1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Y học thể dục thể thao

Chủ đề trong 'Võ thuật' bởi coixaygiotver, 19/01/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vithuymylove

vithuymylove Thành viên mới

Em viết ra cho đỡ buồn thôi, điện thoại cho nó thì nó không nghe máy, đến nhà thăm thì bố nó không cho thăm, nó mà tự do như em thì có mà khỏe như voi, chả bệnh nào quật được.
    Em muốn hỏi có bác nào rành về chứng ấy không, phân tích giúp em cái?
    Thầy Thăng có tiếp người lạ không các bác? Nao em lên thăm cho thỏa tò mò, liệu thầy có tiếp không nhỉ?

2. lanpurge

lanpurge Thành viên gắn bó với ttvnol.com

--mớ đời ....
    Thầy Thăng là xịn đó, vừa rồi tui đi HN công chuyện ..... có gặp Thầy do có duyên , có lúc tưởng như ko có duyên, may mà quen biết với Chimlacviet (cũng từ ảo mà ra)
    bệnh thằng bạn nhà bác thì nói chung chung như thế anh em cũng chỉ phán chung chung 1 2 3 4 5 thôi nhá. bác tới nhà thằng đó , nói chuyện với ông bà già nó đại khái là cháu quan tâm đến nó mà bác cứ 6 7 8 9 .... rú rú xó nhà vậy bố ai mà hiểu bệnh tật nàm sao ! đan mạch ! khẹc khẹc ...... thèng nớ hồi mà có phải ma xó đâu mà hổng trương ra cho anh em bạn bè biết mà chữa bệnh ! ...... rối loạn cái thần kinh thực hay động gì thì tại con mẹ Tâm nó bị tầu hỏa vào ga rồi đới ! chứ đâu có .... vô xó nhà mà ngồi hử !
    nói zậy đi cái đã nhá !
    hẹ hẹ ....
    rồi típ theo là bác love đó nịnh nọt ku chim bằng pm nè, nếu cần bưng 1 khay heo quay ra chùa xin tới nhà chim .... hối lộ !
    sau đó là ..... theo chim tới nhà Thầy ....kèm theo vài chai uýt ki chừng 40 (gõ độ làm sao nhể) ....... năn nỉ Thầy mong Thầy giúp tý ! thằng nớ nó mắc cỡ ...nên nó ở xó nhà .... nếu Thầy bận thì em bưng nó tới ! Thầy coi bệnh nó dùm em ! cảm ơn Thầy lắm lắm !
    tốn thời gian đó , nhanh thì 1 tháng thì Thầy giúp liền ?!?!......
    thử đi bác love ơi , chữ duyên nó lâm ly bi ai lơ lắc và tùm lum lắm !
    mà chim ơi, mai chủ nhật pu đi gặp a Đ đây ! xem cao nhân nam phương zư lào !
  3. ItsRaining

ItsRaining Thành viên mới

cám ơn anh nhiều, có thời gian em sẽ đi khám thử, hix
    p/s: phiền anh lần nữa, bỏ "box VT" trên cái title dùm em
  4. vithuymylove

Bác Chim luyện hạc quyền ấy ạ? Bác ấy trú ngụ ở cành cây nào vậy bác Pu? Dịp tới lên Hà Nội em sẽ pm cho bác ấy, không biết có duyên với bác ấy không, không biết bác ấy có cho gặp không. Nếu bác ấy khoái, Hải Phòng sẵn trâu, em lễ bác ấy nguyên cái đầu trâu cho bác ấy xáo khế, ngon thôi rồi, da trâu lột ra đem phơi khô, khi ăn thời bác ấy dội nước sôi vào, thái lát mỏng chấm tương bần Yên Nhân, ngon chẳng thua gân chân trâu bò ( mấy món nhắc lại mà thèm, híc híc ). Rượu tây thời em có chỗ lấy được mấy cái loại mà uống vô bảy ngày sau đi quyền vẫn thấy hương thơm nó phảng phất quanh mũi, đảm bảo thưởng thức rồi thời bỏ luôn cái mơ ước thành tiên nhân ngay, híc híc!
    Mất cân bằng hệ thần kinh động vật và thực vật là một căn bệnh rõ ràng đó bác, không chung chung đâu.
    Khó nhất là gặp được nó và làm nó tin mình.
    Khó tiếp theo là có duyên ( cái chữ lâm ly mà nếu bất ưng em cũng vứt thẳng cánh ấy ).
    Em sẽ tìm cách tiến hành, bác Chim không giận thời bay về cho em vài ý kiến với!
  5. vithuymylove

Ờ, quên mất, nhắc đến cao nhân, chợt nhớ ở Hải Phòng có một cụ tên Khang, tuổi đã chín chục mà trông vẫn như trai sáu mươi, nghe đâu khí công cụ này cao thâm lắm, cụ còn là thầy của rrất nhiều bậc thầy Đông y hiện nay. Hôm rồi ông anh kết nghĩa có nói dẫn đến làm quen với cụ mà nghĩ ngại cái sự cao thấp, duyên số trong đời mà không dám! Nao vòi ông ấy đưa ddeens thăm cụ xem thế nào!

