1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ý kiến bức xúc!(Là Búc nút luôn)

Chủ đề trong '1980 - Hội Khỉ Sài Gòn' bởi williamnguyen, 24/09/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. williamnguyen

williamnguyen Thành viên quen thuộc

Ý kiến bức xúc!(Là Búc nút luôn)

Ai nói tui kô còn hoạt động chứ,tui đây từ trước lúc mới nhận làm Mod là tui chỉ yêu cầu là làm về phần vui chơi thôi mà,chứ còn viết bài là của daoson@,Will@ và gem@ thôi mà,chứ tánh tui từ trước giờ gia nhập vào TTVN có bao giờ tui viết bài gì nhiều đâu nào.
    Các bác mỗi khi vui chơi hay có tiệc tùng gì cũng chỉ có trong nhóm các bác biết thôi,chứ tui có được ai thông báo gì đâu nào,vậy hỏi coi tui còn dám đề nghĩ đi đâu nữa chứ.
    Nếu Will@ muốn bầu Mod lại thì cứ làm đi,tui đây thì lúc nào cũng thích vui chơi,chẳng cần phải cực khổ như Will@ nói đâu,tại Will@ quá quan trọng quá vấn đề thôi,lúc mở ra cái hội khỉ này mọi người từ đầu đã nhất ý là hội 80 ăn chơi là chủ yếu thôi,còn về tui bổn phận chỉ có vậy thôi,nếu kô thích thì tìm người khác chẳng sao cả,nhưng tui nói một câu chúng ta cũng là nhưng lứa tuổi vui tươi hồn nhiên thôi,kô cần phải câu nệ căng thẳng như thế đâu.
    Chỉ vậy thôi,cảm ơn những người đã đọc những suy nghĩ ý kiến của tôi.

DJ_Bill
  2. captain

captain Thành viên rất tích cực

Tôi chưa bao giờ tham gia các hoạt động vui chơi của các bạn SG nhưng tôi thấy rằng các bạn cũng rất vui đấy chứ. Hơn nữa, theo tôi vấn đề đâu có gì rắc rối nhỉ. Chỉ mong các bác bình tĩnh, kiềm chế, thế là xong thôi. Tất nhiên là đây là chỗ vui chơi là chính. Nhưng để là chỗ mọi người tụ họp vui chơi với nhau lâu dài thì cũng nên suy nghĩ một chút. Mỗi người đều có những suy nghĩ riêng của mình và mọi ngưòi đều đúng. Hãy bình tĩnh vì một chỗ vui chơi lâu dài, đúng không các bạn?
  3. bagai

bagai Thành viên rất tích cực

chị nhớ là hình như hồi xưa đi đâu cũng có rủ Bill, mà Bill mắc công chuyện hay là nhiều độ quá ko đi được hay sao đó ...vì như vậy nên sau này mọi người ko nhớ nữa ..nếu mà em vẫn muốn đi chơi với hụi khỉ thì để đt lại đây , khi nào đi chị nhắn icq cho nhe ...em la người vui vẻ hoạt bát như vậy ...ai mà ko thích rủ em đi chơi chứ !

You make my life complete ...
  4. cassiechit

cassiechit Thành viên rất tích cực

Hì, Bill@ ơi, mặc áo thun đi để khỏi có nút mà bứt!!! Kidding thui.
    Thật ra thì cũng không phải là anh Will@ quan trọng vấn đề, mà là vấn đề bị người khác làm cho nghiêm trọng, nên anh Will@ mới bị ức chế wá, dẫn đến quyết định muốn đổi MOD. 2 người cũng giống như nhau dzị, "tức nước vỡ bờ" ---> tức wá post bài!!! Với lại, ý anh Will@ chắc cũng chỉ là muốn thay 1 mình ảnh thui, chứ không đá động gì đến anh Bill@ đâu.
    Em thì thấy là chẳng cần phải đổi gì cả. Nào giờ vẫn vậy, vẫn vui là được rùi. Mà cái gì cần nói thì em cũng nói hết rùi, nói nhìu là khác. Còn nếu ai mà cảm thấy Box 80 này cần thay đổi thì cứ thẳng thắn nêu ý kiến của mình lên, là 80 phải như thế nào, làm sao... để mọi người cũng đóng góp. Thậm chí là nếu muốn làm Mod thì em nghĩ anh Will@ cũng sẵn sàng nhường lại cương vị của anh Will@ cho người đó. Em đã nói bao nhiu lần rùi, nếu cứ chê bai mà lại không có ý kiến gì khác hơn nữa thì... tốt nhất là im lặng. Hì...
    Thui anh Bill@, cả anh Will@ nữa, đừng bức xúc nữa nha. Hum nào wỡn thì 80 Off, hú Bill@ 1 tiếng hén!!!

You are nobody until somebody loves You
  5. QuyVoTinh

QuyVoTinh Guest

Bầu tao đi tụi bây... tao tự đề cử nè kekeke ... tao mà làm MOD là tao quặy sướng luôn hehehhe ... mà sao bài anh mà em sửa chữa wài vậy gem@ cưng... hôm nào rảnh anh hẹn em đi uống nước rồi tụi mình bàn bạc vấn đề sửa chửa nha cưng ....

Suốt đời phải thủ ác với bọn đàn bà
  6. cassiechit

Viết bậy wá mà!!! Người ta buộc lòng phải sửa thui!!!
    Anh mà làm MOD là banh chành cái Box này lun. Hehehe...

7. DrSlump

DrSlump Thành viên rất tích cực

Lại vì cái chuyện Mod với miếc này mà dễ xa nhau lắm đấy.... ai làm chẳng được... vui là chính....chơi là chủ yếu.....
    You are just one person in a whole world, but for me, you are my whole world.
    Tu es juste une personne dans le monde entier mais tu es le monde pour moi.
    Viva 1980F
  8. cassiechit

Lâu lâu mới thấy ổng nói 1 câu có lý!!!

9. dracular_kid_bum

dracular_kid_bum Thành viên quen thuộc

hê hê, bác bill nói chỉ có đúng, chuyển cái này qua bên cái topic bầu bì sanh nở Mod gì đó cho mọi người đọc đê
    kid
  10. gem

gem Thành viên quen thuộc

Chán ghê ta, ai muốn làm mod, hay ai có năng lực, nhiệt tình tâm huyết... thì hê một tiếng là chắc OK mà. gem chắc cũng già cả rồi, vừa bận vừa lười, thấy bagai@, cachua@, carrot@, chit@ .... online vui wá trời thấy mà ghiền :-))) ko đi off được nên online cũng chả biết nói gì :-), hy vọng các bác mod mới đem lại sanh khí mới cho hụi khỉ :-))),
    to Quỷ : gem đâu muốn sửa, mỗi tội hay log in vào , cứ hiện báo than phiền hoài, cũng "phiền" & ngứa tay luôn nên làm đại vài nhát hehe. Mà seo lần nào thấy "nạn nhân" cũng là Quyvotinh@ thía, nổi tiếng wá á, ngưỡng mộ quá, ai mà đi uống nữa mắc công bị pirazza... gì ấy, em xin( joking). :-D