hưng phấn. Vậy tiếp theo nên làm gì?
    Có một giải pháp: Cần có sự luân phiên để kích thích hưng phấn và thỏa mãn về tâm lý và ham muốn, cả hai nên nhịp nhàng trong "công việc". Trong cuốn ?oKhoái cảm liên tục của đàn ông? tác giả Mantak Chia đã mô tả về tầm quan trọng của hơi thở: ?ođiều khiển hơi thở nhịp nhàng đồng nghĩa với việc điều khiển được chính cơ thể bạn như ý muốn?.
    Khoa học từ lâu đã đánh giá cao mối quan hệ giữa sức khỏe với sự hô hấp và trạng thái tâm lý. Và trong ?ochuyện đó? cũng vậy, cần có sự điều hòa nhịp nhàng giữa hoạt động của cơ thể và trạng thái tâm lý.
    Nếu hoạt động của cơ thể không điều hòa thì trạng thái tâm lý sẽ biến động không như ý, đó là kết quả tất yếu. Và trạng thái tâm lý căng thẳng cũng là nguyên nhân gây nên chuyện và nó cản trở việc đạt được cực khoái. Khi tinh thần tập trung cho một điều gì đó đặc biệt, hơi thở sẽ ngưng đọng và có thể sẽ có sự tạm ngưng hoạt động nơi đâu đó.
    Chúng ta hít thở hàng ngày nhưng lại không suy nghĩ đến nó, nhưng chúng ta lại thay đổi thường xuyên nhịp điệu, độ sâu của hơi thở một cách vô thức. Khi kích thích ham muốn, hơi thở của bạn cũng phải thay đổi theo. Đầu tiên, bạn hít sâu nhiều hơn, sau đó hơi thở sẽ nhanh hơn và ngắn hơn theo nhịp điệu của "công việc".
    Hơi thở ngắn là hệ quả của sự thiếu oxy, dẫn đến giảm bớt sinh khí, chóng tàn cuộc và nhiều hệ quả khác. Hít thở sâu đưa hai người hòa quện với nhau trong "công việc" và giúp chúng ta đạt tới đỉnh điểm của khoái cảm.
    Jack Johnston, tác giả cuốn "Từng bước để có khoái cảm liên tục của đàn ông" cho rằng: cơ thể của chúng ta luôn khao khát oxy, và càng đòi hỏi nhiều hơn khi những kích thích ham muốn tăng lên. Hơi thở, bằng cách này hay cách khác, sẽ làm thay đổi hệ thống kích thích ham muốn của chúng ta. Điều gì sẽ đến khi hơi thở trở nên nhanh hơn, ngắn hơn, dồn dập hơn? Với đàn ông, tiếp sau đó sẽ là ********* sớm hơn.
    Theo Jack Johnston thì nên thay đổi lối sinh hoạt đó, nên thở xuống chậm lại khi mọi việc trở nên gấp gáp. Nếu ********* là một phần trong hoạt động sinh hoạt ******** của nam giới thì ********* trễ lại, tạo thêm nhiều ham thích hơn.
    Theo Woman-life/ ***ual Health
  4. sut

sut Thành viên quen thuộc Đang bị khóa

thế này nhá...em giúp bác ( và tất cả bác nào bị như thế ) cách này rât hay :
    Luc nào các bác bòm bọp phòm phọp vơi vợ các bác thì cứ ới em 1 câu đến...em đứng bên cạnh em nhìn ( em hứa là chỉ nhìn thôi chứ ko soi ) ...em đó các bác xuất sơm đuợc đấy..lúc đấy có khi lại phải nhờ đến em y'' chứ...em lại đuợc lộc y'' chứ...
  5. TheForce

TheForce Thành viên mới

Có một số cách để tránh bị xuất sớm như sau. Hy vọng các bạn thấy bổ ích.
    - Khi vừa lâm trận, hãy để dương cụ của bạn trong âm đạo của cô ấy khoảng 30 giây trước khi hoạt động rút ra ấn vào. Làm như vậy dương cụ sẽ quen với nhiệt độ và sự co thắt trong âm đạo, tránh việc sướng đột ngột. Bạn có thể đề nghị cô ấy giúp bằng cách ngậm (ngậm thôi chứ không mút miếc gì nhé) dương cụ khoảng 1 phút trước khi vào cuộc.
    - Trong quá trình phá thành đoạt luỹ, nên gắng nghĩ tới chuyện khác. Nếu thấy sắp xuất, hãy bất động và hít thở thật sâu 10 tới 15 nhịp. Nếu vẫn còn căng, hãy rút dương cụ ra khỏi âm đạo đợi dịu xuống rồi tiếp tục. Phương châm để kéo dài là "cứng thì rút ra, xìu lại bỏ vào". Khi đánh phá không nên hấp tấp, nên nhẩm đếm trong miệng, rút ra ấn vào điều độ theo nhịp điệu. Nên thực hiện "3 cạn, 1 sâu", không nên thường xuyên ấn những cũ mạnh như vũ bão lút cán mà chóng xuất.
    - Mỗi khi hứng quá sắp xuất, hãy cắn nhẹ vào đầu lưỡi để làm dịu cảm giác.
    - Cố gắng thay đổi tư thế luôn luôn, vừa tăng khoái cảm, vừa giảm sự hưng phấn quá cỡ mỗi khi sắp xuất.
    - Đề nghị bạn gái giúp đỡ bằng cách ấn chặt vào huyệt đạo nằm dọc theo đường gân của bìu và cách lỗ hậu môn khoảng 1,5 cm mỗi khi thấy bạn sắp xuất. Lúc đó bạn cũng nên bất động và điều hoà hơi thở.
    - Nên kết hợp tất cả các phương pháp trên. Sau quá trình luyện tập, bạn có thể đạt tới mức muốn xuất lúc nào cũng được.
    May the force be with you!
  6. delibab