6. HanoiOffline

HanoiOffline Thành viên mới

Cái tâm của anh với bạn anh nhiều thế này, thì chỉ cần 1 nửa số đó thôi cũng đủ anh Chim tiếp anh roài!
    Anh Chim không luyện hạc quyền, anh ý luyện "không chiến" (là lính nhảy dù mà)..hĩ hĩ
    Chúc anh 1 ngày vui!
  7. highlife

highlife Thành viên mới

Rối loạn thần kinh thực vật là bệnh có thể nói là một trong những căn bệnh khó chữa - tỷ lệ thành công không cao .
    Nguyên nhân và phương thức chữa bệnh này khá phức tạp. Hiện tại chữa dứt điểm ( theo phương pháp y học hiện đại ) tỷ lệ thành công khoảng gần 10 % mà thôi .
    Ai mắc bệnh này thì quả thật là khổ cho bản thân lẫn gia đình , chữa bện này tốn kém mà lại mất thời gian nữa
    bữa khác viết tiếp
    cung lễ và cẩn trọng
  8. chim_lac_viet

chim_lac_viet Thành viên mới

Xin lỗi nhưng mà đúng là thời không nhịn được cười. Nhịn cười thời đứt ruột mà cười thời sợ có lỗi nhỡ pác nói Chim cười trên nỗi đau của người khác.
    Chim không luyện hạc quyền. Chỉ huấn luyện mấy em Ưng với Đại bàng cho vui thôi. Sát tết đi tặng quà ở Hưng Yên, tiện đường rẽ vào quán thịt trâu mà ngon quá trời. Thịt trâu xào rau muống, giò trâu, nhiều lắm chả nhớ hết được. Đang kiếm cái sừng trâu đặc ruột nào đó để gửi vào nhờ pác M chế tạo cho thanh katana
    Về bệnh của bạn em. Lần trước đã lên HN chữa và đã khỏi vậy sao lần này không đưa lên gặp đúng giáo sư đó để chữa bệnh?
    Còn về chuyện gặp thầy Thăng thì hiện nay thầy đã có hẳn phòng khám riêng mà, ai có bệnh đến đó đều được thầy chữa hết. Nhưng cái chính là bạn em và gia đình bạn ấy có đồng ý cho đến chỗ thầy T chữa bệnh không?
  9. vithuymylove

Tưởng bác sợ súng săn không dám về nữa chớ!
    Ưng với Đại bàng của bác chơi với Anh cả đỏ của em không?
    Vậy là đỡ được cái đầu trâu, nhưng xem ra sự thể khó vì mình chỉ là người ngoài. À, nếu kiếm được sừng trâu đặc thời em ới bác (tùy cơ hội thôi nhá, em không hứa trước ), dù sao thì bác cho luôn cái địa chỉ thầy Thăng của bác đi nhờ!
    Bạn Highlight, sao vừa cho trẻ con ăn kẹo lại vừa cầm roi dọa thế, chỉ cho nó mút miếng một thôi à, híc, cho xơi cả cái luôn đê, nó thèm nó khóc rồi này! ( ngày tớ còn người yêu vẫn hay kêu ca cô ta như vậy! )

10. highlife

highlife Thành viên mới

----------------------------------------------------------------------------------
    chào Bác
    cái bệnh này (Sympathionia)khó chịu lắm Bác à , đại loại là nó có nhiều nguyên nhân:
    - Di truyền
    - Tổn thương hệ thần kinh
    - Nhiễm độc tố ( môi trường sinh sống và làm viêc)
    - Rối loạn hooc mon
    - Chấn thương thể chất ( Somaticus)
    - Chấn thương Tâm lý
    và nhiều .nguyên nhân khác nữa .....
    Bác thông cảm chữ của Thầy lại trả cho Thầy .
    cung lễ và cẩn trọng[/size=4]