1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

XÚC CẢM MỘT GIÂY....

Chủ đề trong 'Phú Thọ' bởi PhuthuyAli, 07/07/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lotus_onlyme

lotus_onlyme Thành viên mới

hic, em cũng đang có tâm trạng như bác, rỗng tếch, chẳng buồn chẳng vui, chẳng hiểu mình làm sao nữa. Cứu!
  2. ghet_ruoi

ghet_ruoi Thành viên mới

Hô hô...thật là hay ho....Có lẽ mình đang được sống trong những ngày tháng hạnh phúc nhất trong đời sinh viên.Dạo này mọi thứ tưởng chừng như tuột khỏi tay hết rồi....nhưng nó đã trở lại với mình.Vừa đủ để biết giá trị của nó.Từ chuyện nhà cửa, net đến tình cảm....hị hị.
    Đầu tiên phải kể đến cái sự tìm nhà của mình...mới biết là HN nó chật làm sao...thật là củ chuối...mình đến và hẹn chiều 1h quay lại đặt tiền....1h đến bác cho thuê rồi cháu à... .2 tuần sau đang đi chơi tự nhiên dở hơi linh cảm thế nào quay về cái nhà đó hỏi xem còn phòng kh? hô hô đang có 1 thằng lò dò đến trước mình 10p và đặt cái phòng đó...nản..hê hê kh hiểu sao nó lại chuyển sang phòng khác và nhường cho mình.Phù...có thể chứ.8h tối đang măn thịt chó giải đen,nó call... bà chủ nhà quái đản lắm...a rút tiền chuyển đây...trước khi chú vào phòng đó có 3 thằng bị đuổi rồi.....Ngay sau đó định phi về lấy tiền..nhưng linh tính mách bảo...mình kh làm gì bà ấy thì bà ấy làm gì mình. ờ thì 10h đóng cửa...đang mún ngoan đây..hê hê...sau 2 tuần ở..kết quả bác rất quý thằng cháu...vì cháu nó về sớm lém,còn kh là qua đêm luôn.Được bác thân tặng 4 quả khế.
    Rồi đến chuyện net...trong 1 buổi chiều đẹp zời..mình nhìn thấy cái dây mạng từ nhà thèng con zai bà ấy-----> và tất nhiên theo bản năng mình phi sang nhà nó hỏi xin 1 cổng...bị mụ chủ nhà chặn họng..kh có nét gì hết tao bảo kh đc là tao đuổi.Lý do cái dây qua ban thờ nhà bà.Thế là mình nản hẳn...bùn zầu về VT chơi với người yêu...rồi khi lên...thấy thằng con sang bảo chú vác dây mạng sang đây a nối cho...ha ha Đúng là ở hiển gặp lành. 2 vụ trên đã làm mình đau tim lắm rồi....nhưng mà sướng toàn cảnh giác mạnh
    Rồi đến 2 ngày thứ 7 và CN vừa rồi..khi e yêu xuống chơi với mình...mới thấy mọi thứ trắc trở làm sao.Đi măn thì phải đi cùng cô nó..2 đứa kh đc đi cùng nhau,chán thế.Nhưng mà thôi...dù sao nó cũng mún khoe khoang với cô nó là nó có người yêu,hehe đứa nào mà chả mún khoe với bạn bè.
    Rồi đi ún cafe....cái quán So Hot mà mình thích...cả năm cả tháng ún đó thì có sao đâu...đc ngày nó xuống.Phi lên thì nó chuyển mịa nó quán rồi mới đau chứ Chiều đến đi xem phim thì đíu có phim mình thích..nó thích kinh dị còn mình thì kh,nhưng mà chiều nàng vậy làm 2 vé. 4h kém 20 nhé....Và rất là hay ho trời mưa to kinh dị,còn nó bỏ bom mình Với lý do lượn cả HN đi mua cái gối cho mình mà kh đc. Ngồi đợi đến 5h trời tanh...đi cafe..vác luôn cái gối vuông mới mua ra..2 đứa ngồi ôm mặt đần thối..nửa trách nửa thương nhau.Nắm chặt tay và dựa vào vai mình....từ ngày tán nó đến h đây là lần đầu tiên mình mời nó đi ún cafe và xem phim thì quán đóng,trời mưa rào.Hô hô nhưng mà ngồi ở quán kia 2 đứa nói chuyện thấy sướng hơn,cảm giác hạnh phúc thật đơn giản,mình cũng chả muốn gì hơn cứ muốn như thế này mãi.Nhìn mặt nó lúc này xị ra yêu phết .Mình trách nó làm gì cũng chả có kế hoạch,còn nó trách mình sao lúc nào cũng kêu đen đủi....phải biết mỉn cười chứ.Đấy hôm nay kh đi xem đc phim nhưng mà bọn mình vẫn vui cơ mà ....
  3. minh_thich_roi_day

