1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xui xẻo, thất bại trong cuộc sống

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi shoneti, 18/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. shoneti

shoneti Thành viên mới

Buồn quá, hì hụi thức đêm thức hôm, thậm chí còn post cả một bài rõ dài để bênh Đức, thế mà kết quả là sự thất vọng. Chưa bao giờ mình cảm thấy buồn như hôm nay... chưa bao giờ mình đặt nhiều niềm tin vào Đức như ngày hôm nay.. và cũng chưa bao giờ mình cảm thấy buồn khi Đức thất bại như ngày hôm nay. Chả còn thấy gì hay ho ở cái Euro này nữa. Khổ thân Đức. Tại sao Đức có thể đen đến vậy trong cái Euro này như thế. Buồn, buồn ... sao mà buồn thế.. chẹp... mệt mỏi ........................................
  2. giangvan

giangvan Thành viên quen thuộc

Buông như con chuồn chuồn
    a cay chim cú......
    Đừng như thế Shoneti ơi,,... nhanh già lắm
  3. giangvan

giangvan Thành viên quen thuộc

Buông như con chuồn chuồn
    a cay chim cú......
    Đừng như thế Shoneti ơi,,... nhanh già lắm
  4. k46cgh

k46cgh Thành viên mới

VN bị loại,trượt vài điểm lô,dd sắp hết tiền,bị cắt học bổng,sắp thi chuyên sâu,noel đi thực tập,hosting bị die,sút 3kg....
    may quá tí có bạn xuống zôozozozozo!!!!!cạn chén vì....trong cái rủi có cái...rủi hơn và trong cái rủi hơn mới tìm thấy cái may
  5. k46cgh

k46cgh Thành viên mới

VN bị loại,trượt vài điểm lô,dd sắp hết tiền,bị cắt học bổng,sắp thi chuyên sâu,noel đi thực tập,hosting bị die,sút 3kg....
    may quá tí có bạn xuống zôozozozozo!!!!!cạn chén vì....trong cái rủi có cái...rủi hơn và trong cái rủi hơn mới tìm thấy cái may
  6. k46cgh

k46cgh Thành viên mới

Vào forum chửi thằng tavares bị chửi là thằng tiểu nhân,về nhà chửi tiếp bị thằng bạn bảo không có người yêu nên hung hãn,ggrư`
    Mẹ ghọi điện bảo bị cao huyết áp khá nguy hiểm làm hú hồn hú vía may mà cũng đỡ rồi ( không chịu nói sớm để còn về!)!
    Bạn gái cũ qua rủ đi chơi,chán!!vì người ta đã có người khác,nối lại cũng chẳng được, không đi chắc nó nghĩ mình nhỏ nhen,đi thì bọn bạn nghĩ mình ...."móc lốp"!
    Máy tính bị lỗi ổ tùm lum vì mất điện nhiều chưa có tiền thay (lấy gì đánh đề tài???)
    mất 2 đĩa the wall không biết quăng đâu hay thằng nào nó ngứa tay nó "chiến".
    đi net ngồi cạnh 2 bà cụ non nghe nó chê bai xỉ vả RA KHƠI của the wall mà lộn cả ruột!!!
  7. k46cgh

k46cgh Thành viên mới

Vào forum chửi thằng tavares bị chửi là thằng tiểu nhân,về nhà chửi tiếp bị thằng bạn bảo không có người yêu nên hung hãn,ggrư`
    Mẹ ghọi điện bảo bị cao huyết áp khá nguy hiểm làm hú hồn hú vía may mà cũng đỡ rồi ( không chịu nói sớm để còn về!)!
    Bạn gái cũ qua rủ đi chơi,chán!!vì người ta đã có người khác,nối lại cũng chẳng được, không đi chắc nó nghĩ mình nhỏ nhen,đi thì bọn bạn nghĩ mình ...."móc lốp"!
    Máy tính bị lỗi ổ tùm lum vì mất điện nhiều chưa có tiền thay (lấy gì đánh đề tài???)
    mất 2 đĩa the wall không biết quăng đâu hay thằng nào nó ngứa tay nó "chiến".
    đi net ngồi cạnh 2 bà cụ non nghe nó chê bai xỉ vả RA KHƠI của the wall mà lộn cả ruột!!!
  8. shoneti

shoneti Thành viên mới

hôm nay đúng là ngày đen đủi của mình .. cái môn học tử tế nhất thì làm bài dở tệ nhất .. chẹp.. uất.. suýt khóc .. cơ mà nhận được thư của bạn gì làm mình thấy cũng không tệ lắm.. bạn ý còn khen mình lạc quan nữa chứ.. .. bây giwò mình thấy cuộc sống của mình có vẻ rõ ràng hơn một chút roài... để xem Trang béo có phone lại cho mình không.. không thì đi với bọn kia cũng ok.. he he.. lại còn sắp sửa rủ rê được một bọn nữa rồi.. nói trong cái rủi có cái may quả thật đúng.... hôm nay chơi tấn lại còn thắng bà chị sau 2 ván thua liên tiếp.. hi hi.. ui, hình như mình post nhầm chủ đề.. cơ mà với cái tình cảnh hôm nay sẽ dẫn đến một vài hôm nữa sẽ lại đen đui.. hịc hịc.. kết quả ơi.. ước gì không phải nhìn thấy mày
  9. shoneti

shoneti Thành viên mới

hôm nay đúng là ngày đen đủi của mình .. cái môn học tử tế nhất thì làm bài dở tệ nhất .. chẹp.. uất.. suýt khóc .. cơ mà nhận được thư của bạn gì làm mình thấy cũng không tệ lắm.. bạn ý còn khen mình lạc quan nữa chứ.. .. bây giwò mình thấy cuộc sống của mình có vẻ rõ ràng hơn một chút roài... để xem Trang béo có phone lại cho mình không.. không thì đi với bọn kia cũng ok.. he he.. lại còn sắp sửa rủ rê được một bọn nữa rồi.. nói trong cái rủi có cái may quả thật đúng.... hôm nay chơi tấn lại còn thắng bà chị sau 2 ván thua liên tiếp.. hi hi.. ui, hình như mình post nhầm chủ đề.. cơ mà với cái tình cảnh hôm nay sẽ dẫn đến một vài hôm nữa sẽ lại đen đui.. hịc hịc.. kết quả ơi.. ước gì không phải nhìn thấy mày
  10. shoneti

shoneti Thành viên mới

Hôm nay đi học xui quá? đi đường chính thì bị chặn, quay lại chui vào trong ngõ thì lại bị tắc, quay lại phi ra đường khác lại tắc tiếp? chán, bỏ học về nhà. Biết thế ngồi xừ ở nhà, vừa đỡ mất công vừa đỡ tốn xăng? tháng sau đi ô tô bus cho đỡ rét