delibab Thành viên quen thuộc

Kinh nghiệm của các bác rất hay . Rất cám ơn . Hiện em cũng đang kiếm bạn gái để ấy đây ,chứ lúc nào cũng mỏi tay 1 mình chán quá .
  7. Ukyo_mitsuruadachi

Ukyo_mitsuruadachi Thành viên mới

Úi dùi ui mấy bác ơi nghe mấy bác mà em sắp ra rùi đây!
    Đừng có đếm hay gì gì, mà làm gì đi nữa thì em cũng cho là bác sẽ kô chịu nổi đâu.Em nói nghe nè,lúc bác xông vào thì nên từ từ thô,đừng wá hứng thú.Tập trung, cái này khó a` nha bởi vì em đoán rằng luc ấy bác càng nghĩ mình sẽ tập trung được thì lại cang khó tập trung.Đừng căng thăng quá,nhắm mắt lại, thư giãn đi, quan trọng nhất là nghĩ đến viêc "làm mình cáu tiết nhất từ trước tới nay".Vừa làm vừa nghĩ đừng sao nhãng việc nghĩ này.Theo tiểu sử của bác thi em thấy bác hơi bị yếu thì phải,bác mà lơi ra một cái em đoan chắc thế nào bác cũng ra cho coi.Vừa nghĩ vừa hít thở đều đặn,bác làm đúng theo lời em mà vẫn như trước thì em làm chó chứ kô làm người!!!!!!
  8. delibab

First Time!
    The sky was dark
    The moon was high
    All alone just she and I
    Her hair was soft
    Her eyes were blue
    I knew just what
    She wanted to do
    Her skin so soft
    Her legs so fine
    I ran my fingers
    Down her spine
    I didn''t know how
    But I tried my best
    I started by placing
    My hands on her breast
    I remember my fear
    My fast beating heart
    But slowly she spread
    Her legs apart
    And when I did it
    I felt no shame
    All at once
    The white stuff came
    At last it''s finished
    It''s all over now
    My first time ever
    At milking a cow.....
  9. KabutoKagi

KabutoKagi Thành viên mới

Mấy chiêu của bác TheForce cũng hay. Có 2 huyệt để làm giảm hưng phấn, tránh xuất sớm. Đó là huyệt Hội âm như bác TheForce nói, và huyệt Trung Cực. Tuy nhiên cả hai huyệt trên đều khó tìm, trong lúc ... ấy ấy ... mà tìm ra được thì kể ra cũng phiền. Tôi cũng thử vài lần, nhưng dù sao cũng chỉ cầm cự được 2 phút thui.
    Theo tôi cách hay nhất vẫn là tự luyện tập, và dùng Phân Tâm Đại Pháp là hay nhất:D
  10. delibab

Bác Winall
    Em tuy chưa troắt nhau lần nào nhưng cũng xin hiến kế
    Theo em là vì bác quá nhạy ,mới vào thì đã ra rồi nên cách tập thở với lại hít sâu như các bác khác bảo là không thể áp dụng được .Theo em là bác nên tìm cách làm quen với cái "cảm giác " lúc ấy .Kinh nghiệm của em và khoa học mà ra : thủ dâm thứ nhất là để tự điều hoà mình ,thứ 2 là để tăng độ chai lỳ .100% gã trai ,nếu không có bạn gái làm đối tác thường tự thoả mãn bằng cách mỏi tay .Ban đầu chỉ vài quả thụt ra thụt vào ra ........ra ngay .Nhưng nếu thủ dâm lâu ngày ,thời gian ..ra sẽ lâu hơn ,kiểm soát cảm giác tốt hơn .Vậy theo em là bác nên trở lại thưở 15 tự chữa hay là nhờ bạn gái chữa vài lần ,sau sẽ quen và thời gian quan hệ sẽ lâu hơn chăng ?
    Cuộc đời sao dài thế
    Năm tháng vẫn trôi qua
    Như biển kia dẫu rộng
    Mây bay tít đằng xa