1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xưng hô thế nào với bạn của bạn gái hơn tuổi . Khẩn!!!

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi levanphan, 29/04/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Mybach62

Mybach62 Thành viên mới

Hay quá.
  2. levanphan

levanphan Thành viên mới

thì kết quả nó là như vậy.

@kingyam mình nói cái câu mình để trong ngoặc ấy , viết thì có vẻ hợm hĩnh trôi chối thế thôi chứ lúc nói theo kiểu đùa đùa 2 đứa đùa nhau mà , nói xong còn bị ăn đập nữa. chả phải hợm tiền gì nhưng mình biết cô ấy ko có nhiều tiền , mình có thừa sức trả cho 2 đứa nhưng khi cô ấy bảo trả mình cũng muốn để cô ấy trả đi để cho cô ấy oai or đỡ ngại trước bạn bè.

@jumanji ừ thì mình cũng làm như vậy , trước khi đi thì mình cũng tưởng nó to tát lắm đi về thấy cũng bình thường , nó gọi mình là em thì mình cũng kệ , mình ko gọi nó là chị toàn gọi tên xưng mình. bt :P
    @NeuBietTruoc: gọi thế buồn cười lắm

@phoe+all nghĩ thử về tình huống lúc đó nhé. gái+bọn bạn rủ mình đi hát đến lúc trả tiền. mình đưa tiền cho gái trả phần của 2 đứa bọn bạn gái sẽ nghĩ gì? và gái xung phong lên trả cho cả mình và gái thì bọn bạn sẽ nghĩ gì? nghĩ kỹ cho chuẩn đã rồi nói nhé ty. à công nhận nói từ bao cũng kỳ kỳ....nhưng lúc đó hài hước lắm.

@Anxiety: tự ti về cái gì ạ ? mong bạn phân tích hộ vì nghĩ 10 phút mà ko ra :P. mình biết gái ko có tiền , trả cho mình thế thôi chứ chắc cũng xót lắm , e ấy tiết kiệm mà , mình muốn bù lại cho cô ấy nên phải nói thế để cô ấy cầm , nói để tạo ra cái bầu không khí không căng thẳng , không xấu hổ ,cho gái cầm mà không thẹn thùng gì thôi ;p chứ có gì đâu

@iamhunter vâng , em thì cũng có lý tưởng như anh nhưng khổ nỗi muốn làm điều đó là phải làm phủ đầu , ngay từ đầu đã ko để bọn nó gọi là em roài , nhưng đằng này dù chưa nói chuyện với nhau nhưng bọn nó lại biết rõ về em qua những người khác roài mới đau. cũng may toàn người trẻ , cũng vô tư thoải mái chứ chẳng xoắn gì. à mà tính toán về gì ạ ;p

@
  3. Anxiety

Anxiety Thành viên rất tích cực

Sao bạn lại mất đến 10 phút để suy nghĩ nhỉ? Chỉ cần 1 giây là đã thấy phần tôi bôi đỏ thể hiện cái tự ti của bạn rồi còn gì.

Người có bản lĩnh thì làm gì cũng khéo léo, thích hợp, người dưng nhìn vào chỉ có tấm tắc khen thầm trong bụng nhưng chính họ thì chẳng bao giờ cần người khác tung hô là mình giỏi mình khéo, còn người tự ti thì cứ phải to mồm quát người này nạt người kia để nhắc nhở rằng mình đứng ở trên, ng khác đứng ở dưới, rằng mình cư xử đúng, ng kia cư xử sai, có thế mới thấy...an tâm là mình đang làm đúng.
  4. chua_lap_nick

chua_lap_nick Thành viên mới

Đừng sợ, hỏi được thế này nghĩa là người tính toán rồi. Không sớm thì muộn gái và bạn của gái cũng nhận ra, thế nên không cần phải giấu diếm.
  5. kingyam

kingyam Thành viên quen thuộc

Hết chữa
  6. levanphan

levanphan Thành viên mới

ok 1 người nói còn ko tin chứ nhiều người nói vậy thì chắc mình tính toán thật rồi....nhưng nói thật lòng là đối với ngy mình ko thấy tiếc tí gì cả. thôi đằng nào cũng xong rồi , các bác nói thì mình xin tiếp thu có chọn lọc vậy . Thanks all