1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

XƯỜNG XÁM .....................

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi dressbeauty, 25/06/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Ti_love_HOT

Ti_love_HOT Thành viên mới

eo ui tớ cũng đang kết nổ đĩa mấy em xường xám ngắn mặc lên nhìn nữ tính mà vẫn ***y. Dù từ trước đến nay chưa bao h mặc áo cổ cao nhg mặc mấy em xường xám vào vẫn kết thế
    Có 1 hàng tên là Cutie&***y ở 77 Thợ Nhuộm may cũng đẹp phết mọi ng` ạ, nhg mà giá cũng ko rẻ lắm, áo ngắn hở vai tầm 300K (cả vải). Còn xường xám dài 450K trở lên. Nhìn mọi ng` post tớ lại máu rồi, mai ra làm cái thôi
  2. Jennie_88

Jennie_88 Thành viên mới

nghe mọi người nói mà kết quá trời luôn.....Tớ ít khi đi may lắm.....đi tìm đồ may sẵn nhưng mà chẳng ưng cái nào???Mọi người có biết chỗ nào bán xường xám ko???
    Àh mà mấy cửa hàng may xường xám ở HN, ra đó có vải luôn ko?chứ giờ lại đi tìm vải thì ngại quá, mới cả mình ko biết may xường xám thì nên may bằng vải gì
  3. ngocthienanh

ngocthienanh Thành viên mới Đang bị khóa

Hic chiều nay đi cùng cô bạn thấy một bé da dẻ khá trắng trẻo dáng người thon nhỏ tròn trịa mặc cáo áo kiểu xườn xám vải gấm hoa đỏ rất đẹp
    Hic nhưng cô bé đó mặc với một cái quần sóc không thể ngắn hơn được nữa
    Mất hẳn suy nghĩ về xường xám nói chung và áo cổ tầu
  4. Ti_love_HOT

Hôm nay đã rước 1 em về đây
    Kết quá kết quá khéo hôm nào phải đi rước em nữa
    @ chị NTA nói làm em chột dạ quần mình hình như cũng ko ngắn lắm
  5. paradise2209

paradise2209 Thành viên rất tích cực

Em đi HAn, máu me mua sắm nên ko để í mấy hàng may đồ, mấy đứa bạn em may sườn xám xinh ơi là xinh, có 180k cả vải cả công thôi, mà mặc iu lắm, chỉ tội đường may ko chỉn chu cho lắm.
    Em cú quá về Huế đi mua vải định may, nhưg Huế ko may sườn xám mà chỉ may áo dài nên đem ra HN may, luk đầu định may phi bóng nhưg bà hàng vải cứ bảo may gấm cho nó đẹp. Thế là mua gấm, mang ra HN may ở cái nhà may Huyền Khanh trên đường TXSoạn, đc con bạn giới thiệu là may đẹp lắm. Nhắm mắt nhắm mũi may, côg 80k, mà ôi thôi, mình nói 1 kiểu nó may 1 kiểu, bực ko để đâu cho hết, đã thế còn quên ko làm khuy bấm cạnh sườn, luk em nói mới tách ra cho khuy vào, ko mê đc Cuối cùng em p mang đi sửa ở hàng khác, bóp vào 4cm và thay khóa kéo.
    Đây là chân dug em nó khi em chưa mang đi sửa, chỉ là áo tàu mặc với quần thôi ạ, cái cổ em hơi cak điệu 1 tí
    Chị Tú trên hàng Tre may thì ổn, vải cũg ok, mỗi tội giá thì hơi chát, con bạn em may 1 áo kiểu kimono là 350k cả vải cả công, mặc thì cũg chỉ ok chứ ko p là quá đẹp
  6. Jennie_88

Jennie_88 Thành viên mới

hôm nay tớ vừa qua chỗ anh Hiển để may.10 ngày nữa sẽ lấy.
    Địa chỉ của anh Hiển: số 2 ngõ 114/18 phố hàm tử quan
  7. Ti_love_HOT

CHỗ này công may bn hả ấy? Lấy về rồi báo cáo kết quả nhá hnay tớ cũng vừa đi may 2 cái, cả công cả vải còn ko = cái mình mua hôm nọ, ko biết có nên cơm nên cháo gì ko
  8. Jennie_88

Jennie_88 Thành viên mới

Tớ cũng chưa hỏi, cũng đến theo chỉ dẫn của mọi người trên diễn đàn thôi.Thấy mọi người bảo là 80k....
    Để khi nào lấy áo về sẽ báo cáo kết quả với mọi người....Hồi hộp quá
  9. Jennie_88

Jennie_88 Thành viên mới

Hôm nọ tớ đi quanh chợ hôm tìm 1 mảnh vải hoa màu đỏ hoặc vàng để may nhưng mà chẳng thấy
    Ai biết chỗ nào bán ko chỉ tớ với
  10. matmilot

matmilot Thành viên mới

Hix . Em cũng đang đi kiếm . Kết sườn xám quá rồi :) . Hoặc chị nào may mới thì để Em lại bộ cũ được không ạ ? Lười đi mua vải rồi đi may , rồi đợi :) Sốt ruột nắm