1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Xuyên Việt bằng xe máy....hè 2007

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi dumuc1997, 27/01/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dumuc1997

dumuc1997 Thành viên mới

Xuyên Việt bằng xe máy....hè 2007

Có sư huynh,sư muội nào ở HCM ham muốn xuyên Việt ko nào?thời gian còn dài từ từ sắp xếp nhé!khoảng 30 mạng và 15 xe tành tành ,rong ruổi những miền quê VN nhé!Tạm biệt phố phường ồn ào trong 3tuần để về hưởng thụ đồng quê nha!!
    Welcome...welcome
  2. jeandn

jeandn Thành viên mới

Tớ rất thích phượt bằng xe máy, dưng mờ đi 1 lúc 3 tuần thì không có thời gian nghỉ dài thế...pó tay hix - Nếu có những chuyến nào ngắn (3-4 ngày trở lại) này thì nhớ chừa cho tớ 1 chỗ
  3. vecchia_signo

vecchia_signo Thành viên mới

hít 3 tuần khong biết có đủ thời gian không ạ? Em đi ô tô cũng mất tới 2 tuần mà chỉ phượt mỗi nơi một tý như chuồn chuồn dính đít thôi.
  4. lovemail_87

lovemail_87 Thành viên mới

Mình cũng rất thik,nhưng bạn ui, chon bit lịch trình đi,để xem có trụ nổi ko í chứ. Mình là G nhá!
    Xe cộ thế nào? ko lẽ mỗi thèng 1 ngựa ư? rềnh ràng wá hok?
    Đi tới đâu nữa chứ, để còn bit mà chọn ngựa cho fù hợp chứ. chọn lầm có mà lết về à?hihi.
  5. saddamhussein1

saddamhussein1 Thành viên mới

Tớ cũng thích vụ này lâu rồi
  6. smkt

smkt Thành viên mới

Nếu 3 - 4 xe đi xuyên Việt trong 3 tuần, tính cả thời gian phát sinh sự cố thì 3 tuần còn cố có thể thực hiện được chứ 15 xe tớ thấy hơi mệt. Để một nhóm người không nhỏ lòng dòng đi như thế thì cái chuyện đợi chờ nhau cũng đủ làm các bạn tiêu tốn nhiều thời gian chết rồi. Đi ô tô còn gom được người chứ đi xe máy nhiều cái khó chủ động được lắm. Bạn nên lên 1 lịch trình cụ thể về điểm đi và chốt dừng, nơi tham quan đừng nên ôm đồm quá. Đưa lên và nếu ai tham giam, cam kết về lịch trình thì hẵng cùng join (hơi quân phiệt tí nhưng nếu ko thế rất khó cùng thực hiện).
    Tham gia cùng bạn chút và mong bạn có chuyến đi vui vẻ