minh_thich_roi_day Thành viên mới

Dạo này mình chán thật.
  4. bibianh

bibianh Thành viên mới

Trong box này trước giờ các loại xúc cảm toàn liên quan đến chán đời, thất tình. Đề nghị ku Ruồi không được phá luật. Vác cục tình ra chỗ khác gặm nhấm niềm sung sướng mau lên. Không biết box này toàn tàu bay bà già trông khoang buồng lái ah? Muốn trêu ngươi các chị liệu hồn các chị rủa cho hết đường cười hạnh phúc với người yêu đấy. He he....
    Đùa thoai, nghe chuyện bọn trẻ kon vui phết, nhí nhảnh cứ như.... mấy con cún nhà chị đùa nhau í . Vaò kể chuyện cười tiếp đi ku
  5. ghet_ruoi

ghet_ruoi Thành viên mới

Em thấy box mình tình hình mọi người đều u ám cả...post 1 bài tràn đầy hạnh phúc đã san sẻ nỗi đau ấy mà
  6. minh_thich_roi_day

minh_thich_roi_day Thành viên mới

Cũng vừa tròn 2 năm từ ngày anh chuyển nhà cho em, hôm nay lên chơi, sau 2 năm, mọi thứ lại thế, đồ đạc lung tung... bọn em lại chuyển đi, mỗi người 1 nơi..
    2 năm qua rất nhiều kỷ niệm phải không em?Vui có, nhưng kỷ niệm buồn chắc nhiều hơn, anh có lỗi với em nhiều lắm...
    Tất cả đã qua đi, cùng thời SV của anh và em. Chúc em may mắn trên con đường em đã chọn..
  7. cafenhasan

cafenhasan Thành viên mới

Hạnh phúc là khi có một việc để làm, một người để yêu, và một tương lai để hi vọng
  8. haiminhdang

haiminhdang Thành viên mới

xúc cảm gì đây? Bao lâu rồi ko vào ttvn mình ko nhớ được.
    1 tháng, 2 tháng... hay hơn?
    Lại ốm, họng khô và đau rát. Bảo anh dậy đưa mình về nhà mà anh cứ ngủ tít, mình không ngủ được. Tranh thủ vào net nhà anh thì mới vào ttvn, còn cái máy lởm nhà mình, lỗi hết cả rồi.
    Giá mà cũng có cái cớ nào để mình rời bỏ, tạm xa như mình đã tạm xa cái ttvn này nhỉ? Mình mệt mỏi đến sắp chết được rồi.
    Xa nhau có khi lại là tốt, giận nhau có thể lại thương nhau nhiều hơn? Chẳng đúng nữa rồi, ko thể thương nhau hơn được nữa rồi. Không thông cảm được nữa. Sức chịu đựng cũng có giới hạn của nó. Trưa nay ngồi ăn cơm mà ko nuốt trôi, ngậm cơm đầy trong miệng lại muốn phun ra và nước cũng đầy trong mắt. Em không giận, ko đủ sức mà giận. Có thể là em đã sai, nhưng cái cảm giác đấy, không ai có thể hiểu được. Em vớ vẩn, em trẻ con, đúng... đúng hết. Nhưng ai hiểu cho em, em đã cảm thấy thế nào? Ai hiểu em đã cố gắng để vượt qua cảm giác đấy như thế nào? Nhưng cuối cùng, em lại thất bại. Không ai biết em đã cố gắng thế nào, chỉ thấy em ngu ngốc và khờ khạo. Em đã cố gắng, dù có thể hôm nay chưa làm được, thì lần sau, lần sau nữa, tại sao cứ nhìn vào một lỗi nhỏ để vứt bỏ tất cả sự cố gắng của em. Em không mở mồm ra nói lại được, em im lặng, vì em cảm thấy hụt hẫng, thấy mất mát quá nhiều, em không biết nói gì.
  9. latdatpt

latdatpt Thành viên quen thuộc

Buồn khi dạo này sống vô cảm với mọi thứ! Hạnh phúc với mọi ngwời là có gì để hi vọng, có ai để yêu, có việc để làm. Chả biết mình đang đc bao nhiêu phần trăm của hạnh phúc nữa??
    Dạo này hay nghĩ đến sau này, khi có chồng con, khâm phục những vợ chồng trẻ hạnh phúc, còn già thì chả tbiết, thấy lãng man, hay hay.
    Còn bọn trẻ mới tập toẹ yêu đã tưởng mình siêu lắm, biết sẽ đến đâu?? ( Ám chỉ Ku Ruồi) Ngày xưa mình cũng đc yêu đấy thôi, cuối cùng bây h vẫn bị gọi là TÀU BAY GIÀ .
  10. ghet_ruoi

ghet_ruoi Thành viên mới

Tại sao một người bất hạnh cứ bon chen với một người hạnh phúc thế nhở