1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xuyên Việt bằng đường biển ? Sao không?

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi vndrake, 16/03/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. pategan

pategan Thành viên mới

Một giấc mơ ai cũng muốn có , cần có nhiều kiến thức và thể lực hoàn hảo cũng như kinh tế để hiện thực nó.
    bác Vndrake lập đội thuyền đi, test thử cái vịnh Hạ long cũng đc, em xin chân chạo nhi, xem đội kayak còn mấy tay cứng đâu rùi làm một team luôn.
    @embuon đem cái điên về đây bác đánh đòn
  2. vndrake

vndrake Thành viên mới

Có phải bác pategan. cư dân XNA phải ko ạ? Em đang xúc tiến vụ thuyền buồm. Hiện đã được 1 anh ở Sài gòn hứa để cho máy cai visail giá hữu nghị rùi, đang tìm cách nhập thuyền về. giá rẻ, khi nào ổn về mặt thuyền em sẽ hô hào Môn này chơi hơi tốn xu (nhưng không bằng "thầng ôn vật" nhiếp ảnh đâu). các bác nào còn phân vân xin hãy suy nghĩ lại trước khi quỳ xuống dâng cái nhẫn "Đam mê " cho nàng "Thuyền Buồm ". Em xin không chịu trách nhiệm về hành vi của các bác khi đã đâm vào mê csi món thuyền buồm này
  3. pategan

pategan Thành viên mới

Vâng, trò chơi nào cũng lắm công phu bác .
    Món thủy chiến này nó lại đòi hỏi nhiều thứ nữa nên cứ phải từ từ rèn luyện thôi, chứ đam mê hay nghiến răng xông vào cũng chả xơi đc.
    Em cứ rèn luyện thể lực với cả đi cày lấy tiền đã , khi nào có công việc bác hú cho một tiếng , đủ lực thì em theo kô thì cũng có dịp biết thêm và học hỏi